Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:56 28/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bê tông hóa các tuyến đường trong khu dân cư Đông Nam Sơn Hải 2, xã Phước Dinh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo QĐ số 643/QĐ-UBND ngày 26/4/2023 của Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thuận Nam, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 10/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
180/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/06/2023 09:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ PHƯỚC DINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:53 28/06/2023
đến
14:00 10/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 10/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2023 (07/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Lộc Ninh Thuận Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Long Bình 1, Xã An Hải, Huyện Ninh Phước, Tỉnh Ninh Thuận
2 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Phú Khang Ninh Thuận Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Lô LK11-25 khu K1, đường Hoàng Diệu, Phường Mỹ Bình, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
3 Công ty TNHH Xây dựng và đầu tư Hoàng phát Ninh Thuận Tư vấn lập E-HSMT Số 216 Đường N6, Khu phố 3, Phường Phước Mỹ, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 245 Đường 21 tháng 8, Phường Phước Mỹ, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận.
5 Công ty TNHH Xây dựng và đầu tư Hoàng phát Ninh Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 216 Đường N6, Khu phố 3, Phường Phước Mỹ, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 245 Đường 21 tháng 8, Phường Phước Mỹ, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 6t
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
7
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
9
Máy ủi - công suất: 110 cv
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải: 5 t
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III (5%)
29.074
m3
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III (95%)
5.524
100m3
3
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.638
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
3.963
100m3
5
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
9.154
100m3
6
Rải giấy dầu lớp cách ly
76.284
100m2
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày <=25cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1373.11
m3
8
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
4.586
100m2
9
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
458.603
m2
10
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
54.715
m3
11
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
4.839
100m2
12
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
33.403
m3
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
46.764
m3
14
Tháo dở đan BTCT mương hiện hữu để nạo vét
38
cấu kiện
15
Nạo vét hố ga
8.16
m3
16
Phá dỡ tường hố ga hiện hữu
2.604
m3
17
Bê tông hố ga đá (1x2) M250
15.596
m3
18
Thi công bê tông tấm đan M250
3.582
m3
19
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
1.584
100m2
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.293
tấn
21
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
1.15
tấn
22
Lắp đặt cấu kiện BT đúc sẵn TL <250kg
46
cấu kiện
23
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
32.011
m3
24
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.107
100m3
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
3.135
m3
26
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mương cáp, rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 250
15.048
m3
27
Đá (4x6) lót móng kẹp vữa mác 100, dày 10cm
2.09
m3
28
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
2.717
100m2
29
Cung cấp và lắp đặt ống uPVC D220mm, dày 4,2mm
0.722
100m
30
Cung cấp và lắp đặt lưới gang chắn rác KT (80x40x4)cm (68,16kg/cái)
38
cái
31
Cung cấp và lắp đặt dây xích INOX D4mm
38
cái
32
Đào đất khơi dòng chảy
18
m3
33
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III (5%)
57.123
m3
34
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III (95%)
10.853
100m3
35
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.669
100m3
36
Vận chuyển đất đi đổ bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
6.149
100m3
37
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
6.223
100m3
38
Cung cấp đất TNCL tại công trình
721.894
m3
39
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
3.734
100m3
40
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
6.534
100m3
41
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
43.61
100m2
42
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
43.61
100m2
43
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4 km, ôtô tự đổ 12 tấn
7.4
100tấn
44
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 5 km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
7.4
100tấn
45
Đá 4x6 kẹp vữa M50 dày 10cm
42.305
m3
46
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
110.676
m3
47
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
6.993
100m2
48
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
62.596
m3
49
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
87.635
m3
50
Cắt mặt đường bê tông Asphalt chiều dày lớp cắt <= 5cm
4.43
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây