Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:21 18/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trụ sở làm việc PJICO Thái Nguyên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chủ sở hữu của PJICO
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 28/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
62/2023/QĐ/TN/GĐ
Ngày phê duyệt
18/08/2023 14:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO THÁI NGUYÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:17 18/08/2023
đến
15:00 28/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 28/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2023 (26/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ GIẢI PHÁP NHÀ CAO TẦNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 22 Lê Quý Đôn - Phường Bạch Đằng - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ KIẾN TRÚC VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 3A, tòa nhà T608 - KĐT mới Cổ Nhuế, đường Tôn Quang Phiệt - Phường Cổ Nhuế 1 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20 Phố Hoè Nhai, phường Nguyễn Trung Trực, quận Ba Đình - P. Nguyễn Trung Trực - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20 Phố Hoè Nhai, phường Nguyễn Trung Trực, quận Ba Đình - P. Nguyễn Trung Trực - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng muc 1: Cải tạo Nhà làm việc
2
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=10cm .
4.475
m
3
Phá dỡ sàn, mái bê tông cốt thép
0.0918
m3
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
36.607
m3
5
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
113.0565
m2
6
Tháo dỡ vách ngăn giấy, ván ép, gỗ ván
274.346
m2
7
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
618.0544
m2
8
Tháo dỡ gạch ốp tường
61.164
m2
9
Tháo dỡ trần
274.277
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột trong nhà
954.5837
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
54.2898
m2
12
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
97.75
m2
13
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
183.5
m
14
Tháo dỡ đá ốp tường mặt đứng, đá ốp bậc tam cấp
37.3795
m2
15
Tháo dỡ hộp lô cửa cuốn
9.4376
m2
16
Phá dỡ phần sàn đường dốc hầm
4.5983
m3
17
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
58.4627
m3
18
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
58.4627
m3
19
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
58.4627
m3
20
Đục tẩy bề mặt cột bê tông
0.477
m2
21
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
0.477
m2
22
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M150, XM PCB30
1.3446
m3
23
KHoan cấy thép nối đường dốc DK 10
64
lỗ
24
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M250, XM PCB30
7.1823
m3
25
Ván khuôn gia cố móng dài, bệ máy
25.801
m2
26
Cốt thép đường dốc, đường kính cốt thép <=10mm
5.8125
100kg
27
Cốt thép đường dốc, đường kính cốt thép <=18mm
3.4166
100kg
28
Trát thành rãnh , chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
3.816
m2
29
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
1.59
m2
30
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
31.8
m2
31
Nắp đan rãnh thoát nước
5.68
md
32
Xẻ rãnh chống trượt
83.2
md
33
Gia công thang sắt
1.7221
tấn
34
Lắp dựng thang thép
1.7221
tấn
35
Gia công lan can
0.7424
tấn
36
Lắp dựng lan can sắt, vữa XM M75, XM PCB30
34.362
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
124.954
m2
38
Bịt lỗ mở HKT bằng sikagrout 11
5
lỗ
39
Xây gạch đặc (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75, XM PCB30
22.1413
m3
40
Xây gạch 2 lỗ (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75, XM PCB30
3.549
m3
41
Trát má cửa, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
25.69
m2
42
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM M75, XM PCB40
342.3475
m2
43
Công tác ốp đá Granit vào tường có chốt bằng inox, tường thang máy
52.896
m2
44
Công tác ốp đá granit vân mây mầu sáng vào tường có chốt bằng inox, Cột sảnh tầng 1
37.3948
m2
45
Bả bằng bột bả vào tường
1322.6212
m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1322.6212
m2
47
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, XM PCB30
8.3785
m2
48
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB30, láng bảo vệ lớp chống thấm
34.1503
m2
49
Quét dung dịch chống thấm nền sàn WC, chân tường tầng hầm
98.1392
m2
50
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, Gạch lát chống chơn KT 300x600
34.1503
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây