Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:23 06/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng mặt đường đoạn Km21+230-Km24+500 QL.10, TP.Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 18/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
596/QĐ-KQLĐBI
Ngày phê duyệt
06/09/2023 11:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:21 06/09/2023
đến
10:00 18/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 18/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
230.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/09/2023 (16/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Phát triển Công trình 33 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 1 Tư vấn lập E-HSMT
3 Khu Quản lý đường bộ I. Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 1 Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Khu Quản lý đường bộ I. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Phòng thí nghiệm hợp chuẩn; Đặc điểm thiết bị: Theo yêu cầu tại Bảng chi tiết đánh giá E-HSDT phần thiết bị.
1
2
Loại thiết bị: Trạm trộn BTN công suất ≥ 80T/h; Đặc điểm thiết bị: Theo yêu cầu tại Bảng chi tiết đánh giá E-HSDT phần thiết bị.
1
3
Loại thiết bị: Máy rải bê tông nhựa nóng 130-140 CV; Đặc điểm thiết bị: Theo yêu cầu tại Bảng chi tiết đánh giá E-HSDT phần thiết bị.
1
4
Loại thiết bị: Lu bánh thép 6-8 tấn; Đặc điểm thiết bị: Theo yêu cầu tại Bảng chi tiết đánh giá E-HSDT phần thiết bị.
1
5
Loại thiết bị: Lu bánh thép 10-12 tấn; Đặc điểm thiết bị: Theo yêu cầu tại Bảng chi tiết đánh giá E-HSDT phần thiết bị.
1
6
Loại thiết bị: Lu bánh hơi; Đặc điểm thiết bị: Theo yêu cầu tại Bảng chi tiết đánh giá E-HSDT phần thiết bị.
1
7
Loại thiết bị: Máy cào bóc mặt đường; Đặc điểm thiết bị: Theo yêu cầu tại Bảng chi tiết đánh giá E-HSDT phần thiết bị.
1
8
Loại thiết bị: Cần trục bánh lốp; Đặc điểm thiết bị: Theo yêu cầu tại Bảng chi tiết đánh giá E-HSDT phần thiết bị.
1
9
Loại thiết bị: Máy sơn kẻ đường; Đặc điểm thiết bị: Theo yêu cầu tại Bảng chi tiết đánh giá E-HSDT phần thiết bị.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất tận dụng
0.47
m3
2
BTXM 16Mpa đúc sẵn
0.86
m3
3
Ván khuôn móng đúc sẵn
8
m2
4
Thép D6mm (CT3)
8.88
kg
5
Thép bản (CT3-mạ kẽm)
84.78
kg
6
Đường hàn h=4mm
22.83
m
7
Bulong M14, L=40cm
40
bộ
8
Cột biển báo D90-L=2500mm
10
cột
9
Biển báo
10
Biển tam giác (Giao với đường không ưu tiên) D70x70x70cm
4
Cái
11
Biển hình vuông (Vị trí người đi bộ sang ngang) D60x60cm
6
Cái
12
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG TRONG QUÁ TRÌNH THI CÔNG
1
TB
13
KHỐI LƯỢNG NỀN ĐƯỜNG
14
Đào nền
75.78
m3
15
Đào rãnh đất C3
1341.39
m3
16
Đắp đất K95
206.88
m3
17
Đào khuôn đất C3
230.25
m3
18
Đắp CPĐD loại I
117.33
m3
19
Đắp CPĐD loại II
24.22
m3
20
Phá dỡ bê tông
174.08
m3
21
Đắp cát
182.36
m3
22
XỬ LÝ HƯ HỎNG MẶT ĐƯỜNG CŨ
23
Mặt đường (SC1)
24
Cào bóc mặt đường cũ BTN dày trung bình 6.645cm
1889.1
m3
25
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 (0.5kg/m2)
28428.11
m2
26
Hoàn trả BTNC 16 SBS, dày 7cm
28428.11
m2
27
Mặt đường (SC2)
28
Cào bóc mặt đường cũ (dày trung bình 13cm)
291.35
m3
29
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 (0.5kg/m2)
2241.14
m2
30
Hoàn trả BTNC 19, dày 6cm
2241.14
m2
31
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 (0.5kg/m2)
2241.14
m2
32
Hoàn trả BTNC 16 SBS, dày 7cm
2241.14
m2
33
Mặt đường (SC3)
34
Cắt BTN dày 17cm
97.5
m
35
Đào đường cũ (dày trung bình 47cm), mặt đường BTN dày 17cm, CPĐD dày 30cm
62.15
m3
36
Hoàn trả CPDD loại I lớp 1 dày 17cm
21.16
m3
37
Hoàn trả CPDD loại I lớp 2 dày 17cm
23.8
m3
38
Tưới nhũ tương thấm bám MC70 (1.0kg/m2)
132.24
m2
39
Hoàn trả BTNC 19, dày 7cm
132.24
m2
40
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 (0.5kg/m2)
132.24
m2
41
Hoàn trả BTNC 16 SBS, dày 6cm
132.24
m2
42
B lề gia cố, mang cống (tại các vị trí đường giao, sửa chữa lề cũ)
43
BTXM M300
280.14
m3
44
BT lót M150
182.42
m3
45
Lớp dấy giầu lót
912.12
m2
46
Bao tải tẩm nhựa khe phòng nứt
31.36
m2
47
BTCT trên đỉnh cống hộp (2 lưới thép D10@150)
48
BTCT M300
12.33
m3
49
Cốt thép D≤10
634.52
kg
50
Rãnh chữ U BTCT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 131

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây