Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:19 17/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kè chống xói lở đảo Cồn Cỏ; hạng mục bổ sung
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương hỗ trợ mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đảo Cồn Cỏ, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 27/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
81/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/10/2023 14:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND huyện đảo Cồn Cỏ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 17/10/2023
đến
15:30 27/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 27/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
106.406.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ sáu triệu bốn trăm lẻ sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/10/2023 (24/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng Quảng Thành Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 22 Lê Thế Tiết, TP. Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
2 Sở Giao thông Vận tải tỉnh Quảng Trị; Sở Xây dựng tỉnh Quảng Trị Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 73 Quốc Lộ 9, Phường 5, Đông Hà, Quảng Trị. Số 59 Hùng Vương, Đông Hà, Quảng Trị.
3 Công ty TNHH MTV Thành Đạt Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT Thôn Xuân Long, xã Trung Hải, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị.
4 Phòng Kinh tế - Xã hội huyện đảo Cồn Cỏ Tư vấn thẩm định E-HSMT Huyện đảo Cồn Cỏ, tỉnh Quảng Trị.
5 Công ty TNHH MTV Thành Đạt Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Xuân Long, xã Trung Hải, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị.
6 Phòng Kinh tế - Xã hội huyện đảo Cồn Cỏ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Huyện đảo Cồn Cỏ, tỉnh Quảng Trị.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu < 0,9 m3 Đặc điểm thiết bị: Kèm theo giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
2
Búa phá đá thủy lực gắn máy đào, đường kính mũi đục >=135mm. Đặc điểm thiết bị: Kèm theo giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
3
Ô tô tự đổ - trọng tải <10 T Đặc điểm thiết bị: Kèm theo giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
2
4
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng < 7T Đặc điểm thiết bị: Kèm theo giấy kiểm định còn hiệu lực, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
5
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
2
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng>70 kg Đặc điểm thiết bị: Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích: >250 lít Đặc điểm thiết bị: Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
2
8
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất>360 m3/h Đặc điểm thiết bị: Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
9
Máy cắt gạch đá - công suất>1,7 kW Đặc điểm thiết bị: Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
10
Máy cắt uốn cốt thép - công suất>5 kW Đặc điểm thiết bị: Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
11
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất>1,0 kW Đặc điểm thiết bị: Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
GIA CỐ MÁI TALUY ĐOẠN SỬA CHỮA
2
MÁI TALUY
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.0399
100m3
4
Đào gia cố mái ta luy bằng thủ công - Cấp đất IV
220.27
1m3
5
Đào rãnh, gia cố mái ta luy bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0.7489
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.6465
100m3
7
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T- Cấp đất IV
100m3/1km
8
Xây mái ta luy bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
293.34
m3
9
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.7375
100m
10
Đá dăm tầng lọc ngược
7.81
m3
11
Rải vải địa kỹ thuật 12KN/m làm tầng lọc ngược, hố trồng cây
5.3074
100m2
12
Thép ghim vãi địa kỹ thuật hố trồng cây D6
0.199
tấn
13
Xây chân khay mái ta luy bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
68.42
m3
14
Bê tông chèn khe M200 đá 1x2
5.67
m3
15
Lót bạt ni lon
0.2836
100m2
16
Bê tông dầm đáy bồn hoa M300 đá 1x2
4.45
m3
17
Ván khuôn thép xà dầm, giằng
0.4454
100m2
18
Cốt thép dầm D6
0.0888
tấn
19
Cốt thép dầm D14
0.6319
tấn
20
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤15cm
512
1 lỗ khoan
21
Xây móng dầm bê tông đặc D15- Chiều dày 20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
6.68
m3
22
Bê tông tường bồn hoa M300 đá 1x2
22.51
m3
23
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK 10mm
0.9806
tấn
24
Ván khuôn thép đổ bê tông bồn hoa
3.0008
100m2
25
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
2.1982
m2
26
Đất mùn trồng cây
26.73
m3
27
Sơn bồn hoa bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
219.82
m2
28
GIA CỐ ĐỈNH MÁI TA LUY
29
Bê tông gia cố đỉnh rãnh M200 đá 2x4 dày 15cm
20.5
m3
30
Lót bạt ni lon
1.3664
100m2
31
Ván khuôn đổ bê tông gia cố
0.4099
100m2
32
Bê tông móng + khóa đỉnh rãnh dọc M200 đá 1x2
4.24
m3
33
Bê tông tấm lát gia cố rãnh dọc M200 đá 1x2
7.04
m3
34
Vữa xi măng lót M75 dày 2cm
2.53
m3
35
Đệm cát tạo phẳng bằng thủ công
1
m3
36
Ván khuôn tấm lát
0.5575
100m2
37
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
460
1 cấu kiện
38
Ván khuôn thép đổ bê tông tại chổ
0.115
100m2
39
BẬC NƯỚC
40
Bê tông móng hố thu M200 đá 2x4
1.06
m3
41
Bê tông móng bậc nước M200 đá 2x4
5.54
m3
42
Bê tông tường hố thu, tường bậc nước M200 đá 2x4
5.86
m3
43
Thi công lớp đá đệm móng
1.51
m3
44
Ván khuôn móng
0.2257
100m2
45
Ván khuôn tường
0.3572
100m2
46
TƯỜNG CHẮN
47
Bê tông thân tường chắn M200 đá 2x4
208.84
m3
48
Ván khuôn thân tường chắn
5.8557
100m2
49
Bê tông móng tường chắn M200 đá 2x4
193.47
m3
50
Ván khuôn móng tường chắn
3.175
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây