Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:30 24/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hóa đường GTNT xã Tam Hiệp Tuyến từ đường ĐT.617 - nhà ông Nguyễn Viễn Khánh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Tĩnh ,ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 05/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
75/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/06/2024 12:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:28 24/06/2024
đến
15:00 05/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 05/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2024 (02/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Đại Thành Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 120 Phạm Phú Thứ, Phường Vĩnh Điện, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng công trình Hoàng Chương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Phan Khôi, Khối 4, Phường Vĩnh Điện, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH DIỆP PHONG VÂN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5, Khối phố 3 - Phường An Mỹ - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
4 UBND xã Tam Hiệp Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Tam Hiệp, huyên Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY TNHH DIỆP PHONG VÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5, Khối phố 3 - Phường An Mỹ - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
6 UBND xã Tam Hiệp Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Tam Hiệp, huyên Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=1.25m3 (Có giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, giấy kiểm định máy móc thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy ủi 110CV (Có giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, giấy kiểm định máy móc thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Lu rung 25 tấn (Có giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, giấy kiểm định máy móc thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Lu tĩnh 10 tấn (Có giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, giấy kiểm định máy móc thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Ô tô tự đổ > =7 tấn (Có giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, giấy kiểm định máy móc thiết bị còn hiệu lực)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn tấm đan đúc sẵn
7.26
m2
2
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d=6mm
0.03
Tấn
3
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d=8mm
0.008
Tấn
4
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d=10mm
0.041
Tấn
5
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d=12mm
0.09
Tấn
6
Bê tông M200 đá 2x4 thân hố ga
3.468
m3
7
Ván khuôn thân hố ga
46.236
m2
8
Bê tông M200 đá 2x4 móng hố ga
1.365
m3
9
Ván khuôn móng hố ga
6
m2
10
Cốt thép thân hố ga d=10mm
0.096
Tấn
11
Cốt thép thân hố ga d=12mm
0.182
Tấn
12
Lớp đệm móng CPĐD Dmax37.5
0.91
m3
13
Hoàn trả mương thủy lợi
14
Bê tông lót M100 đá 2x4
11.848
m3
15
Ván khuôn bê tông lót
38.603
m2
16
Bê tông M200 đá 1x2 thân mương
22.375
m3
17
Ván khuôn thân mương
445.264
m2
18
Cốt thép thân mương d=6mm
0.461
Tấn
19
Cốt thép thân mương d=8mm
0.886
Tấn
20
Bê tông M200 đá 1x2 móng mương
16.781
m3
21
Ván khuôn móng mương
58.178
m2
22
Bê tông M200 đá 1x2 thanh giằng
0.336
m3
23
Ván khuôn thanh giằng
10.08
m2
24
Bê tông M200 đá 1x2 khớp nối
1.596
m3
25
Ván khuôn khớp nối
31.22
m2
26
Bao tải tẩm nhựa đường
11.9
m2
27
Cốt thép thanh giằng d=10mm
0.066
Tấn
28
Cống qua đường
29
Cống ngang tuyến số 1
30
Ống thép mạ kẽm DN300
13.36
m
31
Bê tông M200 đá 2x4 thân hố thu
0.366
m3
32
Bê tông M200 đá 2x4 móng hố thu
0.137
m3
33
Lớp đệm móng CPĐD Dmax37.5
0.091
m3
34
Ván khuôn thân hố thu
2.548
m2
35
Ván khuôn móng hố thu
0.6
m2
36
Cốt thép thân hố thu d=10mm
0.01
Tấn
37
Cốt thép thân hố thu d=12mm
0.018
Tấn
38
Thép tấm 8A dày 4mm KT(1184x40x4)mm
0.016
Tấn
39
Thép tấm 8B dày 8mm KT(584x70x8)mm
0.054
Tấn
40
Thép niềng KT(80x80x8)mm
0.031
Tấn
41
Mạ kẽm nhúng nóng thép tấm, thép niềng
0.101
Tấn
42
Cắt thép tấm
36.838
m
43
Đường hàn dày 4mm
17.32
m
44
Cống ngang tuyến số 2
45
Bê tông M300 đá 1x2 bản cống
5.45
m3
46
Ván khuôn bản cống
6.86
m2
47
Cốt thép bản cống d=8mm
0.021
Tấn
48
Cốt thép bản cống d=10mm
0.009
Tấn
49
Cốt thép bản cống d=12mm
0.19
Tấn
50
Cốt thép bản cống d=16mm
0.14
Tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây