Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:30 13/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Tiểu học Bình Giã
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn từ sự nghiệp giáo dục & đào tạo năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 20/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
24/QĐ-BG ngày 11/6/2024
Ngày phê duyệt
11/06/2024 15:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Bình Giã

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:28 13/06/2024
đến
15:30 20/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 20/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2024 (18/09/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Tiến Vinh Tư vấn lập dự toán Đường liên ấp 2-6, xã Vĩnh Lộc A, huyện Bình Chánh, TP. HCM
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Hoàng Gia Phát Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 79/25/20 Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP. HCM
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 418/52 Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP.HCM.

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi mục tiêu đầu tư
Số quyết định
28/QĐ-BG
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 18/06/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
18:29 18/06/2024

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch lá nem
123.4
m2
2
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
12.34
m3
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
137.88
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
46.8
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
72
m2
6
Tháo dở các thiết bị trong nhà bếp ( bao gồm bếp ga, bàn sắt thái ….)
1
cụm
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
17.36
m2
8
Đục nhám mặt bê tông
119.76
m2
9
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
119.76
m2
10
Đục bê tông để gia cố các kết cấu bê tông, Đục cột, dầm, tường
0.115
m3
11
Tẩy rỉ kết cấu thép trong xà, dầm, giằng, vì kèo
3.84
1m2
12
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
5.988
m3
13
Đục tường, sàn để tạo rãnh để cài sàn bê tông, chôn ống nước, ống bảo vệ dây dẫn, Chiều sâu rãnh > 3cm
60
m
14
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
35
m2
15
Nạo vét bùn các hố ga hiện trạng
6
hố
16
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.56
m3
17
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
11.2
m2
18
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
11.76
m2
19
Vách kính khung nhôm trong nhà
12.8
m2
20
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
12.216
m3
21
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
7.35
m3
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng >250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.105
m3
23
Xe chở đất + xà bần đi đổ xe Dasu 500kg
63.732
xe
24
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
2.482
m3
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.629
m3
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.045
tấn
27
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.029
100m2
28
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
20.62
m2
29
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
4.01
m2
30
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 200mm
0.21
100m
31
Lắp đặt cút nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp nối gioăng, đường kính cút 200mm
2
cái
32
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
4.142
m3
33
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
12.34
m3
34
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
9.872
m3
35
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
123.4
m2
36
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,06m2, vữa XM mác 75
123.4
m2
37
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
137.88
m2
38
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,06m2, vữa XM mác 75
137.88
m2
39
Bả bằng bột bả vào tường
72
m2
40
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
131.8
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
203.8
m2
42
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 200
9.581
m3
43
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
119.76
m2
44
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
119.76
m2
45
Lắp đặt quạt treo tường
4
cái
46
Lắp đặt quạt trên đường ống thông gió, quạt có công suất <= 1,5kW
2
cái
47
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
8
bộ
48
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
120
m
49
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 1,0mm2
320
m
50
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 2,5mm2
250
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây