Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:46 26/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án đầu tư nâng cấp, cải tạo và mua sắm trang thiết bị cho 42 Trạm Y tế tuyến xã, tỉnh Hậu Giang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương (Chương trình phục hồi và phát triển kinh tế - xã hội)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
240/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
25/05/2023 08:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Hậu Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:42 26/05/2023
đến
08:00 15/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/06/2023 (12/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Khánh Hưng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng tỉnh Hậu Giang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đấu thầu Tân An; Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Xuân Lộc; Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đấu thầu Tân An; Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Xuân Lộc; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông: Dung tích cối tối thiểu 250 lít (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định + hóa đơn mua thiết bị)
12
2
Máy cắt sắt: Công suất tối thiểu 2000W (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định + hóa đơn mua thiết bị)
12
3
Máy uốn thép: Công suất tối thiểu 1,5KW (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định + hóa đơn mua thiết bị)
12
4
Máy hàn: Công suất tối thiểu 10 kVA (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định + hóa đơn mua thiết bị)
12
5
Máy đầm bàn: Công suất tối thiểu 1,0KW (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định + hóa đơn mua thiết bị)
12
6
Máy đầm dùi bê tông: Công suất tối thiểu 1,5KW (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định + hóa đơn mua thiết bị)
12
7
Máy phát điện: Công suất tối thiểu 20 kVA (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định + hóa đơn mua thiết bị)
6
8
Dàn giáo thép: 01 Bộ gồm 42 chân giáo và 42 giằng chéo. (Kèm theo Giấy kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định + hóa đơn mua thiết bị)
20
9
Máy thủy bình (Kèm theo hóa đơn mua bán thiết bị + giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị)
6

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phòng khám đa khoa khu vực Kinh Cùng (huyện Phụng Hiệp)
Theo quy định tại Chương V
2
Khối nhà trạm (phần xây dựng, nước)
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
8.02
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
851.935
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
4.039
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
3.663
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp dựng xà gồ thép
3.663
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông mạ màu dày 0,45mm
8.519
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
347.225
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Quét 3 lớp chống thấm CT-11A (hoặc tương đương), định mức 0,5kg/m2/3 lớp
347.225
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông đá mi M200 dày 30mm có trộn phụ gia chống thấm CT-11B (hoặc tương đương), định mức 6kg/m3, nơi mỏng nhất dày 20 tạo dốc về lỗ thu
10.417
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Tháo dỡ Alu hiện hữu
157.84
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Lợp, ốp mái che bằng tấm PVDF ngoại thất độ dày nhôm 0,3mm, độ dày tấm 4mm (bao NC, MTC, VL)
1.578
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Tháo dỡ trần
599.018
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Thi công trần tấm Prima, khung nhôm nổi 600x600mm
599.018
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
474.995
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
703.169
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
403.175
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Vệ sinh, chà nhám dầm, trần trong nhà
764.597
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo dỡ gạch ốp tường
120
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
517.409
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Đục nhám mặt bê tông
517.409
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300mmx600mm, vữa XM PCB40 M75
637.409
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.15
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.126
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.408
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.464
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
7.67
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
17.67
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
10
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Căng lưới thép gia cố tường gạch bê tông khí chung áp (AAC)
10
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
710.839
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Bả bằng bột bả vào tường trong
422.303
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
474.995
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1185.834
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
422.303
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
764.597
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
70.3
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
70.3
1m2
Theo quy định tại Chương V
40
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
32.39
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lát nền, sàn - gạch Granite nhám 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
32.39
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công khung thép V40x40x4mm đỡ mặt đá Granite lavabo
0.343
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Lát đá granit mặt bệ các loại, vữa XM M75, XM PCB40
12.063
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90x4,0mm
2.016
100m
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
144
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Cầu chắn rác Inox - Đường kính 90mm
48
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt bát Inox bắt ống vào tường D90
144
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34x3.0mm
0.64
100m
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27x3.0mm
0.22
100m
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 21x3.0mm
0.1
100m
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐẤU THẦU TÂN AN như sau:

  • Có quan hệ với 256 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,30%, Xây lắp 58,30%, Tư vấn 17,34%, Phi tư vấn 4,06%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.342.863.914.006 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.211.387.775.111 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,79%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 185

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây