Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:21 04/05/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phá dỡ dải phân cách, sửa chữa lại mặt đường, di chuyển hệ thống điện chiếu sáng, trang trí đường Trần Phú đoạn cổng Ủy ban nhân dân huyện Nam Sách
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên của Hạt đường bộ năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Sách, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 11/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 31/QĐ-HĐB
Ngày phê duyệt
04/05/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Hạt đường bộ Nam Sách
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:19 04/05/2023
đến
16:00 11/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 11/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/05/2023 (10/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ HTGV GROUP Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Chùa Thượng, xã An Thượng, thành phố Hải Dương
2 Công ty Cổ phần XD và TM Miền Bắc Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
3 Hạt đường bộ Nam Sách Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Nam Sách, huyện Nam Sách, tỉnh Hải Dương
4 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Cửu Long Hải Dương Tư vấn lập E-HSMT Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
5 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Miền Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 76, đường Thái Thịnh, phường Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Thành Phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Cửu Long Hải Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
7 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 76, đường Thái Thịnh, phường Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Thành Phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. Kèm theo: Đăng ký xe; giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ trong khai thác sử dụng theo quy định hiện hành còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1
2
Máy hàn ≥ 23kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 KW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
4
Máy cắt bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Dây phản quang đảm bảo giao thông (tính 30% và thu hồi 70%)
1.2
cuôn 100m
2
Ống nhựa PVC D75 dài 1,3m (tính 30% và thu hồi 70%)
12.87
m
3
Dán màng phản quang cọc tiêu (tính 30% và thu hồi 70%)
3.0309
m2
4
Đèn chớp xoay cảnh báo
2
cái
5
Nhân công đảm bảo giao thông (NC3/7)
20
Công
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.264
m3
7
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0528
100m2
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
17.4
m3
9
Đào đất bồn cây bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
0.3337
100m3
10
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất I
3.7079
1m3
11
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
3.72
m3
12
Nhân công tháo dỡ cột đèn trang trí (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
10
công
13
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 16 T phục vụ cẩu cột đèn sang vị trí mới
2
ca
14
Nhân công phục vụ lắp đặt cột đèn trang trí sang vị trí mới (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
20
công
15
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.968
1m3
16
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
6.4066
1m3
17
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.2949
1m3
18
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
0.518
100m
19
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt bằng máy
0.1295
100m2
20
Tháo dỡ nền gạch xi măng
55.17
m2
21
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.484
m3
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.916
m3
23
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1472
100m2
24
Bộ khung Bloong D24 dài 600 cho móng cột đèn
4
bộ
25
Cọc tiếp địa L63x63x3
49.455
kg
26
Đóng cọc chống sét đã có sẵn
4
cọc
27
Sắt tròn Tiếp địa D10
4.96
kg
28
Tai bắt tiếp địa
4
cái
29
Lắp đặt dây dẫn 2x6mm2
150
m
30
Lắp đặt ống ghen nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤34mm
98
m
31
Lắp đặt ống kim loại nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính D48mm
26
m
32
Ống nhựa PVC D48 luồn đây chôn trong móng
6
m
33
Sứ báo cáp
24
cái
34
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.9078
100m3
35
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
4.905
m3
36
Lát hoàn trả vỉa hè
50.33
m2
37
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
1.8434
100m
38
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt bằng máy
0.3687
100m2
39
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
1.0951
100m3
40
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên độ chặt K98
0.5307
100m3
41
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới độ chặt K95
0.5056
100m3
42
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,5kg/m2
2.6536
100m2
43
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
2.1498
100m2
44
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
2.6536
100m2
45
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
1.9192
100m2
46
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h
0.6683
100tấn
47
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 1km, ô tô tự đổ 10T
0.6683
100tấn
48
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 5km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T
0.6683
100tấn
49
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
187.028
m2
50
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.72
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 298

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây