Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:16 20/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trạm Biên phòng cửa khẩu cảng Liên Chiểu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách TP Đà Nẵng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
715/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
15/04/2024 09:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng TP Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:14 20/04/2024
đến
08:00 29/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2024 (26/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH thiết kế xây dựng Khoa Trúc Việt và Công ty cổ phần Tín Phú Nguyên Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 26 Xuân Hòa 1, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THS Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 292 Dương Đình Nghệ - Phường An Hải Bắc - Quận Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty CP Tư vấn và Đầu tư xây dựng BĐ&ĐN Tư vấn lập E-HSMT 117 Tố Hữu, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH DUY GIA HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 106/7 Nguyễn Thị Minh Khai - Phường Thạch Thang - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
5 Công ty CP Tư vấn và Đầu tư xây dựng BĐ&ĐN Tư vấn đánh giá E-HSDT 117 Tố Hữu, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng
6 CÔNG TY TNHH DUY GIA HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 106/7 Nguyễn Thị Minh Khai - Phường Thạch Thang - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích ≥ 0,8m3
1
2
Cần cẩu, sức nâng ≥ 10 tấn
1
3
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 10 tấn
1
4
Máy vận thăng/Máy tời, sức nâng ≥ 0,8 T
1
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi, công suất ≥ 1,5 kW
2
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn, công suất ≥ 1,0 kW
2
7
Máy đầm đất cầm tay
1
8
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5,0 kW
1
9
Máy hàn xoay chiều, công suất ≥ 23,0 kW
1
10
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250,0 lít
1
11
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát đá mặt bệ các loại, đá granit
3.24
m2
2
Lát đá granite bóng khò nhám bậc tam cấp vữa XM mác 75, PCB40
6.27
m2
3
Lát đá bậc cầu thang, đá granite có cắt roan chống trượt
22.38
m2
4
Lát nền, gạch granite kem nhám chống trượt 300x300mm
43.725
m2
5
Lát nền, gạch granite 600x600mm màu kem nhám
262.31
m2
6
Lát đá granite màu đen bóng bậu cửa đi, cửa thang
4.58
m2
7
Bê tông gờ, chống thấm chân tường, bê tông đá 1x2 M200
0.808
m2
8
Ván khuôn bê tông gờ, chống thấm chân tường
0.098
100m2
9
Quét chống thấm nền, sàn khu vệ sinh, bếp, (chống thấm sikamenbrane hoặc tương đương)
28.18
m2
10
Quét chống thấm mái, sê nô, ô văng cuốn cao 300
91.38
m2
11
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 20cm, vữa XM mác 75
83.98
m2
12
Ốp tường gạch granite 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
146.46
m2
13
Ốp chân tường gạch granite 120x600mm
22.416
m2
14
Công tác ốp đá tự nhiên chân tường 100x200
9.5
m2
15
Ốp gạch vĩ chân trụ ngoài nhà (gạch inax hoặc tương đương)
24.5
m2
16
GCLD trần thạch cao khung sườn nổi KT600x600 chống ẩm khu vệ sinh
27.675
m2
17
GCLD trần thạch cao khung sườn nổi KT600x600
79.32
m2
18
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
342.761
m2
19
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
550.38
m2
20
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
247.85
m2
21
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
168.26
m2
22
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
397.24
m2
23
Trát gờ chỉ nước, vữa XM mác 75, PCB40
75.3
m
24
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75, PCB40
144.4
m
25
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
342.761
m2
26
Bả bằng bột bả vào tường trong
527.964
m2
27
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
681.855
m2
28
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
342.761
m2
29
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1209.819
m2
30
Sơn dầu rãnh thu nước hành lang
3.99
m2
31
SX lan can inox 304
0.211
tấn
32
Lắp dựng lan can inox 304
8.129
m2
33
GCLD cửa đi mở quay, khung nhôm lắp kính cường lực 8mm (tương đương nhôm xingfa hệ 55 - profile nhôm dày 2mm, khóa và phụ kiện kinglong)
52.92
m2
34
GCLD cửa sổ 2 cánh mở trươt, khung nhôm lắp kính cường lực 8mm (tương đương nhôm xingfa hệ 55 - profile nhôm dày 1.4mm, khóa và phụ kiện kinglong)
17.28
m2
35
GCLD cửa sổ 2 cánh mở hất, khung nhôm lắp kính cường lực 8mm (tương đương nhôm xingfa hệ 55 - profile nhôm dày 1.4mm, khóa và phụ kiện kinglong)
2.88
m2
36
GCLD nắp thăm mái, tôn dày 2 ly sơn chống rỉ, Khung thép V30x30
1
cái
37
Thanh nhôm che khe lún
1.6
m
38
Ke chống bão ( 6 cái/m2)
1770
cái
39
Gia công sản xuất khung bảo vệ cửa, khung inox 304 Kt 20x20x1.2mm
0.179
tấn
40
Lắp dựng khung bảo vệ cửa inox 304
18.72
m2
41
Chống thấm cổ ống xuyên sàn trên sàn
11
cái
42
Gia công xà gồ thép tráng kẽm
0.755
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.755
tấn
44
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông màu đỏ đậm dày 0.45mm
2.953
100m2
45
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao >3,6m
3.628
100m2
46
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
5.377
100m2
47
Phần điện
48
TỦ ĐIỆN TỔNG TĐ.T
1
Tủ
49
Aptomat MCCB-3P-75A-15kA
1
cái
50
Aptomat MCB-3P-20A-6kA
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây