Thông báo mời thầu

thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:21 21/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tài sản cố định UBND, Bia tưởng niệm và nhà văn hóa phường Bình Chuẩn năm 2024
Tên gói thầu
thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tự cân đối từ nguồn ngân sách đã giao cho UBND phường Bình Chuẩn năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:25 28/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
238/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/05/2024 09:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bình Chuẩn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:16 21/05/2024
đến
07:25 28/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:25 28/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.278.790 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu hai trăm bảy mươi tám nghìn bảy trăm chín mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/05/2024 (26/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Tân Linh Trung Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố Bình Đường 3, Phường An Bình, TP Dĩ An, Bình Dương
2 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang Tư vấn lập E-HSMT Số 223/1B, khu phố Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
3 Công ty TNHH Xây dựng và TM DV Hà Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 76/3, khu phố Thạnh Quý, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 223/1B, khu phố Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
5 Công ty TNHH Xây dựng và TM DV Hà Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 76/3, khu phố Thạnh Quý, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá – công suất ≥ 1,7Kw
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay công suất ≥ 1,5Kw
1
3
Máy trộn bê tông và vữa 250L
2
4
Giàn giáo ( 01 bộ 22 chân + mâm và chống)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. PHẦN UỶ BAN PHƯỜNG BÌNH CHUẨN-KHỐI VĂN PHÒNG: Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
16.62
m2
2
CCLĐ vách nhôm kính cường lực dày 8mm
16.62
m2
3
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.04
m3
4
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
0.8
m2
5
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
0.8
m2
6
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
0.8
m2
7
Thay nẹp trần
10.8
m
8
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
50.132
m2
9
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, vữa XM mác 75, PCB40
0.5013
100m2
10
Tháo dỡ trần
23.8
m2
11
Tháo dỡ đèn và quạt ốp trần
5
bộ
12
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
23.8
m2
13
Lắp đặt quạt trần
2
cái
14
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
3
bộ
15
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
10.8
m2
16
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.06
m3
17
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
3
m2
18
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
3
m2
19
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3
m2
20
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.46
m3
21
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài <= 2 m
0.0575
100m2
22
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.045
m3
23
Ốp gạch gờ cửa
1.35
m2
24
KHỐI HỘI TRƯỜNG UBND PHƯỜNG - Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
62.208
m2
25
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
62.208
m2
26
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
62.208
m2
27
Vệ sinh sê nô mái
109.808
m2
28
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
109.808
m2
29
ĐỀN TƯỞNG NIỆM - Tháo dỡ bóng đèn
28
cái
30
Lắp đặt đèn trang trí D90mm xung quanh đền tưởng niệm
28
bộ
31
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
140.8368
m2
32
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
140.8368
m2
33
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
140.8368
m2
34
Công tác ốp đá cẩm thạch vào tường, tiết diện đá <= 0,16 m2, vữa XM mác 75
11.2
m2
35
II. KHỐI NHÀ VĂN HOÁ - PHÒNG THƯ VIỆN TRUYỀN THỐNG - Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.8125
m3
36
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
5.625
m2
37
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
0.2
100m
38
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.75
m3
39
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
3
1m3
40
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M25, PCB40
0.36
m3
41
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
3.2
m2
42
Ván khuôn đan
0.004
100m2
43
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.1
m3
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.018
100m3
45
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.75
m3
46
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
145.32
m2
47
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
145.32
m2
48
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
145.32
m2
49
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
24.64
m2
50
HỘI TRƯỜNG ĐẢNG ỦY - Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
108.48
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây