Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:02 24/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2023
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 04/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
588/QĐ-TCSC
Ngày phê duyệt
18/09/2023 12:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Chính sách công và Phát triển nông thôn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:01 24/09/2023
đến
14:00 04/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 04/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/10/2023 (01/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Nhật Minh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 201/92 Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng Đô thị Liên Thành Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 24A Đường D5, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tấn Linh Tư vấn lập E-HSMT 535 Phạm Văn Đồng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Thái A Tư vấn thẩm định E-HSMT 76/6F Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tấn Linh Tư vấn đánh giá E-HSDT 535 Phạm Văn Đồng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Thái A Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 76/6F Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông - Công suất ≥ 7,5 kW (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2
4
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2
5
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2
6
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 Tấn (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
1
7
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2
8
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,40 m3 (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NGẦM HÓA HỆ THỐNG CÁP THÔNG TIN (CÁP MẠNG, ĐIỆN THOẠI, CAMERA)
2
Lắp đặt ống thép STK DN100 dày 3,2mm
0.707
100m
3
Lắp đặt ống thép STK DN65 dày 2,9mm
0.468
100m
4
Lắp đặt ống thép STK DN50 dày 2,6mm
0.05
100m
5
Lắp đặt van xả khí DN65
2
cái
6
Lắp đặt tủ chữa cháy vách tường 600x400x220
5
tủ
7
Lắp đặt van chữa cháy DN50
5
cái
8
Cuộn vòi chữa cháy DN50 dài 20m
5
cuộn
9
Lăng phun chữa cháy DN50
5
cái
10
Lắp đặt tê hàn DN100
1
cái
11
Lắp đặt tê hàn giảm DN100/65
1
cái
12
Lắp đặt co hàn DN100
3
cái
13
Lắp đặt côn hàn giảm DN100/65
1
cái
14
Lắp đặt co hàn DN65
3
cái
15
Lắp đặt tê hàn giảm DN65/50
5
cái
16
Lắp đặt co hàn DN50
10
cái
17
Sơn chống gỉ 2 lớp và sơn đỏ 1 lớp
2.409
m2
18
Quét nhựa đường bảo vệ ống ngầm
13.862
m2
19
Lắp đặt van khóa DN65
2
cái
20
Vật tư phụ hoàn thành
1
gói
21
Cắt mặt đường bê tông, nền nhà bê tông
19.34
10m
22
Phá dỡ nền bê tông
9.187
m3
23
Đào đất phui đào, đất cấp II
56.57
m3
24
Đắp cát phui đào bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.187
100m3
25
Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250, tái lập sân + đường
18.373
m3
26
Trải màng nilon chống mất nước
0.793
100m2
27
Đá dăm cấp phối loại 1, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.38
100m3
28
CCLĐ màng cảnh báo ống ngầm rộng 20cm
96.7
m
29
Vận chuyển đất, xà bần bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.566
100m3
30
Vận chuyển đất, xà bần bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II (HSMTC:4)
0.566
100m3/km
31
Vận chuyển đất, xà bần bằng ô tô tự đổ 5T 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II (HSMTC:15;)
0.566
100m3/km
32
Đào và tái lập bồn hoa
2
gói
33
NGẦM HÓA HỆ THỐNG CÁP THÔNG TIN (CÁP MẠNG, ĐIỆN THOẠI, CAMERA)
34
Hộp phối quang ODF 48FO
1
bộ
35
Tủ phối quang ngoài trời 96FO
1
bộ
36
Cáp quang ngầm single mode 48FO-DU48
300
m
37
Ống nhựa gân xoắn HDPE - DN65/50
288.5
m
38
Module quang
18
bộ
39
Hộp phối quang ODF 8FO
7
bộ
40
Thanh nguồn AMPC PS06 B
8
cái
41
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE - DN65/50 (vật tư đã tính trong quyết định số 916/QĐ-BNN-TC)
2.885
100m
42
Thi công kéo cáp quang (vật tư đã tính trong quyết định số 916/QĐ-BNN-TC)
13
100m
43
Lắp đặt tủ mạng 6U (vật tư đã tính trong quyết định số 916/QĐ-BNN-TC)
7
cái
44
Thi công hàn cáp quang
208
mối nối
45
Lắp đặt tủ phối quang ngoài trời (vật tư đã tính trong quyết định số 916/QĐ-BNN-TC)
1
cái
46
Lắp đặt ống nhựa cứng luồn cáp PVC D20mm
1314
m
47
Thi công lắp đặt phụ kiện ống nhựa cứng luồn cáp PVC D20
1
hệ
48
Lắp đặt dây cáp điện CV 1C - 1x1.5mm² (vật tư đã tính trong quyết định số 916/QĐ-BNN-TC)
100
m
49
Lắp đặt dây cáp điện CV 1C - 1x2.5mm² (vật tư đã tính trong quyết định số 916/QĐ-BNN-TC)
200
m
50
Lắp đặt ổ cắm ba chấu (vật tư đã tính trong quyết định số 916/QĐ-BNN-TC)
8
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Chính sách công và Phát triển nông thôn như sau:

  • Có quan hệ với 44 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.533.095.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.144.406.458 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,24%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây