Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:16 20/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà ăn trường mầm non Yên Quang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục năm 2023 và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ý Yên, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:05 28/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
644/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
20/10/2023 21:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và đào tạo huyện Ý Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:14 20/10/2023
đến
09:05 28/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 28/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2023 (26/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN NINH BÌNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán SN 50, Ngõ 306, Đường Ngô Gia Tự, Phố Trung Tự - Phường Nam Bình - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH 68 SAO MAI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 68 đường 19/5 - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Ý Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Lâm, huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐTXD HUY PHÁT Tư vấn lập E-HSMT SN 71 ngõ 5, đường Nam Bình - Phường Nam Bình - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12-BT2 khu đô thị mới - Phường Cổ Nhuế 2 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐTXD HUY PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT SN 71 ngõ 5, đường Nam Bình - Phường Nam Bình - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
7 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12-BT2 khu đô thị mới - Phường Cổ Nhuế 2 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
8 CÔNG TY TNHH 68 SAO MAI Tư vấn Quản lý dự án Số 68 đường 19/5 - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
9 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN NINH BÌNH Tư vấn giám sát thi công SN 50, Ngõ 306, Đường Ngô Gia Tự, Phố Trung Tự - Phường Nam Bình - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông có dung tích ≥ 250 lít, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1
2
Máy cắt gạch có công suất ≥ 1,7 kW, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1
3
Máy đầm dùi có công suất ≥ 1,5 kW, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1
4
Máy đầm đất (đầm cóc) có trọng lượng ≥ 70kg, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1
5
Máy hàn có công suất ≥ 23 kW, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1
6
Máy khoan bê tông có công suất ≥ 0,62 kW, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO, SỬA CHỮA NHÀ ĂN
2
Tháo dỡ mái tôn nhà ăn cũ
46.368
m2
3
Tháo dỡ cửa
22.626
m2
4
Phá dỡ tường nhà ăn cũ
15
m3
5
Phá dỡ phần giằng bê tông gạch vỡ không cốt thép nhà ăn cũ
3.3088
m3
6
Phá dỡ móng MG3 nhà ăn cũ
2.7072
m3
7
Phá dỡ nền nhà ăn + sân bê tông cũ
5.744
m3
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi <= 1000m
0.3479
100m3
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi <= 1000m
0.3479
100m3/1km
10
Đào đất móng băng
4.8424
m3
11
Đào móng công trình
0.4359
100m3
12
Đóng cọc tre
10.348
100m
13
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lót móng
0.0416
100m2
14
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, mác 150, PCB30
2.0696
m3
15
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây móng, vữa XM mác 75, PCB30
8.3215
m3
16
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây móng, vữa XM mác 75, PCB30
5.4446
m3
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0833
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.3242
tấn
19
Ván khuôn thép, ván khuôn giằng móng
0.3066
100m2
20
Đổ bê tông giằng móng, đá 1x2, mác 250, PCB30
3.3722
m3
21
Đào rãnh thoát nước
15.1051
m3
22
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, mác 150, PCB30
0.7415
m3
23
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước
0.032
tấn
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn đáy rãnh thoát nước
0.0322
100m2
25
Đổ bê tông đáy rãnh thoát nước, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.7415
m3
26
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
1.4186
m3
27
Trát tường trong, vữa XM mác 100, PCB40
12.896
m2
28
Láng đáy rãnh thoát nước,vữa XM mác 100, PCB40
3.224
m2
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0028
tấn
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0337
tấn
31
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột tròn, đa giác
0.0141
100m2
32
Đổ bê tông cột, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.0774
m3
33
Đắp đất công trìn , độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1819
100m3
34
Đắp cấp phối đá dăm tôn nền, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.302
100m3
35
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m
0.4244
100m3
36
Vận chuyển đất tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.4244
100m3/1km
37
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
5.0327
m3
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0323
tấn
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0631
100m2
40
Đổ bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.3903
m3
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0139
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.105
tấn
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột tròn, đa giác
0.1302
100m2
44
Đổ bê tông bê tông cột, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.7066
m3
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2961
tấn
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.185
100m2
47
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 250, PCB30
2.0931
m3
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.634
100m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
0.7758
tấn
50
Đổ bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB30
7.0257
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây