Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:37 26/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà văn hóa Tổ dân phố số 7, phường Cát Bi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 05/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
144/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/07/2024 13:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Cát Bi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:35 26/07/2024
đến
16:00 05/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 05/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2024 (03/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC CHI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 1003B Tôn Đức Thắng - Phường Sở Dầu - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Nam Ngọc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 1, thôn Xích Thố (nhà ông Bùi Đức Ý), xã Hồng Thái, huyện An Dương, thành phố Hải Phòng - - - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥23Kw
1
2
Máy khoan ≥ 0,62 Kw
1
3
Máy trộn vữa ≥ 80 lít
1
4
Ô tô tự đổ từ ≥ 5T
1
5
Máy cắt gạch đá ≥1,7Kw
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ hệ thống điện chiếu sáng, quạt trần, quạt treo tường
6
công
2
Tháo dỡ, rèm sân khấu để thi công và lắp đặt lại sau khi thi công xong (bao gồm giàn giáo và vật tư phụ)
13.414
m2
3
Tháo dỡ bàn ghế, tủ, băng rôn, khẩu hiệu, ...trong các phòng, di chuyển để phục vụ cho thi công. Lắp đặt lại về vị trí cũ sau khi thi công xong
12
công
4
Tháo dỡ trần thạch cao thả tầng 1, tầng 2
81.049
m2
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
30.593
m2
6
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ S1
7.98
m2
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm, tường bờ nóc mái tôn
1.433
m3
8
Tháo tấm lợp tôn
0.565
100m2
9
Tháo dỡ các kết cấu thép, xà gồ
0.198
tấn
10
Phá dỡ nền gạch
85.647
m2
11
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
99.336
m2
12
Phá dỡ nền bê tông tầng 1
4.112
m3
13
Tháo dỡ gạch ốp tường WC
17.636
m2
14
Phá lớp vữa trát tường WC, tầng 1
105.87
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
178.606
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
13.55
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt lan can, hoa sắt cửa sổ
11.4
m2
18
Đục tường làm rãnh 5x5cm luồn ống dây điện, trát vá tường sau khi lắp đặt xong
80
m
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: chậu rửa, bệ xí, vòi chậu, vòi xịt xí, gương và phụ kiện...
2
công
20
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
21.548
m3
21
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
21.548
m3
22
Vận chuyển bằng thủ công 100m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
21.548
m3
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
21.548
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 9km bằng ô tô - 2,5T
21.548
m3
25
Vận chuyển bằng thủ công 100m vật liệu (gạch, cát, đá, xi măng, sắt thép, mái tôn...) từ đầu ngõ cách ~100m về vị trí thi công
10
công
26
Bê tông nền tầng 1, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
4.112
m3
27
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
99.336
m2
28
Chống thấm mái hiên, mái cầu thang bằng tẩm trải bitum 2 mặt dày 3mm, khò dán bằng khí gas
16.299
m2
29
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75, PCB30
16.299
m2
30
Lát nền tầng 1+2 bằng gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
82.454
m2
31
Lát WC bằng gạch 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
3.299
m2
32
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
105.87
m2
33
Ốp tường WC bằng gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
17.636
m2
34
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm 50x100x2mm
0.253
tấn
35
Lắp dựng xà gồ thép hộp mạ kẽm 50x100x2mm
0.253
tấn
36
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ bằng sơn 2 thành phần
23.63
m2
37
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.565
100m2
38
Chống nóng mái bằng xốp cách nhiệt 2 mặt EPS dày 10cm
40.524
m2
39
Xây tường gạch bê tông (10,5x6x22)cm, tường chắn mái, vữa XM M75, PCB30
2.413
m3
40
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
36.152
m2
41
Trát, đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
50
m
42
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
189.729
m2
43
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần ngoài nhà
13.55
m2
44
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
203.279
m2
45
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao thả chịu nước, khung xương thép
81.049
m2
46
Gia công, lắp đặt cửa nhôm hệ 55, kính an toàn 2 lớp 8.38 và phụ kiện đồng bộ
32.047
m2
47
Lắp dựng hoa sắt cửa
7.98
m2
48
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
150
m
49
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4 mm2
40
m
50
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5 mm2
80
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây