Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:08 15/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở mới tuyến đường từ Đở Áng Đàng đi thôn Phiêng Páng, xã Sính Phình
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn NSTW thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu sổ và miền núi giai đoạn 2021-2025, tỉnh Điện Biên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tủa Chùa, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:10 30/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
284
Ngày phê duyệt
14/09/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án các công trình huyện Tủa Chùa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:05 15/09/2023
đến
10:10 30/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 30/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2023 (29/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Ngọc Giang tỉnh Điện Biên Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Gia Hân Điện Biên Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Ban quản lý dự án các công trình huyện Tủa Chùa Tư vấn lập E-HSMT
5 Ban quản lý dự án các công trình huyện Tủa Chùa Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Ban quản lý dự án các công trình huyện Tủa Chùa Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Ban quản lý dự án các công trình huyện Tủa Chùa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 17:04 15/09/2023 16:00 22/09/2023 10:10 30/09/2023 16:00 22/09/2023 10:10 30/09/2023 Sửa đổi một số nội dung trong E-HSMT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào gầu ≥ 0,4m3
1
2
Máy ủi ≥ 140CV
1
3
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7 tấn
2
4
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 2,5 tấn
1
5
Máy lu 6-10 tấn
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 80 lít
2
7
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường, đất cấp II
3.658
100m3
3
Đào nền đường, đất cấp III
10.001
100m3
4
Đào nền đường, đất cấp IV
18.13
100m3
5
Đào rãnh, đất cấp III
1.041
100m3
6
Đào rãnh, đất cấp IV
2.237
100m3
7
Đào cấp, đất cấp IV
0.755
100m3
8
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.407
100m3
9
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
4.349
100m3
10
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
9.322
100m3
11
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp IV
20.318
100m3
12
Mặt đường
13
Đào khuôn đường, đất cấp II
0.008
100m3
14
Đào khuôn đường, đất cấp III
4.968
100m3
15
Đào khuôn đường, đất cấp IV
3.869
100m3
16
Rải bạt dứa
75.13
100m2
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
7.513
100m3
18
Bê tông mặt đường M200, đá 2x4 dày 14cm
1051.82
m3
19
Ván khuôn mặt đường bê tông
6.416
100m2
20
Rãnh gia cố dọc tuyến
21
Rải bạt dứa
12.192
100m2
22
Ván khuôn rãnh
5.715
100m2
23
Bê tông rãnh gia cố M150, đá 2x4
124.36
m3
24
Cống bản
25
Lắp đặt tấm bản
17
cấu kiện
26
Cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.131
tấn
27
Cốt thép tấm đan, ĐK ≤18mm
0.246
tấn
28
Cốt thép mũ mố + mối nối D <= 10mm
0.107
tấn
29
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2
4.685
m3
30
Ván khuôn tấm đan
0.224
100m2
31
Bê tông lớp phủ bê tông M200, đá 1x2
2.242
m3
32
Bê tông xà mũ, đá 1x2, mác 200
4.393
m3
33
Ván khuôn xà mũ
0.267
100m2
34
Bê tông móng M150, đá 2x4
26.482
m3
35
Bê tông tường M150, đá 2x4
25.291
m3
36
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
6.259
m3
37
Ván khuôn thượng lưu, hạ lưu
0.655
100m2
38
Ván khuôn tường
1.171
100m2
39
Làm và thả rọ đá, loại 2x1x1m trên cạn
4
rọ
40
Xếp đá khan không chít mạch mặt bằng
2.368
m3
41
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
7.172
m3
42
Đào móng, đất cấp II
0.179
100m3
43
Đào móng, đất cấp III
0.945
100m3
44
Đào móng, đất cấp IV
0.61
100m3
45
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.694
100m3
46
Tấm đan qua rãnh
47
Lắp đặt tấm đan
20
cấu kiện
48
Cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.184
tấn
49
Cốt thép tấm đan, ĐK ≤18mm
0.117
tấn
50
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2
1.68
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án và phát triển quỹ đất huyện Tủa Chùa như sau:

  • Có quan hệ với 74 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,69%, Xây lắp 93,06%, Tư vấn 4,86%, Phi tư vấn 1,39%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 162.051.628.246 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 158.888.269.403 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,95%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây