Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:21 26/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư thêm một tuyến cáp ngầm 4x300mm2 nâng công suất cấp nguồn dự phòng cho Trung tâm viễn thông cấp từ nhà QTSC 1 từ 600A lên 1.000A
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn của doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
96/QĐ-QTSC
Ngày phê duyệt
24/07/2024 13:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN PHẦN MỀM QUANG TRUNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:19 26/07/2024
đến
09:00 05/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2024 (03/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số K52/2 đường Nguyễn Thị Căn, khu phố 2 - phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HẢI NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 15/4D Đường Huỳnh Thị Mài, Ấp Thới Tây 1 - Xã Tân Hiệp - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK Tư vấn lập E-HSMT Số K52/2 đường Nguyễn Thị Căn, khu phố 2 - phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN Tư vấn thẩm định E-HSMT 600/7D ấp Chánh 1 - Xã Tân Xuân - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK Tư vấn đánh giá E-HSDT Số K52/2 đường Nguyễn Thị Căn, khu phố 2 - phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 600/7D ấp Chánh 1 - Xã Tân Xuân - Huyện Hóc Môn - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ 3-5 tấn [Tài liệu chứng minh (file scan bản gốc hoặc chứng thực hoặc công chứng): Giấy đăng ký xe và giấy kiểm định xe còn hiệu lực]. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1
2
Ô tô cẩu ≥3 tấn [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Giấy đăng ký xe; giấy kiểm định xe và giấy kiểm định cần trục còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1
3
Thiết bị đo thông tuyến cáp điện. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Hóa đơn GTGT hoặc tài liệu chứng minh sở hữu. Giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1
4
Thiết bị đo phóng điện cục bộ cáp điện offline. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Hóa đơn GTGT hoặc tài liệu chứng minh sở hữu. Giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1
5
Máy phát điện công suất ≥1000KVA. [Tài liệu chứng minh (file scan có chứng thực hoặc công chứng): Hóa đơn GTGT hoặc tài liệu chứng minh sở hữu. Tài liệu chứng minh thiết bị hoạt động tốt. Trường hợp đi thuê thì phải bổ sung hợp đồng thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng tự chèn, chiều dày 10cm (Gạch con sâu tái lập vỉa hè)
21.6
m2
2
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường (khu vực đường 5B và sân TTVT và QTSC1)
0.7104
100m2
3
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên mặt đường (Tái lập phui đào qua đường số 5B và sân QTSC 1 và TTVT)
0.2131
100m3
4
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm (Tái lập phui đào qua đường số 5B và sân QTSC 1 và TTVT)
0.7104
100m2
5
Trồng và chăm sóc cỏ tái lập lại vị trí phui đào khu vực bồn hoa TTVT (trồng và chăm sóc)
0.1952
100m2
6
Bê tông nền đá 1x2, mác 200 (đáy hố ga+trụ đặt mốc sứ)
2.577
m3
7
Xây gạch đất sét nung 5x10x20, xây hố van, hố ga, vữa XM mác 100
6.912
m3
8
Sản xuất, lắp dựng cốt thép nắp đan, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0756
tấn
9
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.7056
m3
10
Cung cấp Ống Gân Xoắn HDPE SANTO 150 mm màu cam đi ngầm. Đường kính 150mm
150
m
11
Lắp đặt Ống Gân Xoắn HDPE SANTO 150 mm màu cam đi ngầm. Đường kính 150mm
150
m
12
Cung cấp dây cáp ngầm động lực CXV 240 mm². CADIVI
165
m
13
Cung cấp dây cáp ngầm động lực CXV 300 mm². CADIVI
820
m
14
Cẩu vận chuyển cáp nội bộ công trình
5
ca
15
Cung cấp lắp đặt máng cáp và nắp đậy máng cáp 300mmx150mm dày 2mm sơn tĩnh điện
130
m
16
Thi công luồn cáp, kéo rải dây cáp ngầm động lực CXV 240mm2 và 300mm2
985
m
17
- Đầu cos đồng 240mm2 - Đầu chụp nhựa (mầu đỏ, vàng , xanh, đen)
50
bộ
18
- Đầu cos đồng 300mm2 - Đầu chụp nhựa (mầu đỏ, vàng , xanh, đen)
50
bộ
19
Cung cấp dây đai cáp
30
Cái
20
Cung cấp lắp đặt băng cảnh báo cáp ngầm
300
m
21
Thi công đấu nối và hướng dẫn vận hành
1
Gói
22
Cung cấp lắp đặt núm sứ cảnh báo cáp ngầm
5
Cái
23
Hoàn trả mặt bằng công trình, Tổ chức nghiệm thu hoàn thành và bàn giao đưa vào sử dụng
1
Khoản
24
Phá dỡ Nền gạch xi măng
9.6
m2
25
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường <= 14cm
1.318
100m
26
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
10.544
m3
27
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp IV
7.3808
m3
28
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp IV
0.0738
100m3
29
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
28.752
m3
30
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
0.2875
100m3
31
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
137.964
m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
1.3797
100m3
33
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
114.78
m3
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PC40
2.16
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK như sau:

  • Có quan hệ với 28 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,50%, Xây lắp 35,00%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 30,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 108.589.945.141 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 105.118.104.040 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây