Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:12 31/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học và THCS Trung Hải cơ sở 2
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã (Ngân sách tỉnh năm 2023)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gio Linh, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
67/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/05/2024 10:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRUNG HẢI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:08 31/05/2024
đến
09:00 07/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/06/2024 (05/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư An Hải Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố 5, Thị Trấn Gio Linh, Huyện Gio Linh, Tỉnh Quảng Trị.
2 Phòng Kinh tế - hạ tầng huyện Gio Linh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị, tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định 240 QL9, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị;
4 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT 240 QL9, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị;
5 Công ty cổ phần Tiềm Long Quảng Trị Tư vấn thẩm định E-HSMT 172 Tôn Thất Thuyết, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
6 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT 240 QL9, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị;
7 Công ty cổ phần Tiềm Long Quảng Trị Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 172 Tôn Thất Thuyết, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≤10T. Hoạt động tốt; Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.- Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
2
Ô tô tự đổ ≤3T. Hoạt động tốt; Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.- Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
3
Máy đào ≤0,5m3. Hoạt động tốt; Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.- Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
4
Máy trộn vữa có dung tích: 80 lít trở lên. Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
2
5
Máy khoan bê tông. Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
2
6
Máy cắt gạch 1,7kW. Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
2
7
Máy cắt uốn cốt thép. Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1
8
Máy đầm bê tông, đầm bàn. Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1
9
Máy đầm bê tông, đầm dùi. Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1
10
Máy thủy bình hoặc cân bằng lazer.Yêu cầu tài liệu chứng minh (bản gốc hoặc công chứng):- Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.- Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA CỔNG, HÀNG RÀO MẶT TRƯỚC
2
Cạo bỏ lớp rêu mốc, vôi màu cũ bị bong tróc trên bề mặt trụ cổng, hàng rào
295.3
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt cổng sắt
12.24
m2
4
Sơn cổng, tường rào goài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
295.3
m2
5
Sơn cổng sắt bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
12.24
1m2
6
SỬA CHỮA 2 ĐOẠN HÀNG RÀO PHÍA ĐÔNG GẦN ĐƯỜNG TỈNH LỘ 76
7
Xây tường, trụ bằng gạch bê tông 10x16x26cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100
1.0985
m3
8
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0121
tấn
9
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.028
100m2
10
Bê tông xà dầm, giằng, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
0.12
m3
11
Xây tường thẳng bằng gạch thông gió 30x30cm, vữa XM M100
2.4
m2
12
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
16
m2
13
Trát trụ cột, dày 1,5cm, vữa XM M75
6.06
m2
14
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
7.2
m
15
Trát dầm, giằng, vữa XM M75
4
m2
16
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
46.9
m2
17
XÂY MỚI HÀNG RÀO HR1, HR2, HR3, HR4, HR5
18
Tháo dỡ và thu dọn hàng rào thép gai cũ
3
công
19
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
31.7016
1m3
20
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.479
1m3
21
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4
4.3065
m3
22
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.0208
100m2
23
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
7.68
m3
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.274
tấn
25
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1.4986
100m2
26
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
7.3108
m3
27
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.8851
100m2
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5346
tấn
29
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
12.2661
m3
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5496
tấn
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.0036
tấn
32
Xây tường bằng gạch bê tông 10x16x26cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100
24.7595
m3
33
Xây tường thẳng bằng gạch thông gió 30x30cm, vữa XM M100
49.008
m2
34
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
407.876
m2
35
Trát trụ cột, dày 1,5cm, vữa XM M75
121.2877
m2
36
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
159.24
m
37
Trát dầm, giằng, vữa XM M75
189.356
m2
38
Lấp đất hố móng và san đất đào
33.1806
m3
39
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
814.1597
m2
40
CẢI TẠO SÂN
41
Tháo dỡ nền, bồn cây cũ BH (8 cái)
42
Đào xúc tấm đan lát nền bị hỏng dày 8cm bằng máy - Cấp đất IV + Vận chuyển đổ thải
0.4464
100m3
43
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng + Vận chuyển đổ thải
76
m2
44
Tháo dỡ gạch nền sân hiện trạng bị hư hỏng + Vận chuyển đổ thải
20
m2
45
Tháo dỡ tường bồn hoa hai bên đường + Vận chuyển đổ thải
8.864
m3
46
Đào xúc đất trong bồn cây cũ và đất trong bồn- Cấp đất III + Vận chuyển đổ thải
0.588
100m3
47
Đào xúc đất để đắp hạ lề đường - Cấp đất III + Vận chuyển đổ thải
11.48
1m3
48
Đổ bù bê tông nền sân, nền đường
49
Lu lèn lại mặt sân đường đã đào bằng máy
5.58
100m2
50
Bạt sọc lót nền
722
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây