Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:45 28/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự toán công trình Sửa chữa Văn phòng Ban nhân dân ấp 4, xã Đông Thạnh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
792/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/06/2023 15:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đông Thạnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 28/06/2023
đến
09:00 05/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2023 (02/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK Tư vấn lập E-HSMT Số 133 đường TTH20, khu phố 1A - phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN Tư vấn thẩm định E-HSMT 600/7D ấp Chánh 1 - Xã Tân Xuân - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 133 đường TTH20, khu phố 1A - phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 600/7D ấp Chánh 1 - Xã Tân Xuân - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ 3-5 tấn [Tài liệu chứng minh (file scan bản gốc hoặc chứng thực hoặc công chứng): Giấy đăng ký xe và giấy kiểm định xe còn hiệu lực]. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1
2
Máy cắt bê tông ≥ 1,5kW [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Hóa đơn GTGT hoặc tài liệu chứng minh sở hữu. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1
3
Máy Hàn 23kW [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Hóa đơn GTGT hoặc tài liệu chứng minh sở hữu. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1
4
Máy khoan bê tông ≥ 0,85kW. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Hóa đơn GTGT hoặc tài liệu chứng minh sở hữu. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1
5
Máy trộn bê tông 250l. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Hóa đơn GTGT hoặc tài liệu chứng minh sở hữu. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia cố tường gạch bị nứt
15
2
Sửa chữa ghế ngồi
20
bộ
3
Sửa chữa tủ sắt
4
bộ
4
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng...
21.756
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Bệ xí
2
bộ
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu rửa
2
bộ
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu tiểu
2
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, …)
2
bộ
9
Tháo dỡ cửa, bằng thủ công
56.385
10
Phá dỡ nền gạch lá nem bằng thủ công
10.04
11
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép bằng thủ công
0.201
12
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
10.04
13
Lát nền, sàn gạch tiết diện ≤ 0,09 m2, vữa XM mác 75
10.04
14
Đục mở tường làm cửa, loại tường bê tông, chiều dày tường ≤11cm
2.2
15
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông, bằng thủ công
871.515
16
Bả bằng bột bả vào tường, 1 lớp bả
261.459
17
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
677.13
18
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
194.385
19
Thi công tường bằng tấm cemboard + hệ khung
27.5
20
Thi công trần bằng tấm nhựa
90.9
21
Sản xuất lắp dựng cửa sắt kính
7.28
22
Xây gạch bảo vệ chân trụ nhà để xe
23
Đục cột, dầm, tường
0.422
24
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
62.619
25
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện ≤0,16 m²
23.94
26
Cạo rỉ các kết cấu thép, bằng thủ công
160.386
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
160.386
1m²
28
Lắp dựng cửa sắt vào khuôn
54.045
29
Lắp dựng cửa, khung nhôm
1.98
30
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
20
bộ
31
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
10
bộ
32
Lắp đặt quạt điện - quạt trần
2
cái
33
Lắp đặt quạt điện - quạt treo tường
4
cái
34
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 1,5mm2
290
m
35
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2.5mm2
290
m
36
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 4mm2
60
m
37
Lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính ≤27mm
400
m
38
Lắp đặt các thiết bị đóng ngắt, lắp ổ cắm loại ổ đôi
10
cái
39
Lắp đặt các thiết bị đóng ngắt, lắp ổ cắm loại ổ ba
10
cái
40
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
41
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
42
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
43
Lắp đặt vòi tắm 1 vòi + 1 hương sen
2
bộ
44
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
45
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
2
cái
46
Cung cấp tủ đựng hồ sơ sắt 1,2*2m ( hòa phát)
1
cái
47
Cung cấp quạt đứng cây
1
cái
48
Sản xuất, lắp dựng lan can inox
6
m
49
Tháo dỡ cửa sổ bằng thủ công
1.1
50
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
21.99

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây