Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:11 04/05/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Chí Linh; Mầm non Hoa Sen
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Vũng Tàu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:16 11/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
133/QĐ-ĐTXD 2
Ngày phê duyệt
24/04/2023 14:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng 2 thành phố Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:10 04/05/2023
đến
08:16 11/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:16 11/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/05/2023 (08/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hoạt động xây dựng Việt Nam - Vinacons Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 1786, đường 30/4, phường 12, thành phố Vũng Tàu
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đức Thịnh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 37 Nguyễn Trọng Quản, Phường 8, Thành phố Vũng Tàu
3 Phòng Quản lý đô thị thành phố Vũng Tàu Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 83 Lý Thường Kiệt, phường 1, thành phố Vũng Tàu
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng 2 thành phố Vũng Tàu Tư vấn lập E-HSMT Số 04 Trần Nguyên Hãn, phường 1, thành phố Vũng Tàu
5 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng 2 thành phố Vũng Tàu Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 04 Trần Nguyên Hãn, phường 1, thành phố Vũng Tàu
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng 2 thành phố Vũng Tàu Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04 Trần Nguyên Hãn, phường 1, thành phố Vũng Tàu
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng 2 thành phố Vũng Tàu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 04 Trần Nguyên Hãn, phường 1, thành phố Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có ải trọng >= 7 tấn
1
2
Máy trộn vữa có dung tích: 150 lít
1
3
Máy trộn bê tông có dung tích: 250 lít
1
4
Máy hàn có công suất >= 23 kW
1
5
Máy thủy bình
1
6
Máy phát điện dự phòng có công suất >= 7.5 kVA
1
7
Máy cắt gạch đá có công suất 1,7 kW trở lên
1
8
Máy tời vật liệu
1
9
Máy khoan có công suất 0.5kW trở lên
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ hàng rào B40
94.145
m2
2
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn
4.068
m3
3
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
0.324
m3
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
9.248
m3
5
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại ( Chông 40%, Khung lưới 40%)
182.629
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ(40%)
490.616
m2
7
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.136
100m3
8
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
0.136
100m3
9
Vận chuyển tiếp 1km trong phạm vi <= 5km bằng ôtô tự đổ 12 tấn, đá hỗn hợp
0.68
100m3/km
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường
1916.948
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
72.31
m2
12
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 28m
44.536
m2
13
Phá dỡ nền gạch lá nem
809.176
m2
14
Tháo dỡ gạch ốp tường
28.08
m2
15
Phá dỡ hàng rào dây thép gai
63.707
m2
16
Phá dỡ nền láng vữa xi măng 10% diện tích
63.978
m2
17
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
13.462
m3
18
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
1.2
100m3
19
Vận chuyển tiếp 1km trong phạm vi <= 5km bằng ôtô tự đổ 12 tấn, đá hỗn hợp
6
100m3/km
20
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.242
100m2
21
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=10cm
96
lỗ khoan
22
Sika dur 731 liên kết thép vào bê tông
1
lọ
23
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
24.976
m2
24
Cung cấp chông sắt hàng rào H=30cm, 3 cái trên 1 đoạn hàng rào
285
cái
25
Cung cấp cột thép D141x3,96mm
40.8
md
26
Cung cấp thép hộp 40x80x1.4mm
118.16
md
27
Cung cấp thép La uốn tròn D134x16x3mm
364
cái
28
Cung cấp thép ống D16x1.2mm
514.8
md
29
Cung cấp thép bản mã chân cột 300x200x10mm + thép bịt đầu cột D141x5mm
127.55
kg
30
Gia công cột bằng thép hình
0.674
tấn
31
Lắp dựng cột thép các loại
0.674
tấn
32
Gia công hàng rào song sắt
181.7
m2
33
Lắp dựng hàng rào sắt
276.832
m2
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
259.725
m2
35
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
24.976
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1251.516
m2
37
Cung cấp Bulong liên kết chân cột M14L250
96
cái
38
Cung cấp thi công Vữa Rót Sikagrout 214-11 Cho Bản Đế chân cột 76 bao để tạo 1m3 vữa
2
bao
39
Bả bằng bột bả vào tường
1916.948
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4458.688
m2
41
Cung cấp lan can hành lang quy cách tay vịn D60x2mm thép sơn màu xanh dương, thanh ngang, đứng D30x1,2mm sơn Xanh, Khung thép trong trường D20x1,2mm sơn xanh màu hiện hữu, cao 1.1m gồm phần tường gạch hiện hữu ( Chỉ thay phần sắt)
30.99
m2
42
Cung cấp lan can cầu thang quy cách Tay Vịn D60x2mm, thanh đứng vuông 20x20x1.2mm, thanh ngang Vuông 30x30x1.2mm, sơn màu xám trắng, cao 1.1m
39.987
m2
43
Lắp dựng lan can sắt
70.977
m2
44
Thi công thanh trương nở Hyperstop
23.42
1m
45
Cung cấp, lắp đặt thanh thép bịp khe lún chữ T50x30x2 (sơn hoàn thiện cùng màu sơn tường)
105.6
md
46
Vệ sinh mái sê nô
255.912
m2
47
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
63.978
m2
48
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75
63.978
m2
49
Khoan lỗ đặt ống D60 xuyên đà, dầm
3
lỗ khoan
50
Chống thấm miệng ống thoát nước bằng sikagrout
51
vị trí

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng 2 thành phố Vũng Tàu như sau:

  • Có quan hệ với 63 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,58%, Xây lắp 52,63%, Tư vấn 19,74%, Phi tư vấn 21,05%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 465.724.395.724 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 420.574.213.640 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,69%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây