Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:30 08/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường mầm non Lĩnh Nam phục vụ công tác công nhận lại trường chuẩn quốc gia theo Kế hoạch số 392/KH-UBND ngày 09/11/2022 của UBND quận Hoàng Mai
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
35/QĐ-MNLN
Ngày phê duyệt
05/12/2023 18:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Lĩnh Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:28 08/12/2023
đến
10:00 15/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/12/2023 (14/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VIỆT NAM Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 107A, Ngách 673/61 đường Ngọc Hồi - Thị trấn Văn Điển - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Nhà số 10, ngách 86, ngõ 177, đường Định Công - Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 10, ngách 86, ngõ 177, đường Định Công - Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QĐT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12, ngõ 166 đường Nguyễn Trãi - Phường Thượng Đình - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 10, ngách 86, ngõ 177, đường Định Công - Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QĐT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12, ngõ 166 đường Nguyễn Trãi - Phường Thượng Đình - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥5T (kèm đăng ký xe và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn bê tông 250l (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
3
Máy trộn vữa 80l (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
4
Máy đầm bàn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
5
Máy cắt gạch đá (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
6
Máy khoan (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
7
Máy hàn điện (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
36
cái
2
Lắp đặt móc giấy vệ sinh
36
cái
3
Lắp đặt Bình nóng lạnh 30L
9
bộ
4
Lắp đặt thoát sàn D60
45
cái
5
Lắp đặt Van PPR D50
3
cái
6
Lắp đặt Van PPR D32
9
cái
7
Lắp đặt Van PPR D25
9
cái
8
Lắp đặt vòi rửa gạt tay DN15
9
bộ
9
Di chuyển vị trí cục nóng điều hoà (bao gồm cả đường ống)
6
bộ
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
411.125
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
58.815
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
300.715
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
169.225
m2
14
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
167.73
m2
15
Gia công xà gồ thép
0.3016
tấn
16
Lắp dựng xà gồ thép
0.301
tấn
17
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.1573
100m2
18
Máng tôn thu nước
37.42
md
19
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
61.4668
m2
20
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
61.466
m2
21
Tháo dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
224
cấu kiện
22
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
26.2564
m3
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
26.2564
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 15km bằng ô tô - 7,0T
26.2564
m3
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PCB30
2.5
m3
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.15
100m2
27
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.57
tấn
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
224
cấu kiện
29
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
16.8
m2
30
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.68
m3
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.2412
100m3
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
2.6796
m3
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.225
100m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
1.68
m3
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0516
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.3505
tấn
37
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0036
tấn
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
4.851
m3
39
Bu lông móng M20x700
36
cái
40
Rải lớp nilong chống mất nước xi măng
15.81
m2
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.581
m3
42
Gia công cột bằng thép hình
1.9213
tấn
43
Gia công hệ khung dàn
2.0024
tấn
44
Gia công giằng mái thép
2.6713
tấn
45
Bu lông BL1 M22x90
36
cái
46
Bu lông BL2 M16x70
192
cái
47
Bu lông BL3 M20x90
48
cái
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
417.0544
m2
49
Lắp dựng cột thép các loại
1.9213
tấn
50
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
2.002
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây