Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:56 29/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kè chống sạt lở thượng, hạ lưu cầu Bầu Sa và gia cố mái taluy bảo vệ lề đường (hạ lưu thoát nước) đường Nguyễn Lương Bằng đoạn từ Công ty Hoàng Vân đến qua cầu Bầu Sa, xã Vĩnh Phương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
62/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/01/2024 15:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Phương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:53 29/01/2024
đến
09:00 07/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/02/2024 (06/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÕ TUẤN TRƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Số 76 Đường Nhuận Đức, Ấp Đức Hiệp - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN TÂM D.T.D Tư vấn thẩm định E-HSMT 9/1 Đường 503, Ấp Đức Hiệp - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÕ TUẤN TRƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 76 Đường Nhuận Đức, Ấp Đức Hiệp - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN TÂM D.T.D Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 9/1 Đường 503, Ấp Đức Hiệp - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng và thương mại Nguyên Bình. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 9, Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa, Việt Nam.
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng - thương mại và dịch vụ Gia Hưng. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán thôn Phú Khánh Thượng, xã Diên Thạnh, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc điện tử Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
3
2
Máy thủy bình Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
3
3
Máy trộn bê tông, trộn vữa Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
3
4
Máy lu rung Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh thiết bị có kiểm định còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
5
Ô tô tưới nước Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh thiết bị có kiểm định còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
1
6
Ô tô tự đổ Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh thiết bị có kiểm định còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
7
Máy ủi Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh thiết bị có kiểm định còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
1
8
Máy đào Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh thiết bị có kiểm định còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
3
9
Máy đầm Cóc Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
3
10
Máy đầm bàn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
3
11
Máy đầm dùi Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
3
12
Máy cắt bê tông Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
13
Máy hàn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
3
14
Máy cắt, uốn thép Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
15
Máy cưa Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2
16
Cần trục ô tô Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh thiết bị có kiểm định còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
1
17
Xe lu dắt tay Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Tài liệu chứng minh thiết bị có kiểm định còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN GIA CỐ LỀ ĐƯỜNG NGUYỄN LƯƠNG BẰNG
2
Đào đất nền đường đất cấp 3 bằng thủ công
75.1
m3
3
Đào đất nền đường đất cấp 3 bằng máy
6.76
100m3
4
Vận chuyển đất đào nền lẫn cỏ rác đi đổ cự ly 1km bằng ô tô 7 tấn (phạm vi 1km đầu)
7.51
100m3
5
Vận chuyển đất đào nền lẫn cỏ rác đi đổ cự ly 4km bằng ô tô 7 tấn (phạm vi <5km)
30.04
100m3
6
Thi công mặt đường đá 4x6 chem chèn đá dăm dày 14cm
9.32
100m2
7
Thi công lớp nilông chống mất nước bêtông
932.27
m2
8
Lớp cát tạo phẳng dày 3cm
27.97
m3
9
Bê tông mặt đường đá 2x4 mác 300 (trừ gỗ khe co dãn)
223.68
m3
10
Cắt khe co mặt đường
17.4
10m
11
Đào đất móng công trình bằng máy đào <=0,8m3, móng rộng <=6m, đất cấp 2
14.4
100m3
12
Đào đất móng công trình đất cấp 2, móng băng, rộng <=3m; sâu<1m, bằng nhân công
159.96
m3
13
Đắp đất hố móng bằng đầm cóc độ chặt K=0,95 (bao gồm đất tận dụng)
2.94
100m3
14
Vận chuyển đất cấp 2 đi đổ cự ly 1km đầu bằng ô tô 7 tấn
12.67
100m3
15
Vận chuyển đất cấp đi đổ cự ly <5km đầu bằng ô tô 7 tấn (cự ly 4km)
50.68
100m3
16
Đệm đá dăm 4*6 dày 10cm
240.14
m3
17
Bê tông móng chân khay đá 2*4 M200
304.76
m3
18
Ván khuôn móng chân khay mái
12.19
100m2
19
Bê tông đá 1x2 M200 mái taluy
281.83
m3
20
Thi công rọ đá, loại rọ 2x1x0,5m trên cạn
415
rọ
21
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép KT(120x15x15)cm khoảng cách 3m/1cọc
290
cọc
22
PHẦN GIA CỐ THƯỢNG HẠ LƯU CẦU BẦU SA
23
Đắp đất đê bao tường chắn bằng đầm cóc độ chặt K=0,90
10.48
100m3
24
Mua đất để đắp đất cấp 3
11.53
100m3
25
Chặt cây ở mặt bằng phẳng, đường kính gốc <=30
4
cây
26
Đào gốc cây, đường kính gốc <=30
4
gốc
27
Đào bụi cây bằng thủ công, đào bụi tre, đường kính > 80cm
4
bụi
28
Đào đất móng công trình bằng máy đào <=0,8m3, móng rộng <=6m, đất cấp 1
29.19
100m3
29
Vận chuyển đất cấp 1 đi đổ cự ly 1km đầu bằng ô tô 7 tấn
29.19
100m3
30
Vận chuyển đất cấp 1 đi đổ cự ly <5km đầu bằng ô tô 7 tấn (cự ly 4km)
116.76
100m3
31
Đào đất móng công trình bằng máy đào <=0,8m3, móng rộng <=6m, đất cấp 2
12.12
100m3
32
Đào đất móng công trình đất cấp 2, móng băng, rộng <=3m; sâu<1m, bằng nhân công
154.76
m3
33
Đắp đất chân khay hố móng bằng đầm cóc độ chặt K=0,95 (đất tận dụng)
0.66
100m3
34
Đắp đất mái taluy đất cấp 3 bằng đầm cóc độ chặt K=0,95 (đất mua)
3.89
100m3
35
Cung cấp đất để đắp (mỏ đá Hòn Ngang)
4.4
100m3
36
Vận chuyển đất cấp 2 đi đổ cự ly 1km đầu bằng ô tô 7 tấn
12.72
100m3
37
Vận chuyển đất cấp 2 đi đổ cự ly <5km đầu bằng ô tô 7 tấn (cự ly 4km)
50.88
100m3
38
Đệm đá dăm 4*6 dày 10cm
3.18
m3
39
Bê tông móng cửa tiêu đá 2*4 M200
14.92
m3
40
Ván khuôn móng cửa tiêu
0.35
100m2
41
Bê tông cửa tiêu nước đá 2*4 M200, chiều dày <=45cm, cao<4m
5.24
m3
42
Ván khuôn thành cửa tiêu
0.44
100m2
43
Bê tông dầm đỉnh, chặn chân, dầm dọc và đoạn vuốt vào tư nón hiện hữu đá 1x2 M250 đổ tại chỗ
171.24
m3
44
Xếp đá khan không chít mạch, mái dốc thẳng bằng đá hộc
434.6
m3
45
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m trên cạn
558.74
rọ
46
Lát đá dăm mái kè
152.72
m3
47
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, M100
22.83
m3
48
Lót nhựa giấy dầu chống mất nước bê tông
17.64
m2
49
Ván khuôn dầm đỉnh + dầm chặn chân + dầm dọc
8.32
100m2
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm đỉnh, dầm chăn chân, dầm dọc đường kính cốt thép <= 10mm
2.88
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 144

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây