Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:36 13/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo sân vườn và các hạng mục phụ trợ Trụ sở Đảng Ủy – HĐND - UBND phường Nhị Châu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách phường và các nguồn hỗ trợ hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
90/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/05/2024 17:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Nhị Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:32 13/05/2024
đến
08:00 18/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/05/2024 (15/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 5/172 Đức Minh - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT 5/172 Đức Minh - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 5/172 Đức Minh - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều >=23kw - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
2
Búa căn khí nén (chưa tính khí nén) - tiêu hao khí nén: >=3 m3/ph - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
2
3
Máy cắt bê tông - công suất: >=1,5 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
2
4
Máy cắt gạch đá - công suất: >=1,7 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
5
Máy đầm đất cầm tay - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
6
Máy mài - công suất >=1,0 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
7
Máy trộn bê tông 250 lít - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
8
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
9
Máy nén khí, động cơ diezel >= 360 m3/h - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải: >=5 T - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Giấy đăng ký hoặc hợp đồng mua bán, hoá đơn máy móc thiết bị; Đăng kiểm máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu;
1
11
Xe nâng - chiều cao nâng: >=12 m - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Giấy đăng ký hoặc hợp đồng mua bán, hoá đơn máy móc thiết bị
1
12
Máy rải BTN 130-140 CV - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Giấy đăng ký hoặc hợp đồng mua bán, hoá đơn máy móc thiết bị; Kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu;
1
13
Máy lu bánh thép 10 tấn - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Giấy đăng ký hoặc hợp đồng mua bán, hoá đơn máy móc thiết bị; Kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0101
100m2
2
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0085
tấn
3
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
0.6388
m2
4
Cung cấp và lắp đặt cột cờ inox
125.2
kg
5
Cung cấp và lắp đặt vòng bi
4
bộ
6
Cung cấp và lắp đặt dây cáp thép bọc nhựa kéo cột cờ
68
md
7
Cung cấp và lắp đặt tời quay cột cờ
2
bộ
8
Cung cấp và trồng cây bằng lăng tím thái (đường kính thân 15 - 18 cm, cao 2,5-3,5m)
1
cây
9
Cung cấp và trồng cây thiết mộc lan (đường kính thân 15cm, cao 2,5-3,5m)
4
cây
10
Cung cấp và trồng cây tường vi lục bình (đường kính thân 18 - 20cm, cao 2,5-3,5m)
4
cây
11
Cung cấp và trồng cây mai tứ quý (đường kính tán 1,5-2m, cao 2-2,5m)
4
cây
12
Cung cấp và trồng cây sao đen (đường kính thân 15-18cm, cao 4,5-5m)
24
cây
13
Cung cấp và trồng cây long não (đường kính thân 13-15cm, cao 4,5m)
4
cây
14
Cung cấp và trồng cây nguyệt quế (đường kính tán 60cm, cao 0,5-1m)
4
cây
15
Cung cấp và trồng cây hồng lộc (đường kính tán 60cm, cao 0,5-1m)
14
cây
16
Cung cấp và trồng thảm cỏ nhật
252.08
m2
17
Cung cấp và trồng thảm mẫu đơn thái, cao tb 40cm (9cây/m2)
23.2
m2
18
Cung cấp và trồng dải mai vạn phúc cao 20-30cm(5 cây/md)
27.9
md
19
Cung cấp và trồng dải cây nguyệt quế cao 30cm(5 cây/md)
21.7
md
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, dày sơn 2mm
82.14
m2
21
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II(10% thủ công)
12.375
1m3
22
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II(90% bằng máy)
1.1138
100m3
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85(tận dụng đất đào)
1.2376
100m3
24
Rải lưới nilong bao cáp
2.25
100m2
25
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA 2x6mm2
4.5
100m
26
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC 2x2,5mm2
88.4
m
27
Lắp đặt tủ điện chiếu sáng kt 600x450x200mm
1
hộp
28
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE - Đường kính 40/30mm
4.5
100 m
29
Lắp đặt các automat 2 pha 2 cực 20A
3
cái
30
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.118
m3
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.523
m3
32
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.39
100m2
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1001
tấn
34
Lắp đặt đèn nấm sân vườn D110-H600mm
26
bộ
35
Lắp đặt cột đèn chiếu sáng sân vườn cao 3,2m + 2 bộ đèn cầu đục D300 bóng đèn led 20W
13
bộ
36
Cung cấp và lắp đặt khung móng M24x300x300
13
bộ
37
Đóng cọc tiếp địa L63x63x6-2500
13
cọc
38
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =10mm
39
m
39
Bu lông M16
52
chiếc
40
Tháo dỡ nắp ga hiện trạng (tạm tính 5 cái/công; nhân công 3,5/7, nhóm 2)
0.8
công
41
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 250kg
2
cấu kiện
42
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.5711
m3
43
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
0.552
m3
44
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.0112
100m3
45
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.0112
100m3/1km
46
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
0.7549
m3
47
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
8.16
m2
48
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.5794
100kg
49
Nắp đậy hố ga bằng composite kích thước 1000x1000x70mm
5
bộ
50
Nhân công lắp đặt nắp composite (tạm tính 5 cái/công; nhân công 3,5/7, nhóm 2)
1
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây