Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:31 28/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp tuyến đường giao thông kết nối từ ĐH14.QS huyện Quế Sơn đi Khu công nghiệp Tây An, huyện Duy Xuyên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh hỗ trợ tại Quyết định số 1808/QĐ-UBND ngày 25/8/2023 của UBND tỉnh Quảng Nam: 2.000.000.000 đồng. Vốn ngân sách huyện: 800.000.000 đồng. Vốn ngân sách xã: 200.000.000 đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:30 06/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
81/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/03/2024 10:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ XUÂN 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:29 28/03/2024
đến
11:30 06/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 06/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/04/2024 (20/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV XD- TM DV Phú Trường Anh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty Cổ phần Xây dựng Thanh Hưng Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Cát Tân Đà Nẵng Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hạ tầng Đô thị Quảng Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Cát Tân Đà Nẵng Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hạ tầng Đô thị Quảng Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
7 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hạ tầng Đô thị Quảng Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc gởi kèm hợp đồng nguyên tắc thuê máy nếu đi thuê. Có kiểm định còn hiệu lực.
1
2
Máy lu ≥ 10T, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc gởi kèm hợp đồng nguyên tắc thuê máy nếu đi thuê. Có kiểm định còn hiệu lực.
1
3
Máy ủi ≥ 110CV, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc gởi kèm hợp đồng nguyên tắc thuê máy nếu đi thuê. Có kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
8.685
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
0.6589
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
5.4652
100m3
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95, vét hữu cơ
35.1107
100m3
6
Đất đắp nền đường k95 ( tận dụng đào nền)
3134.119
m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
6.1242
100m3
8
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
9.5159
100m2
9
Mặt đường
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
5.4181
100m3
11
Thi công móng cấp phối đá mi bù vênh
0.4937
100m3
12
Rải giấy dầu lớp cách ly
48.849
100m2
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 300
974.602
m3
14
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
5.8212
100m2
15
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
116.488
10m
16
Nhựa đường chèn khe
540.666
kg
17
Cống bản
18
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
0.8154
100m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
3.2852
m3
20
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.9283
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150 móng cống
9.77
m3
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 200, thân cống
12.7434
m3
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.2485
100m2
24
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.2098
100m3
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà mũi, đá 1x2, mác 200
0.8976
m3
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 300
2.8595
m3
27
Ván khuôn thép sàn, bản cống
0.162
100m2
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. bản cống, đường kính cốt thép <=10mm,
0.2479
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. bản cống, đường kính cốt thép >10mm,
0.311
tấn
30
Cống ly tâm, biển báo
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1.6m3, đất cấp II
1.1381
100m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
11.3919
m3
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.8691
100m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
13.2938
m3
35
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m, đường kính =300mm
8
đoạn ống
36
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính =300mm
7
đoạn ống
37
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m, đường kính =500mm
1
đoạn ống
38
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính =500mm
1
đoạn ống
39
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=600mm
2
đoạn ống
40
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.8763
100m3
41
Quét nhựa bitum nóng vào tường
79
m2
42
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 300mm
10
mối nối
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
0.1696
m3
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.0102
tấn
45
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn panen
0.0096
100m2
46
Biển báo tam giác A90cm
3
Cái
47
Cột biển báo D80; L=3,0m
3
Cái
48
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
3
cái
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.594
m3
50
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.036
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÁT TÂN ĐÀ NẴNG như sau:

  • Có quan hệ với 53 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,95 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 76,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.854.621.241 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.838.690.602 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 191

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây