Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:41 20/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, khắc phục Nhà làm việc UBND xã Tịnh Trà
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách huyện hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Tịnh, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
145/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/05/2024 10:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tịnh Trà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:36 20/05/2024
đến
08:00 29/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.975.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu chín trăm bảy mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/05/2024 (26/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Quảng Châu Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 343 Hai Bà Trưng, Phường Trần Phú, Thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng và TM Bảo Đạt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Thế Long, Xã Tịnh Phong, Huyện Sơn Tịnh, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại An Tân Tư vấn lập E-HSMT Hẻm 416 Nguyễn Trãi, Phường Quảng Phú, TP. Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
4 UBND xã Tịnh Trà Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Tịnh Trà, huyện Sơn Tịnh, tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại An Tân Tư vấn đánh giá E-HSDT Hẻm 416 Nguyễn Trãi, Phường Quảng Phú, TP. Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
6 UBND xã Tịnh Trà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Tịnh Trà, huyện Sơn Tịnh, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (05 -:- 07) tấn còn sử dụng tốt, có giấy tờ đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực.
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
1
4
Máy hàn xoay chiều - công suất : ≥ 23,0 kW
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
205.062
m2
2
Tháo dỡ, hệ thống kim L1000 trên đỉnh mái (6 kim thu sét và chân bậc đỡ dây)
1
hệ thống
3
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
1.721
m3
4
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
17.16
m
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
16.451
m3
6
Phá lớp vữa láng sê nô mái
62.58
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
86.776
m2
8
Tháo dỡ trần
158.6
m2
9
Tháo dỡ hệ thống điện, thiết bị điện
358.5
m2
10
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
71.76
m2
11
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1.3
m2
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
20.815
m3
13
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
20.815
m3
14
Hỗ trợ di chuyển bàn ghế phục vụ thi công (Tài liệu cán bộ xã tự sắp xếp và di chuyển)
5
công
15
Đục tẩy phẳng mặt bê tông, vệ sinh bề mặt dầm bê tông bằng bót sắt
20.92
m2
16
Quét nước xi măng 2 nước
20.92
m2
17
Lắp dựng cột chống trước khi đổ sàn mái, cây chống tân thép ống dày 2.0mm, đà ngang thép hộp 50x100 dày 2.0mm, thanh giằng thép D32 dày 2.0mm (thời gian 30 ngày)
153.87
m2
18
Lót bạt sọc 3 màu chống xước nền gạch trong quá trình thi công sửa chữa
172.08
m2
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
14.34
m3
20
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
1.633
100 m2
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
1.364
tấn
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.014
tấn
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
3.741
m3
24
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.477
100 m2
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.226
tấn
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.262
tấn
27
Khoan cấy thép D10, khoan sâu 10cm, sử dụng sikadur 731 liên kết
16
vị trí
28
Xây tường thẳng gạch bê tông 7,5x11,5x17,5cm, chiều dày >11,5cm, chiều cao <= 28m
0.704
m3
29
Xây tường thẳng gạch bê tông 7,5x11,5x17,5cm, chiều dày 11,5cm, chiều cao <= 28m
0.097
m3
30
Xây tường thẳng gạch bê tông 7,5x11,5x17,5cm, chiều dày 11,5cm, chiều cao <= 28m
6.475
m3
31
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
145.38
m2
32
Trát trần, vữa XM mác 75
163.354
m2
33
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
19.191
m2
34
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
47.847
m2
35
Chống thấm tại vị trí các miệng thu nước mái, bao gồm các công việc: Đục mở bê tông quanh miệng ống, quấn thanh trương nở hyperstop quanh ống thoát nước, đắp VXM M100, chống thấm
9
vị trí
36
Chống thấm bằng vữa khô trộn sẵn, chống thấm sàn VTR2-Victory Supper, định mức 10kg/m2/1 lớp (dày 7mm)
62.58
m2
37
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 100, PCB40
98.28
m2
38
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.633
tấn
39
Lắp dựng xà gồ thép
0.985
tấn
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5.76
m2
41
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ, tôn dày 0.4mm
2.076
100 m2
42
Lắp đặt cùm chống bão bọc nhựa lõi thép
478
cái
43
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây thép D10mm mạ kẽm
66.26
m
44
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1m
6
cái
45
Đo tiếp địa
1
lần
46
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
147.359
m2
47
Sơn PU cửa sổ, cửa gỗ hiện trạng (Bao gồm tháo dỡ mặt kính, sơn cửa, vệ sinh kính, lắp đặt lại mặt kính và thay ron cửa)
147.359
m2
48
Vệ sinh mặt kim loại cửa và hoa sắt cửa bằng giấy nhám
129.773
m2
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
129.773
m2
50
Thay mới chốt cửa sổ hiện trạng bằng chốt inox (chốt thẳng) dài L=100mm
28
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây