Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:44 28/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Nhà bia ghi tên liệt sĩ xã Trung Chánh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí không thực hiện tự chủ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 04/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
241/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/05/2024 11:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Trung Chánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:42 28/05/2024
đến
08:00 04/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 04/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2024 (02/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng MDC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 55/8R, ấp Chánh 1 - Xã Tân Xuân - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG - NHẬT KHÁNH PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 59/20F đường Xuân Thới Thượng 31-4b, ấp 3 - Xã Xuân Thới Thượng - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM NAM NHÂN Tư vấn lập E-HSMT 12/8/25 đường số 8, Khu Phố 4 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG - NHẬT KHÁNH PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 59/20F đường Xuân Thới Thượng 31-4b, ấp 3 - Xã Xuân Thới Thượng - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM NAM NHÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT 12/8/25 đường số 8, Khu Phố 4 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG - NHẬT KHÁNH PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 59/20F đường Xuân Thới Thượng 31-4b, ấp 3 - Xã Xuân Thới Thượng - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 600/7D ấp Chánh 1 - Xã Tân Xuân - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch Tài liệu chứng minh: Bản chụp chứng thực hoặc bản gốc hóa đơn (V.A.T) mua hàng chứng minh chủ sở hữu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (Trường hợp thuê phải phải kèm theo hợp đồng thuê)
1
2
Máy cắt sắt Tài liệu chứng minh: Bản chụp chứng thực hoặc bản gốc hóa đơn (V.A.T) mua hàng chứng minh chủ sở hữu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (Trường hợp thuê phải phải kèm theo hợp đồng thuê)
1
3
Máy trộn bê tông Tài liệu chứng minh: Bản chụp chứng thực hoặc bản gốc hóa đơn (V.A.T) mua hàng chứng minh chủ sở hữu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (Trường hợp thuê phải phải kèm theo hợp đồng thuê)
1
4
Máy hàn Tài liệu chứng minh: Bản chụp chứng thực hoặc bản gốc hóa đơn (V.A.T) mua hàng chứng minh chủ sở hữu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (Trường hợp thuê phải phải kèm theo hợp đồng thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
78.08
m2
2
Tháo dỡ gạch granite
44.058
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
5.091
m3
4
Vệ sinh, cạo bỏ rong rêu bong dộp trên tường trụ cột ( tính 40% khối lượng)
166.248
m2
5
Vệ sinh, cạo rỉ trên bề mặt kim loại
22
m2
6
Bả bột bả vào tường (tính 40% khối lượng)
71.04
m2
7
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần (tính 40% khối lượng)
71.672
m2
8
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
415.62
m2
9
Vệ sinh, cạo bỏ rong rêu bong dộp trên tường trụ cột ( tính 40% khối lượng)
110.931
m2
10
Tẩy rửa và đánh bóng mặt đá grannit
58.198
1m2
11
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần (tính 40% khối lượng)
74.651
m2
12
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
277.326
m2
13
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
48.188
m2
14
Gia công hàng rào song sắt
57.72
m2
15
Lắp dựng hàng rào song sắt
57.72
m2
16
Cung cấp, lắp đặt mũi giáo hàng rào
198
cái
17
Xây tường thẳng gạch không nung(4x8x18)cm, chiều dày <=30cm, vữa XM M75, PC40
2.799
m3
18
Xây tường gạch không nung (8x8x18)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75, PC40
0.432
m3
19
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PC40
14.85
m2
20
Lát đá granit tự nhiên, vữa XM M75, PC40
63.94
m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng bia, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PC40
0.936
m3
22
Trát đá mài bia mậu thân, vữa XM M75, PC40
2.492
m2
23
Bê tông tường, đá 1x2, dày ≤45cm, vữa BT M200, PC40
0.316
m3
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.035
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đà kiềng, đá 1x2, mác 250
0.24
m3
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà kiềng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.005
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà kiềng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.035
tấn
28
Đắp cát nền sân bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.084
100m3
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền sân, đá 1x2, mác 200, PC40
21.671
m3
30
Lát gạch nền sân bằng gạch terrazo 40x40 dày 3cm, vữa XM mác 75
432.45
m2
31
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
5.115
m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
1.066
m3
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.341
100m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đà kiềng, đá 1x2, mác 250
3.41
m3
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà kiềng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.088
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà kiềng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.618
tấn
37
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường bồn cây
0.682
100m2
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường bồn cây, đá 1x2, mác 250, PC40
6.82
m3
39
Ốp tường bồn cây bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, PC40
51.152
m2
40
Gia công cửa song sắt
16.74
m2
41
Lắp dựng cửa sắt khung sắt
16.74
m2
42
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.042
100m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng trụ đèn, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
0.243
m3
44
Bê tông móng, đá 1x2, rộng ≤250cm, vữa BT M200, PC40
1.886
m3
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.059
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.039
tấn
47
Gia công bản mã bằng thép hình
0.019
tấn
48
Lắp đặt Bulong neo cột D20
24
cái
49
CC&LD cột đèn bằng thủ công loại cột thép chiều cao cột 6m
6
1 cột
50
Cung cấp & Lắp đặt đèn năng lượng mặt trời 800W
6
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây