Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:03 10/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa tuyến đường GTNT từ xóm Đông Yên đi xóm Hoà Thịnh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia giai đoạn 2021-2025 huyện Phú Bình và đối ứng nhân dân.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Bình, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 20/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
115/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/07/2023 09:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thượng Đình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:02 10/07/2023
đến
10:30 20/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 20/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2023 (18/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH KLC tư vấn và xây dựng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 15, Phường Phan Đình Phùng, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Phú Bình Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán thị trấn Hương Sơn, huyện Phú Bình, Tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, thánh phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, thị trấn Hóa Thượng, huyện Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, thánh phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, thị trấn Hóa Thượng, huyện Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, Dung tích gầu ≥ 0,8m3
1
2
Máy lu bánh thép, Trọng lượng ≥ 10T
1
3
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít
2
4
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 150 lít
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
2
6
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
2
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
1
8
Ô tô tự đổ, Tải trọng ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
18.0234
100m3
2
Đất dùng để đắp nền đường
1932.9836
m3
3
Vận chuyển đất, đất cấp III
4.6759
100m3
4
Đào nền đường, đất cấp III
1.3744
100m3
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
1.5692
100m3
6
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
1153.58
m3
7
Rải giấy dầu lớp cách ly
22.5206
100m2
8
Thi công khe co, mặt đường bê tông
12.5949
100m
9
Thi công khe dọc, mặt đường bê tông
10.2177
100m
10
Thi công khe giãn, mặt đường bê tông
1.3994
100m
11
Ván khuôn mặt đường
3.6784
100m2
12
Làm móng cấp phối đá dăm loại 2 dày 15cm phần cạp mở rộng
3.1491
100m3
13
Cắt mặt đường BTXM, nền BTXM
3.366
10m
14
Phá dỡ kết cấu bê tông
16.86
m3
15
Phá dỡ kết cấu gạch
9.02
m3
16
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
0.2588
100m3
17
Vận chuyển phế thải
2.588
10m3/1km
18
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, XM PCB30
5.56
m3
19
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 200, XM PCB30
1.14
m3
20
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn cọc, cột
0.3
100m2
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cọc tiêu, đường kính <= 10mm
0.1534
tấn
22
Sơn cọc tiêu
21
m2
23
Dán màn phản quang cọc tiêu
3
m2
24
Lắp đặt cọc tiêu
50
1 cấu kiện
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
1.3305
100m3
26
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2717
100m3
27
Làm lớp đá đệm móng, đá dăm 1x2
22.36
m3
28
Ván khuôn đáy móng rãnh
0.6329
100m2
29
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
33.55
m3
30
Xây tường thẳng chiều dày 10,5cm bằng gạch đặc bê tông (10,5x6x22)cm M75, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
56.33
m3
31
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
244.63
m2
32
Đổ bê tông, bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 200
16.67
m3
33
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép mũ rãnh, đường kính <=10 mm
0.8355
tấn
34
Ván khuôn mũ mố rãnh
2.1098
100m2
35
Đổ bê tông,. Bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 250
25.32
m3
36
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn tấm bản
1.1394
100m2
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
3.8845
tấn
38
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm bản
211
cấu kiện
39
Phá dỡ kết cấu gạch
1.8
m3
40
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
0.018
100m3
41
Vận chuyển phế thải
0.18
10m3/1km
42
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.4018
100m3
43
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.34
100m3
44
Xây đá hộc, xây móng đầu cống, vữa XM mác 100
4.1
m3
45
Xây đá hộc, xây tường đầu tường cánh, vữa XM mác 100
1.35
m3
46
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.7
m3
47
Ván khuôn móng cống, móng ga
0.0169
100m2
48
Đổ bê tông, bê tông thân ga, thân cống đá 1x2, mác 200
1.31
m3
49
Ván khuôn tường thân cống, ga
0.134
100m2
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố hố ga, cống, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0043
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây