Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:18 16/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Tiểu học và THCS A Dơi; Hạng mục: Nhà 02 tầng 06 phòng học điểm trường thôn Prin Thành
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hướng Hoá, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 27/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
456/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
16/11/2023 08:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án, Phát triển quỹ đất và Cụm công nghiệp huyện Hướng Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:48 16/11/2023
đến
09:30 27/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 27/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2023 (26/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG THÀNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 22 Lê Thế Tiết - Phường 1 - Thị xã Quảng Trị - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MINH ĐĂNG QUẢNG TRỊ Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 10A - Trần Quang Khải - Thị trấn Khe Sanh - Huyện Hướng Hoá - Tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng TST Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT Khóm 2 - Thị trấn Ke Sanh - huyện Hướng Hóa - Tỉnh Quảng Trị - Thị trấn Khe Sanh - Huyện Hướng Hoá - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: ≥ 23 kW
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥ 1,7 kW
2
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥ 1,0 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW
2
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg
1
6
Máy đào một gầu - dung tích gầu: ≥0,50 m3
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥0,62 kW
2
8
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
2
9
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥7 T
2
10
Máy tời - sức kéo: ≥5,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. PHẦN XÂY DỰNG
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
3.063
100m3
3
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
13.716
1m3
4
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.66
100m2
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, B7.5, đá 4x6
16.874
m3
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, B20, đá 1x2
31.513
m3
7
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
2.607
100m2
8
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, B20, đá 1x2
3.638
m3
9
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD≤0,1m2, chiều cao ≤28m, B20, đá 1x2
11.45
m3
10
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
5.585
100m2
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, B20, đá 1x2
6.975
m3
12
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, B20, đá 1x2
42.585
m3
13
Ván khuôn gỗ sàn mái
4.64
100m2
14
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông B20, đá 1x2
46.4
m3
15
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.279
100m2
16
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông B20, đá 1x2
3.044
m3
17
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.067
100m2
18
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông B15, đá 1x2
0.538
m3
19
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.016
100m2
20
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 1x2, PCB40
0.4
m3
21
Xây tường bờ lô 12x20x30cm, vữa XM M75
24.542
m3
22
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.058
tấn
23
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.518
tấn
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.297
tấn
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.245
tấn
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.83
tấn
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.454
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.533
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.382
tấn
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.825
tấn
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.506
tấn
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
1.723
tấn
33
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
5.675
tấn
34
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.127
tấn
35
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.181
tấn
36
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.253
tấn
37
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.22
tấn
38
San và lấp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.605
100m3
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.595
100m3
40
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
0.595
100m3/1km
41
Đắp đất tôn nền bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (tận dụng đất san nền)
0.106
100m3
42
Lót bạt sọc xanh đỏ
0.199
100m2
43
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, B12.5, đá 2x4
2.061
m3
44
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, B7.5, đá 2x4
26.063
m3
45
Xây tường gạch KN 4 lỗ 9,5x9,5x20 câu gạch đặc 6x10x20, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
52.53
m3
46
Xây tường gạch KN 4 lỗ 9,5x9,5x20 câu gạch đặc 6x10x20, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
24.382
m3
47
Xây tường thẳng bằng gạch KN 6 lỗ 9,5x14x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
8.588
m3
48
Xây tường thẳng bằng gạch KN 6x10x20cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
9.445
m3
49
Xây tường thẳng bằng gạch KN 6x10x20cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
12.036
m3
50
Xây cột, trụ bằng gạch KN đặc 6x10x20cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
14.83
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất xã Khe Sanh như sau:

  • Có quan hệ với 103 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 99,10%, Tư vấn 0,90%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 355.500.756.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 338.224.688.710 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây