Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:59 03/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Tiểu học Tam Đông
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:00 10/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
147/QĐ-TH TĐ
Ngày phê duyệt
03/07/2023 11:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM ĐÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:57 03/07/2023
đến
13:00 10/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 10/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2023 (08/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ TDP Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 127M/1 Đường TMT 03, Tổ 10, Khu phố 1 - phường Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 170/1 Phạm Ngũ Lão - Phường 7 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA Tư vấn lập E-HSMT 170/1 Phạm Ngũ Lão - Phường 7 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM Tư vấn thẩm định E-HSMT 139/24/20 đường số 28 - Phường 6 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA Tư vấn đánh giá E-HSDT 170/1 Phạm Ngũ Lão - Phường 7 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 139/24/20 đường số 28 - Phường 6 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
2
Máy hàn: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
3
Dàn giáo 2 chân 2 chéo (bộ): Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
10
4
Máy trộn bê tông: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công khung thép ô cầu thang
0.509
tấn
2
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
52.888
m2
3
Lắp dựng xà gồ thép
0.509
tấn
4
Thi công tấm poly đặc dày 5mm
53.262
m2
5
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
6
m2
6
Phát quang doc hai bên đường
41.74
m2
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
4.174
m3
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
182.4
m2
9
Bả bằng bột bả vào tường
182.4
m2
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
182.4
m2
11
San dọn mặt bằng
804
m2
12
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
9.308
m3
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 150
1.984
m3
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.317
tấn
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.334
100m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
0.74
m3
17
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
3.656
m3
18
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
5.338
m3
19
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
137.07
m2
20
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75
42.86
m2
21
Bả bằng bột bả vào tường
27.324
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
27.324
m2
23
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
106.96
m3
24
Lát nền, sàn, kích thước gạch 15x30cm, vữa XM mác 75
422.79
m2
25
Đắp đất hữu cơ trồng cây công trình, nền đường bằng thủ công
54.468
m3
26
Trồng cỏ lá gừng
2.806
100m2/ lần
27
Tưới nước thảm cỏ, bồn hoa, bồn kiểng, cây hàng rào, rau muống biển, cúc xuyến chi sau khi trồng-bằng nước giếng khoan, máy bơm chạy xăng 3CV
2.806
100m2
28
Trồng cây kiểng tạo hình, kiểng trổ hoa, kích thước 15x15
100
1 cây
29
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.37
m3
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
7.4
m2
31
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75
7.4
m2
32
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75
2.5
m2
33
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
6
bộ
34
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ
35
Cắt tường bê tông bằng máy, chiều dày tường <=20cm. Lắp đặt ống cấp thoát nước bệ rửa tay
23
1m
36
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.748
m3
37
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 4m, đường kính ống 27mm
0.187
100m
38
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 27mm
15
cái
39
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.025
100m
40
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 90mm
8
cái
41
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.675
m3
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
1.309
m3
43
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
89.76
m2
44
Tháo dỡ khung sắt hàng rào
89.76
m2
45
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
17.952
m3
46
Lắp dựng chông gai sắt ngọn cao 20cm
14.42
m2
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.42
m2
48
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
230.72
m2
49
Bả bằng bột bả vào tường
230.72
m2
50
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
173.04
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 99

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây