Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:15 19/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà và làm đài nước trạm QLBVR số 01
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư M'gar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 26/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-Cty
Ngày phê duyệt
18/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty TNHH MTV Lâm nghiệp Buôn Wing
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:13 19/06/2024
đến
16:00 26/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 26/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2024 (24/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Tuấn Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 57A Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty Cổ phần đấu thầu Cửu Long Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT Số 52, đường Lý Thái Tổ, Thị Trấn Quảng Phú, huyện Cư M'gar, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty Cổ phần đấu thầu Cửu Long Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 52, đường Lý Thái Tổ, Thị Trấn Quảng Phú, huyện Cư M'gar, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
2
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
3
Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
4
Ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 7 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỮA CHỮA NHÀ
2
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.81
m3
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
92.26
m2
4
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.02
m2
5
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.83
m3
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
20.16
m3
7
Tháo dỡ trần
37.86
m3
8
Tháo dỡ hệ thống điện chiếu sáng, cấp thoát nước cũ
1
100m2
9
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=150 kg
1
m3
10
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
0.26
m3
11
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
5.31
m3
12
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
9.65
m3
13
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
29.12
100m2
14
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
3.08
tấn
15
Tháo dỡ tường gỗ
10.2
tấn
16
Tháo dỡ vách bạt
13.5
m3
17
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
6.07
100m3
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
45.87
100m3
19
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
14.96
100m3/km
20
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
14.96
m3
21
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
7.32
m3
22
Lót móng đá 4x6 chèn VXM M50
1.83
m3
23
Công tác đổ bê tông móng đá 1x2, chiều rộng <=250cm, vữa bê tông mác 200
0.78
m3
24
Ván khuôn gia cố móng cột
3.92
1m2
25
Xây móng bằng đá hộc chiều dày <=60cm, vữa xi măng mác 75
7.75
m3
26
Công tác đổ bê tông xà dầm, giằng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.22
m3
27
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
6.1
1m2
28
Công tác đổ bê tông cột đá 1x2, tiết diện <=0,1m2, vữa bê tông mác 200
1.34
m3
29
Ván khuôn gia cố cột, mố, trụ - vuông, chữ nhật
26.72
1m2
30
Công tác đổ bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.5
m3
31
Ván khuôn gia cố lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
22.83
1m2
32
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.08
100kg
33
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.61
100kg
34
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=10mm
0.91
100kg
35
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <= 18mm
1.63
100kg
36
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.81
100kg
37
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt máng nước, tấm đan, ô văng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.44
100kg
38
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 50
9.93
m3
39
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 50
6.16
m3
40
Trát tường ngoài, tường xây gạch không nung bằng vữa XM mác 50, chiều dày trát 1,5cm
91.37
m2
41
Trát tường trong, tường xây gạch không nung bằng vữa XM mác 50, chiều dày trát 1,5cm
109.73
m2
42
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
13.37
m2
43
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75
49.04
m
44
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.02
tấn
45
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.02
tấn
46
Gia công xà gồ thép
0.41
tấn
47
Lắp dựng xà gồ thép
0.41
tấn
48
Lợp mái tôn sóng vuông mạ màu dày 0,4mm
92.31
1m2
49
Thi công trần tôn lạnh
55.58
1m2
50
Lắp đặt chỉ trần tôn lạnh
69.64
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK như sau:

  • Có quan hệ với 203 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,29%, Xây lắp 80,97%, Tư vấn 7,96%, Phi tư vấn 1,78%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 634.528.822.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 611.586.718.731 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây