Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:03 01/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trụ sở Ủy ban nhân dân phường An Khánh và trụ sở Ban chỉ huy Quân sự phường An Khánh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chào hàng cạnh tranh thông thường qua mạng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
155/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/05/2023 09:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường An Khánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:02 01/06/2023
đến
10:00 08/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2023 (07/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn lập E-HSMT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn đánh giá E-HSDT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông - công suất ≥ 250 lít - Đơn vị tính: Cái Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW - Đơn vị tính: Cái Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 1,5 kW - Đơn vị tính: Cái Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
4
Máy hàn - công suất ≥ 23 kW - Đơn vị tính: Cái Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
5
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW - Đơn vị tính: Cái Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
6
Dàn giáo - Đơn vị tính: Bộ Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO TRỤ SỞ BAN CHỈ HUY QUÂN SỰ - CHỐNG THẤM MÁI- Vệ sinh con lươn mái trước khi chống thấm
5.566
m2
2
Trát con lươn mái chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
5.566
m2
3
Chống dột mái tole
36.963
m2
4
Quét dung dịch chống thấm con lươn mái
5.566
m2
5
Khoan lỗ qua tường để lắp đặt ống thoát sàn
4
1 lỗ khoan
6
Ống uPVC D34
0.012
100m
7
Rót vữa sikagout tại vị trí ống thoát sàn
4
vị trí
8
CHỐNG NỨT TƯỜNG - Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
48
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
360.865
m2
10
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
48
m2
11
Đóng lưới thép chống nứt 5x5mm
48
m2
12
Bả bằng bột bả vào tường
408.865
m2
13
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
408.865
m2
14
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.45
100m2
15
CHỐNG THẤM NHÀ VỆ SINH - Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
9.36
m2
16
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
9.36
m2
17
Quét dung dịch chống thấm seno
9.36
m2
18
Rót vữa sikagout tại vị trí phễu thu sàn
3
vị trí
19
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
9.36
m2
20
Lát nền, sàn, kích thước gạch ceramic 300x300, vữa XM mác 75
9.36
m2
21
SƠN NƯỚC TRONG NHÀ - Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
615.095
m2
22
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
14.64
m2
23
Tháo dỡ trần thạch cao
11.25
m2
24
Thi công trần thạch cao khung chìm
11.25
m2
25
Bả bằng bột bả vào tường trong
615.095
m2
26
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
11.25
m2
27
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
626.345
m2
28
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 250X400 ( gạch tận dụng), vữa XM mác 75
8.36
m2
29
Sửa chữa lắp đặt cửa đi khung nhôm kính
7.56
m2
30
Đóng nẹp cửa cản nước
2.8
md
31
VẬN CHUYỂN - Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
1.457
m3
32
Vận chuyển phế thải tiếp 9000m bằng ô tô - 2,5T
1.457
m3
33
HẠNG MỤC: CẢI TẠO ỦY BAN NHÂN DÂN - NỀN SÂN - Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
27.141
m3
34
Đổ bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
27.141
m3
35
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
27.141
m3
36
Vận chuyển phế thải tiếp 9000m bằng ô tô - 2,5T
27.141
m3
37
CHỐNG THẤM - Vệ sinh seno trước khi chống thấm
189.4
m2
38
Quét dung dịch chống thấm sê nô
189.4
m2
39
Thay thế đường ống thoát nước ngưng máy lạnh
0.15
100m
40
THAY THẾ THIẾT BỊ ĐIỆN - Lắp đặt ổ cắm đôi
7
cái
41
Đế nổi
7
hộp
42
Dây CV 1x2,5mm2
60
m
43
Nẹp nhựa 20x10mm
30
m
44
Công tắc đôi
1
cái
45
Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
46
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
47
THAY THẾ THIẾT BỊ VỆ SINH - Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
48
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
49
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
3
bộ
50
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
9
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường An Khánh như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.435.178.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.425.789.242 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây