Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:07 03/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Sân vận động tỉnh Điện Biên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn dự phòng ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:10 15/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
390/QĐ-SVHTTDL
Ngày phê duyệt
30/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Điện Biên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:02 03/09/2023
đến
14:10 15/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:10 15/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2023 (13/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Việt Á Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố 9, Phường Tân Thanh, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
2 Trung tâm Quy hoạch xây dựng đô thị và nông thôn tỉnh Điện Biên Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Địa chỉ: Số nhà 163, tổ dân phố 12, phường Mường Thanh, thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
3 Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 3, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đấu thầu Giang Thành Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 167, tổ dân phố 6, phường Mường Thành, thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
5 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thăng Long 686 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 278b, tổ dân phố 10, phường Tân Thanh, thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đấu thầu Giang Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 167, tổ dân phố 6, phường Mường Thành, thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
7 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thăng Long 686 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 278b, tổ dân phố 10, phường Tân Thanh, thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu, sức nâng từ 6 tấn
1
2
Ô tô tự đổ
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC + KHÁN ĐÀI A
2
Phần phá dỡ
3
Tháo dỡ thiết bị vệ sinh đã bị hư hỏng xuống cấp
10
Công
4
Tháo dỡ thiết bị điện đã bị hư hỏng xuống cấp
10
Công
5
Tháo dỡ hệ thống thoát nước mái
5
Công
6
Tháo dỡ hệ thống rèm đã bị hư hỏng
5
Công
7
Tháo dỡ ghế ngồi khán đài A
576
Cái
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ -20% trong nhà
294.2009
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ - 20% ngoài nhà
89.0262
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ - Cột tầng 1 20%
89.4988
m2
11
2Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ - hèm cửa đi, cửa sổ 20%
23.7283
m2
12
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần - dầm 20%
89.8772
m2
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ - - khu cầu thang tầng 1, tầng 2 20%
45.4864
m2
14
Phá dỡ nền láng vữa xi măng - - láng Granito bậc khán đài A 20%
149.4
m2
15
Phá dỡ nền láng vữa xi măng - láng Granito bậc tam cấp, cầu thang 20%
30.56
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ - 80% lớp sơn tường ngoài nhà
356.1046
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ - 80% lớp sơn tường trong nhà
1176.8037
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần - 80% lớp sơn trên cột trụ, dầm trần, má cửa đi cửa sổ, cầu thang
994.3629
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần - trần thạch cao
825.21
m2
20
Tháo dỡ lan can gỗ
146.44
m
21
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
1296
m2
22
Cạo rỉ các kết cấu thép
27.28
m2
23
Bể nước cứa hỏa
24
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ - trong bể
29.3
m2
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ - ngoài bể
23.62
m2
26
Phá dỡ nền láng vữa xi măng - đáy bể
14.45
m2
27
Nhà làm việc + khán đài A
28
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50 -Trát 20% tường ngoài nhà
89.0262
m2
29
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50 - 20% tường trong nhà
294.2009
m2
30
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 - Trát 20% cột trụ, dầm trần, cầu thang, má cửa đi cửa sổ
248.5907
m2
31
Láng granitô cầu thang -20% lớp vữa Granito bậc khán đài A
149.4
m2
32
Láng granitô cầu thang -20% lớp vữa Granito bậc cầu thang, tam cấp
30.56
m2
33
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
445.1308
m2
34
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1471.0046
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ - trụ dầm cột
2068.1636
m2
36
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
27.28
m2
37
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
383.2271
m2
38
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
248.5907
m2
39
Cọ rửa, lau chùi mặt trên, mặt dưới tấm kính khu sảnh chính
5
công
40
Gia công lan can - Inox
0.84
tấn
41
Lắp dựng lan can sắt - Inox
113.23
m2
42
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ - Tôn dày 0,6mm
12.96
100m2
43
Máng nước SUS 304 - Dầy 2 ly - mái chính
45
m
44
Máng nước SUS 304 - Xung quanh cột U120x100x50x0.2mm
19.2
m
45
Tôn diềm (L220x80x0.47)
102.6
m
46
Lắp đặt rèm chống nắng Sáo Gỗ bản 50mm 50%
143.135
m2
47
Lắp đặt rèm chống nắng Sáo Gỗ bản 50mm 50% rèm cũ
143.135
m2
48
Thay mới 30% ghế ngồi khán giả bị hư hỏng
173
cái
49
Lắp đặt ghế ngồi khán giả
576
cái
50
Thiết bị điện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây