Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:29 20/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án Kiên cố hóa đường GTNT xã Tam Xuân II; Tuyến từ ông Lợi đi kênh N27
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh 234.788.000 đồng; ngân sách huyện 2.379.310.000 đồng (Theo Quyết định số 8014/QĐ-UBND ngày 24/10/2023).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
320/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/12/2023 14:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban nhân dân xã Tam Xuân II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:27 20/12/2023
đến
09:00 30/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/12/2023 (27/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Đại Thành Quảng Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Núi Thành Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH xây dựng Nguyên Tân Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH xây dựng Nguyên Tân Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Vét hữu cơ bằng máy đào
447.833
m3
3
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ
447.833
m3
4
Đào nền đường đất cấp 3 bằng máy đào
7.476
m3
5
Đào khuôn đường đất cấp 3 bằng máy đào
110.422
m3
6
Đánh cấp đất cấp 3 bằng máy đào
188.041
m3
7
Vận chuyển đất ĐP nội bộ bằng ô tô tự đổ
305.939
m3
8
Vận chuyển đất thừa tận dụng bằng ô tô tự đổ
190.353
m3
9
Đào khuôn đường nhựa cũ bằng máy đào
253.074
m3
10
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ
253.074
m3
11
Đào rãnh dọc đất cấp 2 bằng máy đào
45.387
m3
12
Đắp rãnh hoàn trả
7.77
m3
13
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ
36.84
m3
14
Đắp đất K95
1021.384
m3
15
Đắp đất K98
456.973
m3
16
Cung cấp đất đắp K95
815.762
m3
17
Cung cấp đất đắp K98
657.31
m3
18
Lu lèn nền đường K95
1280.138
m2
19
Lu lèn nền đường K98
152.928
m2
20
Mặt đường theo thiết kế mẫu
21
Rải thảm mặt đường BTNC12.5 dày 7cm
2420.248
m2
22
Tưới nhũ tương thấm bám, tiêu chuẩn 1.0kg/m2
2420.248
m2
23
Sản xuất bê tông nhựa, trạm trộn 120T/h
410.716
Tấn
24
Vận chuyển bê tông nhựa, cự ly 21km (tam kỳ)
410.716
Tấn
25
Cấp phối đá dăm Dmax25 dày 12cm + bù vênh
367.397
m3
26
Cấp phối đá dăm Dmax37.5 dày 13cm
231.4
m3
27
An toàn giao thông
28
* Cọc tiêu
29
Bê tông M250 đá 1x2 cọc tiêu
0.982
m3
30
Bê tông móng M150 đá 2x4
2.033
m3
31
Đào đất cấp 3
2.688
m3
32
Ván khuôn cọc tiêu
25.014
m2
33
Cốt thép cọc tiêu d=8mm
0.066
Tấn
34
Cốt thép cọc tiêu d=14mm
0.231
Tấn
35
Sơn cọc tiêu
16.04
m2
36
Lắp đặt cọc tiêu
42
Cọc
37
* Biển báo
38
Lắp đặt cột 2.82m và biển báo tam giác A70cm
18
Cái
39
Bê tông móng M150 đá 1x2
3.825
m3
40
Ván khuôn móng
21.6
m2
41
Cấp phối đá dăm Dmax37.5 đệm móng
0.648
m3
42
Cốt thép chống xoay d=14mm
0.039
Tấn
43
Đào đất cấp 3
6.912
m3
44
Đắp đất K90
3.024
m3
45
* Vạch sơn
46
Vạch sơn dẻo nhiệt dày 2mm màu vàng
22.13
m2
47
Vạch sơn dẻo nhiệt dày 6mm màu vàng
12
m2
48
* Cọc mốc ranh giới
49
Bê tông M250 đá 1x2 cọc đúc sẵn
0.304
m3
50
Ván khuôn cọc đúc sẵn
12.16
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN TÂN như sau:

  • Có quan hệ với 90 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,82 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 84,44%, Tư vấn 4,45%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.684.635.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.101.405.733 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây