Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:39 06/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, duy tu trường Tiểu học Dục Tú
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
146/QĐ-THDT
Ngày phê duyệt
06/05/2024 10:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Dục Tú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:38 06/05/2024
đến
10:00 15/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2024 (13/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần những kiến trúc sư Hvà P Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 16 ngõ 28b/22 phố Hạ Đình phường Thanh Xuân Trung Quận Thanh Xuân Thành Phố Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐIỆN VÀ VIỄN THÔNG HÀ NỘI Tư vấn thẩm định giá Phố Tó - Xã Uy Nỗ - Huyện Đông Anh - Thành phố Hà Nội
3 Trường Tiểu học Dục Tú Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định xã Dục Tú, huyện Đông Anh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ BẮC HÀ Tư vấn lập E-HSMT Đường Hồ Xuân Hương, Khu đô thị Hùng Vương - Tiền Châu - Phường Hùng Vương - Thành phố Phúc Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY TNHH AN QUÝ HƯNG VINA Tư vấn thẩm định E-HSMT Liền kề 57-11, đường Bạch Đằng, Phường Hùng Vương, Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam - - - Tỉnh Vĩnh Phúc
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ BẮC HÀ Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Hồ Xuân Hương, Khu đô thị Hùng Vương - Tiền Châu - Phường Hùng Vương - Thành phố Phúc Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
7 CÔNG TY TNHH AN QUÝ HƯNG VINA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Liền kề 57-11, đường Bạch Đằng, Phường Hùng Vương, Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam - - - Tỉnh Vĩnh Phúc
8 Trường Tiểu học Dục Tú Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu xã Dục Tú, huyện Đông Anh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền bê tông , sàn gạch cũ dày 20 cm
2.7
m3
2
Đào móng cột bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
10.1088
m3
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.864
m3
4
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột
0.24
100m2
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.3443
tấn
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
6
m3
7
Bản mã chân cột thép tấm 450x450x8
6
bộ
8
Cung cấp và lắp đặt bu lông neo móng
24
bộ
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0325
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0686
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.0686
100m3/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III (12km)
0.0686
100m3/1km
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
3.5016
m3
14
Lát nền gạch Terazzo 400x400mm, vữa XM M75, XM PCB40
29.18
m2
15
Gia công cột bằng thép hình
0.7844
tấn
16
Lắp dựng cột thép các loại
0.7844
tấn
17
Gia công vì kèo thép hình
0.9692
tấn
18
Lắp dựng vì kèo thép
0.9692
tấn
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
149.2751
m2
20
Thi công ốp tấm ALU ngoài trời vào chân cột thép
13.44
m2
21
Cung cấp mái di động
359.945
m2
22
Mô tơ kéo bạt
8
cái
23
Đào và di chuyển trồng lại cây bóng mát hiện có
2
cây
24
Dọn dẹp vệ sinh, vận chuyển phế thải
1
gói
25
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây nâng bậc lên sân khấu, vữa XM mác 50, PCB30
2.52
m3
26
Đổ bê tông nâng mặt sân khấu, đá 1x2, mác 150, PCB30
12.96
m3
27
Lát đá granite tự nhiên mặt bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
37.8
m2
28
Lát nền, sàn gạch ceramic chống trơn 500x500mm, vữa XM M75, XM PCB30
80.85
m2
29
Gia công vì kèo thép hình
2.1702
tấn
30
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
234.6036
m2
31
Lắp dựng vì kèo thép
2.1702
tấn
32
Bu long M18x150
36
cái
33
Bu long M18x250
36
cái
34
Bu long M24x150
12
cái
35
Thi công ốp tấm ALU ngoài trời vào khung mái thép
347.296
m2
36
Cung cấp lắp đặt tủ điện KT400x300x150mm
1
cái
37
Lắp đặt MCB 2P 40A 220V, 6kA
1
cái
38
Lắp đặt MCB 1P 10A 220V, 4,5kA
1
cái
39
Lắp đặt MCB 1P 16A 220V, 4,5kA
4
cái
40
Nút ấn ON/OFF cho mô tơ quấn bạt
4
bộ
41
Lắp đặt dây CU/XPLE/PVC 2x6mm2
50
m
42
Lắp đặt dây dẫn CU/PVC/PVC 2x2,5mm2
220
m
43
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn PVC D25
140
m
44
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn PVC D20
12
m
45
Phụ kiện lắp đặt
1
46
Lắp đặt đèn LED Downlight 25w, D155, 2500LM
18
bộ
47
Lắp đặt công tắc 1 hạt
1
cái
48
Lắp đặt dây dẫn CU/PVC/PVC 2x2,5mm2
90
m
49
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn PVC D20
72
m
50
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - ống mềm D20
18
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây