Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:45 14/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Sở Tư pháp thành phố Cần Thơ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
99/QĐ-STP
Ngày phê duyệt
05/06/2023 15:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở tư pháp thành phố Cần Thơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 14/06/2023
đến
16:00 24/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2023 (22/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Phát Triển Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 162/43 đường Phạm Ngũ Lão, phường An Hòa, quận Ninh Kiều thành phố Cần Thơ;
2 Trung tâm Quản lý nhà ở và Chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 25 Ngô Hữu Hạnh, phường Tân An, quận Ninh Kiều, TP Cần Thơ;
3 Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 25 Ngô Hữu Hạnh, phường Tân An, quận Ninh Kiều, TP Cần Thơ;
4 Công ty TNHH thương mại dịch vụ xây dựng TTC Tư vấn lập E-HSMT 141A, Đường Cặp Sông Cái Răng Bé - Yên Hạ, KV Thạnh Mỹ, Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ
5 Công ty TNHH Thanh Liêm Tư vấn thẩm định E-HSMT 1/50/11D đường Thanh Đa, Phường 27, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH thương mại dịch vụ xây dựng TTC Tư vấn đánh giá E-HSDT 141A, Đường Cặp Sông Cái Răng Bé - Yên Hạ, KV Thạnh Mỹ, Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ
7 Công ty TNHH Thanh Liêm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 1/50/11D đường Thanh Đa, Phường 27, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít
1
7
Giàn giáo (42 chân/bộ)
2
8
Máy đo đạc (Máy thủy bình hoặc Máy kinh vĩ hoặc Máy toàn đạt) Kèm tài liệu chứng minh, giấy đăng ký hoặc hóa đơn, kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI NHÀ CHÍNH
2
Phá dỡ nền lát gạch men
729.1028
m2
3
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính, gỗ kính, thạch cao (bao gồm cửa)
313.413
m2
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
41.7088
m3
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
81.76
m2
6
Tháo dỡ hệ thống điện (chỉ tính nhân công)
4
m2
7
Tháo dỡ hệ thống nước
4
bộ
8
Tháo dỡ chậu rửa
13
bộ
9
Tháo dỡ bệ xí
23
bộ
10
Tháo dỡ chậu tiểu
10
bộ
11
Tháo dỡ gạch ốp tường
235.36
m2
12
Tháo dỡ trần
613.1595
m2
13
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
655
m2
14
Tháo dỡ vách ngăn giấy, ván ép, gỗ ván
28.741
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
359.1
m2
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1798
100m3
17
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.696
m3
18
Lát nền, sàn gạch bóng kiếng, màu vàng mạng nhện - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
631.3683
m2
19
Lát nền, sàn gạch Ceramic - Tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
99.7945
m2
20
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
383.2906
m2
21
Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
19.281
m3
22
Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.053
m3
23
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch ống không nung 4x8x18cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.024
m3
24
Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.733
m3
25
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà, hệ 1000, kính dày 8 ly (không bao gồm cửa)
143.168
m2
26
Lắp dựng vách ngăn compact dày 18mm khu vệ sinh (bao gồm cửa và NC lắp đặt)
83.9165
m2
27
Thi công trần thạch cao (gồm vật tư, nhân công hoàn thiện)
514.225
m2
28
Thi công trần prima KT 600x600 (gồm vật tư, nhân công hoàn thiện)
98.9345
m2
29
Lắp dựng cửa đi hệ 1000, kính 8mm, khung nhôm (bao gồm vật tư, nhân công lắp đặt hoàn thiện)
28.46
m2
30
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
184.875
m2
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
359.1
1m2
32
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
20.16
m2
33
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.119
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.119
tấn
35
Lợp mái che tường bằng Tôn sóng vuông mạ màu dày 0,45mm
6.762
100m2
36
Thi công mặt sàn gỗ sân khấu (bao gồm VT, NC lắp đặt)
28.741
m2
37
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - dầm, cột, tường ngoài nhà
2268.872
m2
38
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - dầm, cột, tường trong nhà
3865.9205
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt phào chỉ, sê nô, ô văng
128.5888
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt dầm, trần
1779.4195
m2
41
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
23.6
m2
42
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
272.225
m2
43
Bả bằng bột bả vào tường,dầm cột ngoài nhà
2292.472
m2
44
Bả bằng bột bả vào tường, dầm cột trong nhà
4138.1455
m2
45
Bả bằng bột bả vào phào chỉ, sê nô, ô văng
128.5888
m2
46
Bả bằng bột bả vào dầm, trần
1779.4195
m2
47
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2421.0608
m2
48
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5917.565
m2
49
KHO ĐẤU GIÁ, NHÀ ĐỂ XE
50
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
164.896
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 162

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây