Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:25 09/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng GTNT giai đoạn 2 từ Trường cây thẻ xóm 1 Thôn Thanh Long đến nhà ông Nguyễn Anh Dũng xóm 2 thôn Mỹ Lợi, xã Phước Mỹ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 19/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
229QĐ-ubnd
Ngày phê duyệt
08/12/2023 13:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phước Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:57 09/12/2023
đến
08:30 19/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 19/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/12/2023 (17/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Bảo Trí Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 310, Phan Bội Châu, Tp Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
2 Phòng Quản lý đô thị thành phố Quy Nhơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 30 Nguyễn Huệ, Tp Quy Nhơn
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng tổng hợp Thành Vinh Tư vấn lập E-HSMT Số 52, Lý Thái Tổ, TP.Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
4 Công ty TNHH Đầu tư - Xây dựng - Thương Mại Vĩnh Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 346 đường Hoàng Văn Thụ, Phường Ngô Mây, Thành phố Quy Nhơn
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng tổng hợp Thành Vinh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 52, Lý Thái Tổ, TP.Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
6 Công ty TNHH Đầu tư - Xây dựng - Thương Mại Vĩnh Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 346 đường Hoàng Văn Thụ, Phường Ngô Mây, Thành phố Quy Nhơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3
1
2
Máy ủi ≥ 110 CV
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 7T
3
4
Máy lu bánh thép ≥ 9T
1
5
Máy đầm bàn 1kW
2
6
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
7
Máy đầm dùi 1,5kw
2
8
Máy hàn điện 23kw
2
9
Máy trộn bê tông 250 lít
2
10
Máy cắt uốn thép 5kW
1
11
Máy bơm nước
2
12
Máy thủy bình (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
13
Máy cắt bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào đất phong hóa bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
5.51
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.38
100m3
4
Vận chuyển đất phong hóa và đất đào ra bãi thải, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I:
5.89
100m3
5
Vận chuyển đất phong hóa và đất đào ra bãi thải 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
5.89
100m3/1km
6
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
5.89
100m3
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
7.998
100m3
8
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
5.332
100m3
9
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
15.0629
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
15.0629
100m3
11
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III (ĐG x 4)
15.0629
100m3/1km
12
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
777.51
m3
13
Rải giấy dầu lớp cách ly
20.4275
100m2
14
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
5.2055
100m2
15
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
309.76
m3
16
Vận chuyển bê tông phá dỡ ra bãi thải bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤1000m
3.0976
100m3
17
Vận chuyển tiếp bê tông phá dỡ ra bãi thải 1km tiếp theo trong phạm vi ≤5km bằng ô tô tự đổ 7T
3.0976
100m3/1km
18
Trồng vầng cỏ mái kênh mương, đê, đập, mái taluy nền đường
10.73
100m2
19
Vận chuyển tiếp vầng cỏ, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I (tạm tính 10 m2 cỏ tương đương 1m3 đất cấp I)
1.073
100m3
20
Vận chuyển vầng cỏ 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất I
1.073
100m3/1km
21
Làm khe co mặt đường bê tông (VL tính toán. không tính tình nhân công và máy)
678
m
22
Làm khe giãn mặt đường bê tông (VL tính toán. không tính tình nhân công và máy)
354
m
23
Thi công khe dọc
197.4
m
24
CÔNG TRÌNH THOÁT NƯỚC TRÊN TUYẾN:
25
I- Cống qua đường số 1, D600-6, Lý trình Km0 + 65,79 m (Tuyến đường T2):
26
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
2.51
m3
27
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40
1.73
m3
28
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
0.58
m3
29
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.3
m3
30
Ván khuôn móng dài
0.23
100m2
31
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
2.22
m2
32
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤600mm
2
1 đoạn ống
33
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm
1
mối nối
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu, gối cống D600
2
1cấu kiện
35
Đệm đá 4x6 đầm chặt
0.99
m3
36
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
2.21
m3
37
Vận chuyển bê tông tháo dỡ ra bãi thải bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤1000m
0.0221
100m3
38
Vận chuyển tiếp bê tông tháo dỡ ra bãi thải 1km tiếp theo trong phạm vi ≤5km bằng ô tô tự đổ 7T
0.0221
100m3/1km
39
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.096
100m2
40
Tháo dỡ ống buy D600 cũ (tạm tính như lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính ≤600mm, không tính tiền vật liệu)
2
1 đoạn ống
41
Bơm nước hố móng, máy bơm 20 CV
2
ca
42
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.155
100m3
43
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1321
100m3
44
II- Cống qua đường số 2, D800-8, Lý trình Km0 + 199,21 m (Tuyến đường T2):
45
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
3.03
m3
46
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40
2.54
m3
47
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
0.72
m3
48
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.46
m3
49
Ván khuôn móng dài
0.2777
100m2
50
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
2.62
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây