Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:54 27/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa thôn 10, xã Vĩnh Khúc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
229/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/06/2023 10:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân dân xã Vĩnh Khúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:49 27/06/2023
đến
09:00 03/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
58.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2023 (31/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN INTECHCO TƯ VẤN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG Tư vấn lập E-HSMT Shophouse 26, Khu TM2, Chung Cư IEC - Xã Tứ Hiệp - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Sông Đà Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 2, Khu H, tổ 75, phường Phương Mai, quận Đống Đa, TP.Hà Nội - Phường Phương Mai - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN INTECHCO TƯ VẤN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Shophouse 26, Khu TM2, Chung Cư IEC - Xã Tứ Hiệp - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Sông Đà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 2, Khu H, tổ 75, phường Phương Mai, quận Đống Đa, TP.Hà Nội - Phường Phương Mai - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Công suất: ≥ 75 kw).
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5T (Còn sử dụng tốt)
1
3
Máy đầm cóc (Còn sử dụng tốt)
2
4
Máy trộn bê tông 250l (Còn sử dụng tốt)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ống UPVC D90 - C2
0.16
100m
2
Ống UPVC D76 - C2
0.08
100m
3
Ống UPVC D60 - C2
0.32
100m
4
Ống UPVC D42 - C2
0.04
100m
5
Cút vuông UPVC D60
3
cái
6
Cút vuông UPVC D42
3
cái
7
Chếch UPVC D110
5
cái
8
Chếch UPVC D90
4
cái
9
Chếch UPVC D76
2
cái
10
Chếch UPVC D42
6
cái
11
Y UPVC D110
1
cái
12
Y UPVC D76
3
cái
13
Bạc chuyển bậc D110/60
1
cái
14
Bạc chuyển bậc D90/60
1
cái
15
Bạc chuyển bậc D76/60
1
cái
16
Côn thu uPVC D60/42
3
cái
17
Nối thẳng uPVC D110
3
cái
18
Nối thẳng uPVC D90
4
cái
19
Nối thẳng uPVC D76
2
cái
20
Nối thẳng uPVC D60
8
cái
21
Nối thẳng uPVC D42
1
cái
22
Phễu thu sàn Inox D76
2
cái
23
Phễu thu sàn D50
4
cái
24
Lavabo
2
bộ
25
Vòi rửa
3
bộ
26
Gương
2
cái
27
Xi phông
2
cái
28
Tiểu treo
1
bộ
29
Xí bệt
2
bộ
30
Hộp giấy
2
cái
31
Vòi xịt
2
cái
32
Máy bơm nước Q = 2-3m3/H, H=25m
1
bộ
33
Bể nước mái Inox V=1,5m3
1
bể
34
NHÀ PHỤ TRỢ
35
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.214
100m3
36
Đào đất móng băng , rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
3.09
m3
37
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.309
100m3
38
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.309
100m3
39
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
24.788
100m
40
Ván khuôn gỗ, bê tông lót móng
0.044
100m2
41
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, XM PCB30
1.746
m3
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.158
100m2
43
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, XM PCB30
6.695
m3
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng chống thấm
0.045
100m2
45
Đổ bê tông giằng chống thấm, đá 1x2, M250
0.512
m3
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.259
tấn
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.335
tấn
48
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
3.073
m3
49
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.037
100m2
50
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, XM PCB30
0.203
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây