Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:49 13/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nghĩa trang nhân dân xã Đắc Tôi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ xã phấn đấu về đích nông thôn mới năm 2025 và ngân sách huyện đối ứng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 22/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
13/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
09/04/2024 09:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý Thực hiện Chương trình Mục tiêu quốc gia xã Đắc Tôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:45 13/04/2024
đến
15:00 22/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 22/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2024 (20/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phú Hải Sơn Nam Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 1, Xã Trà Mai, Huyện Nam Trà My, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam.
2 Công ty CP thiết kế xây dựng Hàn Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán K306-H10/02 Đường Nguyễn Công Hoan - Tổ 8A , Phường Hoà An, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam.
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn lập E-HSMT Số 113 Nguyễn Nhược Pháp, phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, thành phố Đà nẵng.
4 Công ty TNHH xây dựng, thương mại và dịch vụ King Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 68 Đỗ Anh Hàn, phường An Hải Bắc, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng.
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 113 Nguyễn Nhược Pháp, phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, thành phố Đà nẵng.
6 Công ty TNHH xây dựng, thương mại và dịch vụ King Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 68 Đỗ Anh Hàn, phường An Hải Bắc, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25 m3
1
2
Xe ô tô tự đổ ≥ 7T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ đà giáo (2 nhịp)
4.854
Tấn
2
Đường đầu cầu và gia cố
3
Bê tông M300 đá 1x2
17.31
m3
4
Ván khuôn
12.318
m2
5
Cốt thép d=8mm, (CB240-T)
0.022
Tấn
6
Cốt thép d=12mm, (CB400-V)
0.447
Tấn
7
Cốt thép d=14mm, (CB400-V)
0.354
Tấn
8
Cốt thép d=16mm, (CB400-V)
0.53
Tấn
9
Lót giấy dầu
57.7
m2
10
Cấp phối đá dăm Dmax25
28.85
m3
11
Đắp cát hạt thô K98
33.11
m3
12
Bê tông M150 đá 2x4 gia cố mái taluy dày 15cm
7.78
m3
13
Cốt thép mái taluy d=8mm
0.403
Tấn
14
Bê tông gia cố rãnh M150 đá 2x4 dày 15cm
3.38
m3
15
Hộ lan mềm
16
Lắp đặt tường hộ lan tôn sóng
45.6
m
17
Tấm sóng (2320x310x3)mm
20
Tấm
18
Trụ thép mạ kẽm 141.3x4.5x2100mm
20
Cột
19
Trụ thép mạ kẽm 141.3x4.5x1800mm
4
Cột
20
Nắp đậy trụ D150x1.6mm
28
Cái
21
Bản đệm 70x300x5mm
28
Cái
22
Đóng trụ ống thép vào đất
39.2
m
23
Bu lông M16x35
280
Cái
24
Bu lông M19x180
28
Cái
25
Tiêu phản quang D100
20
Cái
26
Đường hàn dày 3mm
20
m
27
Sơn chống rỉ
0.18
m2
28
Biển báo
29
Lắp đặt cột 4m và biển báo KT(240x150)cm
2
Cái
30
Bê tông M150 đá 1x2 móng cột biển báo
1.164
m3
31
Cốt thép chống xoay d=14mm
0.005
Tấn
32
Đào đất cấp 3
4.96
m3
33
Đắp đất K90
3.66
m3
34
Đường công vụ
35
Đắp đất nền đường K95
0.93
m3
36
Đào nền đường đất cấp 3 bằng máy đào
144.35
m3
37
Đào khuôn đường đất cấp 3 bằng máy đào
19.41
m3
38
Đào rãnh đất cấp 3 bằng máy đào
0.93
m3
39
Vận chuyển đất điều phối bằng ô tô tự đổ
1.051
m3
40
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ô tô tự đổ
163.639
m3
41
Lu lèn nền đường K98
37.59
m2
42
Cấp phối đá dăm loại Dmax25
11.38
m3
43
Lắp đặt ống cống D100cm; L=1m
6
Ống
44
Bê tông M200 đá 1x2 ống cống
2.1
m3
45
Ván khuôn ống cống
41.469
m2
46
Cốt thép ống cống d=6mm
0.051
Tấn
47
Cốt thép ống cống d=10mm
0.171
Tấn
48
Dăm sạn đệm
4.02
m3
49
Mối nối ống cống bê tông D100cm
4
m.nối
50
Rọ đá KT(2x1x0.5)m
24
rọ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ như sau:

  • Có quan hệ với 66 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,65 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.469.437.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.823.361.458 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,21%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 156

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây