Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:25 11/05/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Lê Thị Ty (hạng mục nền mặt đường + cống thoát nước)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn nhân sách nhà nước và nhân dân cùng làm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 20/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
183/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/05/2024 12:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG THƯỢNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:23 11/05/2024
đến
14:00 20/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 20/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
128.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/05/2024 (17/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng thủy lợi Tân An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 53, Đường liên khu vực, KDC Thái Dương, Phường 6, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHAN - NGUYỄN CẦN ĐƯỚC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 68, ấp Đồng Tâm - Xã Long Trạch - Huyện Cần Đước - Tỉnh Long An
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG BẢO TÍN Tư vấn lập E-HSMT Phòng 10, Tầng Lửng, Cao Ốc Đại Thanh Bình, Số 911 - 913 - 915 -917 Nguyễn Trãi - Phường 14 - Quận 5 - TP. Hồ Chí Minh
4 Ủy ban nhân dân xã Long Thượng Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp Long Thạnh, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG BẢO TÍN Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 10, Tầng Lửng, Cao Ốc Đại Thanh Bình, Số 911 - 913 - 915 -917 Nguyễn Trãi - Phường 14 - Quận 5 - TP. Hồ Chí Minh
6 Ủy ban nhân dân xã Long Thượng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp Long Thạnh, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ, khối lượng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông >= 5 tấn. + Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị, (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
2
Cần cẩu, sức nâng >=6 tấn. + Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị, (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
3
Xe lu bánh thép >=8-10 tấn. +Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng/Hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
4
Xe lu rung >=25 tấn. +Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng/Hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
5
Máy san hoặc máy ủi hoặc máy rải cấp phối. Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng/Hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
6
Máy đào, dung tích gàu >=0,5m3. + Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng/Hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
7
Máy trộn bê tông. + Tài liệu chứng minh: Hóa đơn và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
8
Máy đầm bàn. + Tài liệu chứng minh: Hóa đơn và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
9
Máy đầm dùi. + Tài liệu chứng minh: Hóa đơn và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
LẮP ĐẶT ỐNG CỐNG BÊ TÔNG
2
Lắp đặt ống bê tông rung nén, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 800mm
4
đoạn ống
3
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm xi măng M.100, đường kính 800mm
2
mối nối
4
Lắp đặt ống bê tông rung nén, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 600mm
240
đoạn ống
5
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm xi măng M.100, đường kính 600mm
216
mối nối
6
Lắp đặt ống bê tông rung nén, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 400mm
217
đoạn ống
7
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm xi măng M.100, đường kính 400mm
195
mối nối
8
LẮP ĐẶT ỐNG NHỰA UPVC
9
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 4m, đường kính ống 280x8.6mm
1.884
100m
10
Bịt vải địa kỹ thuật đầu ống chờ
0.213
100m2
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 4m, đường kính ống 21x1.6mm
0.715
100m
12
HỐ GA THU NƯỚC
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót đáy hố ga rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
5.888
m3
14
Ván khuôn gỗ, ván khuôn bê tông lót đáy hố ga
0.208
100m2
15
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông đáy hố ga rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
32.173
m3
16
Ván khuôn gỗ, ván khuôn đáy hố ga
2.291
100m2
17
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông thành hố ga, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
62.525
m3
18
Ván khuôn gỗ, ván khuôn thành hố ga
6.434
100m2
19
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông nắp hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 200
5.631
m3
20
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <= 50kg
95
cấu kiện
21
GIA CÔNG LẮP ĐẶT CỐT THÉP
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.41
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
3.191
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.924
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.223
tấn
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
1.23
tấn
27
Sản xuất, lắp đặt thép hình STK L(80x80x8)mm nắp hố ga (NC +VT)
3968.08
kg
28
CỪ TRÀM GIA CỐ
29
Đóng cừ tràm gia cố đường kính gốc (8-10)cm ngọn 6cm, chiều dài cừ 4m, đất cấp I
70.073
100m
30
BẢN ĐÁY GÓI CỐNG
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông bản đáy gối cống đá 1x2, vữa bê tông mác 200
58.56
m3
32
Ván khuôn gỗ, ván khuôn gối cống
3.998
100m2
33
BÊ TÔNG LÓT ĐÁY GỐI CỐNG
34
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót gối cống đá 1x2, vữa bê tông mác 150
14.64
m3
35
Ván khuôn gỗ, ván khuôn bê tông lót gối cống
1
100m2
36
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông chèn gối cống đá 1x2, vữa bê tông mác 150
15.449
m3
37
Ván khuôn gỗ, ván khuôn chèn gối cống
0.414
100m2
38
ĐÓNG CỪ TRÀM GIA CỐ GỐI CỐNG
39
Đóng cừ tràm gia cố đường kính (6-8)cm, chiều dàicừ 3m, đất cấp I
263.52
100m
40
CỪ TRÀM GIA CỐ AO MƯƠNG
41
Đóng cừ tràm gia cố đường kính gốc (8-10)cm, đường kính ngọn 6cm, chiều dài cừ 5m, đất cấp I
172.96
100m
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép buộc đầu cừ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.044
tấn
43
CÔNG TÁC ĐẤT
44
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
19.098
100m3
45
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,90
19.098
100m3
46
Mua đất để đắp nền đường (NC+VT)
3169.495
m3
47
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,90
28.814
100m3
48
Bơm nước hố móng (NC+VT)
1
toàn bộ
49
TRẢI ĐÁ MẶT ĐƯỜNG
50
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, K=0,95 (đá dăm loại 2)
11.686
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây