Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:20 15/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo trụ sở cơ quan huyện ủy Cư M’gar; Hạng mục: sơn sửa mặt ngoài, công trình vệ sinh, hệ thống sê nô chống thấm.
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư M'gar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 21/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
78
Ngày phê duyệt
12/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng huyện ủy Cư M'gar
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:18 15/04/2024
đến
08:30 21/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 21/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2024 (20/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn XD Khánh Hưng Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 295/92/18 Hà Huy Tập, Phường Tân Lợi, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH ĐTXD Nhất Đăng Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 7, Xã Cư Êbur, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng đầu tư M.T Tư vấn lập E-HSMT Hẻm 383/63/30 Nguyễn Văn Cừ, phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT số 30/1 Nay Thông, phường Ea Tam, TP.Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng đầu tư M.T Tư vấn đánh giá E-HSDT Hẻm 383/63/30 Nguyễn Văn Cừ, phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
6 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 30/1 Nay Thông, phường Ea Tam, TP.Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
10.6432
100m2
2
Cạo bỏ vệ sinh mái ngói
666.35
m2
3
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
666.35
m2
4
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
166.7082
m2
5
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
166.7082
m2
6
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM PCB40 mác 100
166.7082
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (50%)
413.4407
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần (50%)
184.4088
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ(50%)
135.52
m2
10
Bả bằng bột bả vào tường
420.2557
m2
11
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
319.9288
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1480.369
m2
13
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.492
100m
14
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 89mm
18
cái
15
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
6
cái
16
Trít keo cạnh cửa khung kk
27.8
m
17
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
21.6
m2
18
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.611
m3
19
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.564
m3
20
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.94
m3
21
Bê tông gạch vỡ M50, vữa XM cát vàng M50 (thay đá 4x6)
1.504
m3
22
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, mác 75
1.175
m3
23
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
6.815
m2
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.128
m3
25
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,16m2, vữa XM PCB40 mác 75
30.08
m2
26
Phá dỡ nền gạch đất nung vỉa nghiêng
38.82
m2
27
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
6.8104
m3
28
Tháo dỡ gạch ốp tường
120
m2
29
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
8
bộ
30
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu, lavabo
14
bộ
31
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
28
bộ
32
Bốc xếp cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
11.9632
m3
33
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ ra khỏi nhà làm việc
11.9632
m3
34
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
11.9632
m3
35
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
11.9632
m3
36
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
11.9632
m3
37
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (50%)
79.2
m2
38
Bả bằng bột bả vào tường
79.2
m2
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
158.4
m2
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200, PCB40
4.958
m3
41
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
24.79
m2
42
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM PCB40 mác 75
3.7
m2
43
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM PCB40 mác 75
120
m2
44
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
24.79
m2
45
Gia công hệ khung dàn
0.0659
tấn
46
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
6.52
m2
47
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.15
100m
48
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.3
100m
49
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.25
100m
50
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mm
0.3
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây