Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:08 31/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kè chống sạt lở bờ sông Vĩnh Điện khu vực đường Nguyễn Văn Trỗi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh năm 2023 : 5 tỷ đồng; Ngân sách phường năm 2025 1,5 tỷ đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 16/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
32/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/01/2024 07:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Vĩnh Điện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:06 31/01/2024
đến
07:30 16/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 16/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
78.469.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi tám triệu bốn trăm sáu mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/02/2024 (15/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Phương Ngọc Anh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 7, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng công trình Phúc Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm Gò Nông, khối Phố Hà My Tây, phường Điện Dương, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án miền Trung Tư vấn lập E-HSMT số 46 đường Lý Văn Tố, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án miền Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT số 46 đường Lý Văn Tố, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu (Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
2
Máy đào (Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
2
3
Máy đóng cọc (Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
4
Máy ủi (Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
5
Ô tô tự đổ(Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
6
Xà lan (Theo thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Kè chống sạt lở
2
Dầm dọc đỉnh kè
3
BT M200 đá 1x2
10.7784
m3
4
Ván khuôn
0.7258
100m2
5
BT M200 đá 1x2
2.461
m3
6
Ván khuôn
0.2461
100m2
7
Thép D<=10
0.2916
tấn
8
Thép 10
0.9474
tấn
9
Dầm dọc chân kè BTCT M200 đá 1x2
10.7784
m3
10
Ván khuôn
0.7258
100m2
11
Đá dăm đệm dầm dọc đỉnh+ chân kè dày 10cm
10.7784
m3
12
BT tấm lát M200 đá 1x2
23.3557
m3
13
Ván khuôn
2.3826
100m2
14
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
1013
1 cấu kiện
15
BT M200 đá 1x2 chèn khe giữa tấm lát _ dầm ngang/dọc
3.272
m3
16
Vải ĐKT không dệt
2.2646
100m2
17
Nilong tẩm nhựa đường chèn khe (3 lớp)
13.95
m2
18
Bậc thang
19
BT M200 đá 1x2
0.6
m3
20
Ván khuôn
0.0424
100m2
21
BT M200 đá 1x2
1.795
m3
22
Ván khuôn
0.0595
100m2
23
Thép D<=10
0.0883
tấn
24
Thép 10
0.0361
tấn
25
Dầm dọc chân kè BTCT M200 đá 1x2
0.6
m3
26
Ván khuôn
0.0424
100m2
27
Đá dăm đệm chân khay dày 10cm
0.15
m3
28
Nilong tẩm nhựa đường chèn khe (3 lớp)
1.44
m2
29
KÈ CỌC VÁN DƯL SW.400
30
Cọc ván BTCT DƯL SW.400a, L=12m
1128
m
31
Cọc ván BTCT DƯL SW.400 (cọc đầu/cuối), L=12m
96
m
32
Cọc ván BTCT DƯL SW.400 (cọc giằng), L=8m
432
m
33
Cọc ván BTCT DƯL SW.400a, L=11m, tại cống Km0+81.97
11
m
34
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 5T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
157
cấu kiện
35
Vận chuyển cọc từ bãi chứa đến vị trí thi công, Ltb=50m
69.2805
10 tấn/1km
36
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 5T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
157
cấu kiện
37
Cọc ván BTCT DƯL SW.400 (cọc đầu/cuối), L=12m, (ngập đất 10,1m)
0.808
100m
38
Cọc ván BTCT DƯL SW.400 (cọc giằng), L=8m, (ngập đất 7,6m)
4.104
100m
39
Cọc ván BTCT DƯL SW.400 (cọc đầu/cuối), L=12m, (phần không ngập đất)
0.152
100m
40
Cọc ván BTCT DƯL SW.400 (cọc giằng), L=8m, (phần không ngập đất)
0.216
100m
41
Cọc ván BTCT DƯL SW.400a, L=12m, (ngập đất 9m)
8.46
100m
42
Cọc ván BTCT DƯL SW.400a, L=11m, tại cống Km0+220 (NVT), (ngập đất 8m)
100m
43
Cọc ván BTCT DƯL SW.400a, L=11m, tại cống Km0+86.97 (ngập đất 8m)
0.08
100m
44
Cọc ván BTCT DƯL SW.400a, L=12m, (phần không ngập đất)
2.82
100m
45
Cọc ván BTCT DƯL SW.400a, L=11m, tại cống Km0+086.97, (phần không ngập đất)
0.03
100m
46
Thép hình I350x175 (3 tháng, luân chuyển 16 lần)
2985.92
kg
47
Đóng nhổ cọc I350 L=9.1m ngập đất 4,5m
0.9
100m
48
Đóng nhổ cọc I350 L=8m ngập đất 4,5m
0.9
100m
49
Nhổ cọc thép hình, cọc thép ống bằng cần cẩu 25T, trên cạn
1.8
100m
50
Đóng nhổ cọc I350 L=9.1m ngập đất 4,5m (phần không ngập)
0.92
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 153

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây