Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:56 18/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mở rộng GTNT tuyến đường từ ĐT 609 - nhà ông Đức ( giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách thị xã + xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 28/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
797/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2023 09:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Điện Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:54 18/11/2023
đến
11:00 28/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 28/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2023 (27/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn và Xây dựng công trình Hoàng Chương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Phan Khôi, Khối 4, Phường Vĩnh Điện, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
2 Công ty CP Tư vấn và Xây dựng Phú Đại Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Lang Châu Nam, Xã Duy Phước, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
3 Phòng Quản lý đô thị Thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Điện Hồng, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Duy Gia Hưng Tư vấn lập E-HSMT 106/7 Nguyễn Thị Minh Khai, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
5 Phòng Quản lý đô thị Thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Điện Hồng, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Duy Gia Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 106/7 Nguyễn Thị Minh Khai, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
7 Phòng Quản lý đô thị Thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Điện Hồng, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3, có giấy đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực
1
2
Ô tô tải ≥ 7T, có giấy đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực
1
3
Máy lu rung ≥ 16T, có giấy đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn chân khay
129.654
m2
2
Đào đất cấp 3 móng chân khay
71.72
m3
3
Đắp đất K90 móng chân khay
45.805
m3
4
Bê tông M300 đá 1x2 dày 22cm gia cố lề
9.324
m3
5
Lót giấy dầu chống thấm
42.383
m2
6
Cấp phối đá dăm loại 1 Dmax25
6.357
m2
7
Vận chuyển đất tận dụng đắp K95 bằng ô tô tự đổ phạm vi <=300m, ô tô 10T, Đất cấp 3
499.116
m3
8
Cung cấp đất đắp K95 (mua đất)
180.537
m3
9
Cung cấp đất đắp K98 (mua đất)
448.872
m3
10
Bê tông mặt đường M300 đá 1x2 dày 22cm
480.019
m3
11
Lót giấy dầu
2181.905
m2
12
Cấp phối đá dăm loại 1 Dmax25
201.498
m3
13
Bù vênh CPĐD loại 1 Dmax25
28.999
m3
14
Bù vênh cát gia cố xi măng 8%
23.389
m3
15
Ván khuôn bê tông mặt đường
325.237
m2
16
Cốt thép truyền lực khe dọc d=14mm
0.409
Tấn
17
Cốt thép truyền lực khe co d=28mm
1.379
Tấn
18
Cốt thép truyền lực khe dãn d=28mm
0.209
Tấn
19
Ống nhựa PVC D34mm
10.8
m
20
Cắt khe dọc (tính VL+M; hao phí NC trong BTMĐ)
435.45
m
21
Cắt khe co (tính VL+M; hao phí NC trong BTMĐ)
514.33
m
22
Cống thoát nước ngang đường
23
Lắp đặt Ống cống D40 H10 dài 4m
8
ống
24
Mối nối ống cống D40
4
Mối nối
25
Dăm sạn đệm
10.44
m3
26
Đào đất cấp 3 móng cống
26.48
m3
27
Đắp đất K95 móng cống
69.28
m3
28
Bê tông M150 đá 2x4 thân tường đầu thượng, hạ lưu
1.84
m3
29
Ván khuôn thân tường đầu thượng, hạ lưu
14.48
m2
30
Bê tông M150 đá 4x6 móng tường đầu thượng, hạ lưu
4.48
m3
31
Ván khuôn móng tường đầu thượng, hạ lưu
18.96
m2
32
Dăm sạn đệm dày 10cm
0.88
m3
33
Đào đất cấp 3 móng tường đầu thượng, hạ lưu
18.56
m3
34
Đắp đất K90 móng tường đầu thượng, hạ lưu
10.12
m3
35
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ, cự ly <=0,3km, ô tô 7T, Đất cấp 3
8.44
m3
36
Bê tông M150 đá 2x4 thân tường cánh
0.77
m3
37
Ván khuôn thân tường cánh
6.51
m2
38
Bê tông M150 đá 4x6 móng tường cánh
0.42
m3
39
Ván khuôn móng tường cánh
1.68
m2
40
Bê tông M150 đá 4x6 sân cống, chân khay
3.528
m3
41
Ván khuôn sân cống, chân khay
20.09
m2
42
Dăm sạn đệm dày 10cm
0.56
m3
43
Đào đất cấp 3 móng tường cánh, sân cống
18.3
m3
44
Đắp đất K90 móng tường cánh, sân cống
11.18
m3
45
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ, phạm vi <=300m, ô tô 10T, Đất cấp 3
7.12
m3
46
An toàn giao thông
47
Lắp đặt cột và biển báo tam giác A70cm (1c-1b)
2
cái
48
Bê tông móng biển báo M150 đá 2x4
0.36
m3
49
Ván khuôn móng
2.4
m2
50
Dăm sạn đệm móng
0.072
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây