Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:31 24/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Lộ Làng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách cấp trên + Ngân sách xã + Nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Châu Thành, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 31/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/05/2024 08:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ TÂN HƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:29 24/05/2024
đến
09:30 31/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 31/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/05/2024 (29/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 507 Nguyễn Minh Đường, Ấp 1 - Xã Đạo Thạnh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
2 CÔNG TY TNHH MTV HIỀN NGỌC TG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 168 Ấp 3A - Xã Đạo Thạnh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
3 Ủy ban nhân dân xã Tân Hương Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định ấp Tân Hoà, Xã Tân Hương, Huyện Châu Thành, Tiền Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH Tư vấn lập E-HSMT Số 330 Ấp Bình Phong - Xã Tân Mỹ Chánh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp 5 - Xã Tân Lập 1 - Huyện Tân Phước - Tỉnh Tiền Giang
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 330 Ấp Bình Phong - Xã Tân Mỹ Chánh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
7 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp 5 - Xã Tân Lập 1 - Huyện Tân Phước - Tỉnh Tiền Giang
8 Ủy ban nhân dân xã Tân Hương Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu ấp Tân Hoà, Xã Tân Hương, Huyện Châu Thành, Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thuỷ bình hoặc kinh vỹ (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1
2
Máy cắt uống thép (Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn (Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70kg (Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1
5
Máy hàn (Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1
6
Cần cẩu bánh hơi (hoặc bánh xích) - sức nâng: 6T (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1
7
Máy đầm bê tông, đầm dùi (Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1
8
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,4 m3 (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1
9
Máy trộn bê tông – dung tích ≥ 250 lít (Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1
10
Máy cắt bê tông (Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN VÀ MẶT ĐƯỜNG BÊ TÔNG XI MĂNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.808
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Cày sọc mặt đường cũ tạo nhám
13.683
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Đầm nén nền đường đào mở rộng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (Lấy chiều dày 30cm lớp vật liệu trên cùng)
1.554
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Thi công móng cấp phối đá dăm phần mở rộng
2.112
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp đất lề bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.609
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Trãi tấm ni long lót mặt đường
19.891
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn gỗ, ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
1.199
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
318.26
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Xoa nền bê tông bằng máy (Nc + Cm)
1989.13
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Cắt khe dọc, khe co giãn mặt đường bê tông
11.242
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Trụ biển báo ống STK đường kính 90mm dài 3,4 mét dày 2,3 ly (Sơn + Vt + Công Lđ)
1
trụ
Theo quy định tại Chương V
13
Trụ biển báo ống STK đường kính 90mm dài 3,7 mét dày 2,3 ly (Sơn + Vt + Công Lđ)
2
trụ
Theo quy định tại Chương V
14
Trụ biển báo ống STK đường kính 90mm dài 3,0 mét dày 2,3 ly (Sơn + Vt + Công Lđ)
3
trụ
Theo quy định tại Chương V
15
Biển báo phản quang hình tròn Đ.kính 87,5cm dày 1,2 ly (Vt + Công LĐ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Biển báo phản quang hình chữ nhật cạnh 40x60cm dày 1,2 ly (Vt + Công LĐ)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Biển báo phản quang hình tam giác cạnh 87,5cm dày 1,2 ly (Vt + Công LĐ)
7
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I
0.75
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.881
m3
Theo quy định tại Chương V
20
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
21
Đào móng công trình, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
3.765
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn gỗ, ván khuôn bê tông lót
0.536
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
15.782
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Gia công, lắp dựng cốt thép rãnh nước, đường kính 6mm
0.457
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Gia công, lắp dựng cốt thép rãnh nước, đường kính 10mm
3.051
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn thép, ván khuôn rãnh nước
6.664
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 250
47.776
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan đường kính 6mm
0.531
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan đường kính 10mm
1.234
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg (Thép V 50x50x5mm)
0.425
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg (Thép V 50x50x5mm)
0.425
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Thép hình V 50x50x5mm
425.35
kg
Theo quy định tại Chương V
33
Trãi tấm ni long lót
1.265
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan rãnh
1.037
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 250
15.59
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
281
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép hố ga, đường kính cốt thép 8mm
0.006
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép hố ga, đường kính cốt thép 10mm
0.119
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép hố ga, đường kính cốt thép 12mm
0.215
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn hố ga
0.262
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 250
3.495
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép giằng hố ga, đường kính cốt thép 6mm
0.013
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép giằng hố ga, đường kính cốt thép 10mm
0.045
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg (Thép V 50x50x5mm)
0.06
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Thép hình V 50x50x5mm
60.3
kg
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg (Thép V 50x50x5mm)
0.06
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn giằng hố ga
0.057
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông giằng hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.297
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan đường kính 6mm
0.001
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan đường kính 10mm
0.041
tấn
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH như sau:

  • Có quan hệ với 440 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,75%, Xây lắp 43,91%, Tư vấn 9,32%, Phi tư vấn 16,85%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.348.829.266.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.272.323.245.896 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,67%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây