Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:42 04/03/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường trước cửa Trung tâm y tế quận Hải An
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
63/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
22/02/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Hải An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:41 04/03/2024
đến
09:00 07/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
125.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/03/2024 (05/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI NAM Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 47B Lũng Bắc - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn lập E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén hoặc máy đục bê tông
1
2
Máy đầm dùi
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
2
5
Máy hàn
1
6
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
7
Máy trộn bê tông
2
8
Máy san hoặc máy ủi ≥ 110 CV
1
9
Máy đào ≥ 0,8 m3
1
10
Máy lu bánh lốp ≥ 15 T
1
11
Máy lu bánh thép ≥ 10 T
1
12
Máy lu rung tự hành ≥ 25T
1
13
Máy rải bê tông nhựa
1
14
Cần trục tự hành ≥ 6,0 T
1
15
Ô tô tự đổ ≥ 7,0 T
2
16
Xe nâng hoặc ô tô nâng người
1
17
Máy toàn đạc điện tử
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
1.478
tấn
2
Lắp dựng tấm đan ga
38
cấu kiện
3
Bốc xếp tấm đan ga - bốc xếp lên
38
cấu kiện
4
Bốc xếp tấm đan ga - bốc xếp xuống
38
cấu kiện
5
Vận chuyển tấm đan bê tông, tấm đan ga
0.2743
10 tấn/1km
6
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.154
100m3
7
Vận chuyển đất thừa đổ đi
0.462
100m3
8
Lắp đặt ống nhựa PVC D400 class 3
4.858
100m
9
C- NỀN MẶT ĐƯỜNG, BÓ VỈA, ĐAN RÃNH, Ô TRỒNG CÂY, VỈA HÈ TUYẾN 8
10
Đào khuôn đường
7.6983
100m3
11
Vận chuyển đất thừa đổ đi
7.6983
100m3
12
Đào xúc vôi thầu gạch vỡ
1.4375
100m3
13
Vận chuyển vôi thầu gạch vỡ
1.4375
100m3
14
Tạo nhám mặt đường cũ
4.3461
100m2
15
Làm móng cấp phối đá dăm lớp trên, đường làm mới
9.105
100m3
16
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
44.379
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
44.379
100m2
18
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
44.379
100m2
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
44.379
100m2
20
Đổ bê tông móng bó vỉa, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
21.88
m3
21
Ván khuôn cho bê tông móng bó vỉa
1.09
100m2
22
Lót vữa XM mác 75, dày 2cm
218.8
m2
23
Bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 250
34.46
m3
24
Ván khuôn bê tông viên bó vỉa
6.18
100m2
25
Lắp đặt viên bó vỉa
547
m
26
Bốc xếp viên bó vỉa - bốc xếp lên
547
cấu kiện
27
Bốc xếp viên bó vỉa - bốc xếp xuống
547
cấu kiện
28
Vận chuyển bó vỉa
8.615
10 tấn/1km
29
Bê tông móng, đá 2x4, chiều rộng <=250 cm, mác 200
16.41
m3
30
Ván khuôn bê tông móng đan rãnh
0.55
100m2
31
Lót vữa XM mác 75, dày 2cm
164.1
m2
32
Bê tông đan rãnh, đá 1x2, mác 250
9.85
m3
33
Ván khuôn bê tông viên đan rãnh
1.05
100m2
34
Lắp đặt viên đan rãnh
1094
cái
35
Bốc xếp tấm đan rãnh - bốc xếp lên
24.625
tấn
36
Bốc xếp tấm đan rãnh, bốc xếp xuống
24.625
tấn
37
Vận chuyển đan rãnh
2.4625
10 tấn/1km
38
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
6
cây
39
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
6
gốc cây
40
Vận chuyển cây vào nơi quy định
2
chuyến
41
Đổ bê tông lót móng ô trông cây, đá 4x6, vữa mác 100
1.76
m3
42
Ván khuôn móng ô trồng cây
0.24
100m2
43
Ván khuôn viên ô trồng cây
0.9
100m2
44
Đổ bê tông viên ô trồng cây, đá 1x2, mác 200
4.03
m3
45
Lớp vữa lót , dày 2,0 cm, vữa XM mác 75
24.64
m2
46
Bốc xếp viên ô trồng cây - bốc xếp lên
8.866
tấn
47
Bốc xếp viên ô trồng cây - bốc xếp xuống
8.866
tấn
48
Vận chuyển viên ô trồng cây
0.8866
10 tấn/1km
49
Lắp đặt viên bó ô trồng cây
448
m
50
Trông cây bóng mát
29
1 cây

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Hải An như sau:

  • Có quan hệ với 105 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,57%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 2,86%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 244.387.971.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 242.077.236.748 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây