Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:48 21/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa hệ thống thoát nước, nền mặt đường ngõ 109 đường Đằng Hải, quận Hải An
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
64/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/06/2024 16:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Đằng Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 21/06/2024
đến
09:00 01/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 01/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2024 (29/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn lập E-HSMT Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Cầu Đen - Xã Hoa Động - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu Cầu Đen - Xã Hoa Động - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
7 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đại Phong Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 9a/369 Đằng Hải, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (có chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy đào (có chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống cống 1m loại D300
28
đoạn ống
2
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống
28
ống cống
3
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
24.948
m3
4
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.3212
100m3
5
Vận chuyển đất km tiếp theo, đất cấp III
0.3212
100m3
6
F. TUYẾN 6
7
Đào nền đường, đất cấp III
0.411
100m3
8
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
37.2799
100m3
9
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.3728
100m3
10
Đất núi
42.1263
m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.2485
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.1864
100m3
13
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
1.2427
100m2
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
1.2427
100m2
15
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.411
100m3
16
Vận chuyển đất km tiếp theo, đất cấp III
0.411
100m3
17
Phá dỡ tấm đan ga hiện trạng
0.392
m3
18
Phá cổ ga hiện trạng
0.3456
m3
19
Phá dỡ tường ga hiện trạng cao TB 20cm
0.1267
m3
20
Nạo vét bùn hố ga
0.15
m3
21
Nạo vét bùn lòng cống cũ D300
0.7301
m3
22
Vận chuyển téc chứa bùn
0.8801
m3
23
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, vữa XM mác 75, PCB30
0.264
m3
24
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
0.76
m2
25
Ván khuôn bê tông giằng cổ ga
0.0123
100m2
26
Đổ bê tông giằng cổ ga, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.3456
m3
27
Sản xuất thép góc L80x80x6 miệng ga + khung ga
0.0386
tấn
28
Lắp đặt thép góc L80x80x6 miệng ga + khung ga
0.0386
tấn
29
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0086
100m3
30
Vận chuyển đất km tiếp theo, đất cấp III
0.0086
100m3
31
Bê tông tấm đan, đá 1x2 mác 250
0.0784
m3
32
Ván khuôn tấm đan
0.0034
100m2
33
Cốt thép tấm đan
0.0388
tấn
34
Lắp đặt tấm đan B
2
1 cấu kiện
35
Đào móng hố thu
0.2548
m3
36
Xây gạch tường hố thu nước
0.1573
m3
37
Trát tường hố thu nước vữa XM M75 dày 2cm
2.817
m2
38
Lắp lưới chắn rác
1
1 cấu kiện
39
Vật liệu ghi chắn rác
1
1 cấu kiện
40
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0025
100m3
41
Vận chuyển đất km tiếp theo, đất cấp III
0.0025
100m3
42
Lắp dựng nắp ga gang
2
cái
43
Nắp ga gang
2
cái
44
Đào hố thu nước
1.0192
m3
45
Xây gạch tường hố thu nước
0.629
m3
46
Trát tường hố thu nước vữa XM M75 dày 2cm
1.386
m2
47
Lắp lưới chắn rác
4
1 cấu kiện
48
Vật liệu ghi chắn rác
4
1 cấu kiện
49
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0102
100m3
50
Vận chuyển đất km tiếp theo, đất cấp III
0.0102
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây