Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:36 22/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mái che và phòng học khu A2 và A4 tầng 5 tòa nhà trung tâm Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Thành phố Hồ Chí Minh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của Nhà trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 02/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3299/QĐ-ĐHSPKT
Ngày phê duyệt
10/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:34 22/11/2023
đến
10:00 02/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 02/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
125.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2023 (30/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn & Xây dựng Đất Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 227/7/6 Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Khảo sát Thiết kế và Tư vấn Đầu tư Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 22-24-26 Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần Xây dựng Tư vấn thiết kế Quốc tế Nam Á Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 20 đường TK1, KDC Hoàng Hải, ấp Tiền Lân, xã Bà Điểm, huyện Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần Khảo sát Thiết kế và Tư vấn Đầu tư Tư vấn lập E-HSMT 22-24-26 Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tấn Linh Tư vấn thẩm định E-HSMT 535 Phạm Văn Đồng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty Cổ phần Khảo sát Thiết kế và Tư vấn Đầu tư Tư vấn đánh giá E-HSDT 22-24-26 Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
7 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tấn Linh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 535 Phạm Văn Đồng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 16T (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
1
2
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
1
3
Kích ≥ 5 T (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
1
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2
5
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5,0 kW (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2
6
Máy hàn ≥ 23 kW (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2
7
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,50 kW (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
4
8
Máy nén khí, động cơ diezel ≥ 360,00 m3/h (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
1
9
Máy vận thăng lồng ≥ 3,0 T (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
1
10
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5 T (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
3
11
11 Tời điện 5T (Nhà thầu tham dự thầu phải kèm theo các tài liệu để chứng minh được quy định chi tiết tại Chương V thuộc E-HSMT)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Di dời bàn ghế
60
bộ
2
Dọn cây xanh, đất bồn bông
1
gói
3
Tháo dỡ hệ thống điện
1
hệ
4
Phá dỡ tường xây gạch (tường bồn bông, tường lửng, tường gối đỡ đan ghế)
68.84
m3
5
Phá dỡ đan bê tông ghế ngồi
2.1
m3
6
Tháo dỡ mái tôn hiện hữu
1.16
100m2
7
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép
0.8081
tấn
8
Tháo dỡ các kết cấu thép, xà, dầm, giằng
1.7366
tấn
9
Tháo dỡ lan can giếng trời
190
m2
10
Tháo dỡ máng xối tôn trục C
80
m
11
Phá dỡ nền gạch (khu vực hư hỏng do đập phá tường bồn bông)
30.24
m2
12
Phá dỡ nền láng vữa xi măng ((khu vực hư hỏng do đập phá tường bồn bông)
30.24
m2
13
Đục tẩy bề mặt sàn sê nô
388.64
1m2
14
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
91.4576
m3
15
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
91.4576
m3
16
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
91.4576
m3
17
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T (tạm tính 15km)
1371.855
m3
18
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - sỏi, đá dăm các loại
95.23
m3
19
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - các loại sơn, bột (bột đá, bột bả..)
2.555
tấn
20
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - gạch xây các loại
105.6
tấn
21
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - gạch ốp, lát các loại
29.35
10m2
22
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm lợp các loại
23.28
100m2
23
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - xi măng
20.92
tấn
24
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - cửa các loại
24.3
10m2
25
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - vật liệu phụ các loại
15
tấn
26
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D16mm, chiều sâu khoan 15cm
32
lỗ khoan
27
Cung cấp phụ gia sikadur 731
1
bộ
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, đá 1x2, mác 250,
1.216
m3
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0324
tấn
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1546
tấn
31
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.2432
100m2
32
Xây tường gạch ống (8x8x19)cm, chiều dày <=30cm, vữa XM M75
58.248
m3
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
328.68
m2
34
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
291.24
m2
35
Cung cấp vách ngăn tấm cemboard dày 9mm - 2 mặt, khung xương thép hộp
227.584
m2
36
Lắp dựng vách ngăn tấm cemboard
227.584
m2
37
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
1157.16
1m2
38
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
410.76
1m2
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
746.4
1m2
40
Vệ sinh, tẩy rỉ mái tôn hiên hữu
792
m2
41
Sơn chống nóng và tạo cảnh quan mái tôn
792
m2
42
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
716.88
1m2
43
Láng nền khu vực bồn bông
124.92
m2
44
Lát lại nền khu vực bồn bông
124.92
m2
45
Vệ sinh, đánh bóng và chà ron nền gạch hiện trạng
1024.02
m2
46
Cung cấp Cửa nhôm xingfa nhập khẩu dày 2mm, kính cường lực 8mm kèm phụ kiện Draho
48.6
m2
47
Cung cấp Vách nhôm kính xingfa nhập khẩu dày 1.4mm, kính cường lực 8mm kèm phụ kiện Draho
194.4
m2
48
Lắp dựng cửa nhôm xingfa
243
m2
49
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
388.64
1m2
50
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
388.64
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Kỹ thuật Thành phố Hồ Chí Minh như sau:

  • Có quan hệ với 266 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,24 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 59,07%, Xây lắp 24,65%, Tư vấn 5,12%, Phi tư vấn 8,84%, Hỗn hợp 1,85%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.006.656.435.897 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 977.595.661.153 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây