Thông báo mời thầu

Thi cong xay dung

Tìm thấy: 17:28 13/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bao duong sua chua tru so lam viec KBNN Krong Pac
Tên gói thầu
Thi cong xay dung
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quy phat trien hoat dong nganh cua KBNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 20/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Quyết định số 824/QĐ-KBĐL
Ngày phê duyệt
13/08/2024 17:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Kho bạc Nhà nước Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:26 13/08/2024
đến
08:30 20/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 20/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2024 (18/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đắk Lắk Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 52 Lê Duẩn, phường Tân Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng Nam Tây Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 56A Phan Kiệm, phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT Số 52 Lê Duẩn, phường Tân Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Khảo sát xây dựng Tây Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 92/43E Nguyễn Xuân Nguyên, phường Tân An, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 52 Lê Duẩn, phường Tân Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và Khảo sát xây dựng Tây Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 92/43E Nguyễn Xuân Nguyên, phường Tân An, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
2
Máy trộn bê tông 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
3
Máy trộn vữa 150 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
4
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
6
Máy đầm dùi bê tông công suất 1,5kw - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
7
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 2,5 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu, tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực Giấy đăng ký xe).
1
8
Máy thủy bình - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC
-
2
PHẦN THÁO DỠ
-
3
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
8.815
100m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
42.224
m2
5
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
88.68
m2
6
Phá dỡ nền gạch lá nem + lớp lót dày 15mm
23
m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
168.11
m2
8
Tháo dỡ trần ốp aluminium
4.44
m2
9
Tháo dỡ quạt đảo trần
7
cái
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
2070.55
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
253.366
m2
12
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
415.474
m2
13
PHẦN CẢI TẠO
-
14
Vệ sinh bậc cấp cầu thang
26.634
m2
15
Thi công ốp Aluminium + khung thép hộp 30x30 hộp cửa cuốn
4.44
m2
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
42.224
m2
17
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400x400<= 0,16m2, vữa XM mác 75
23
m2
18
Láng sàn sê nô tạo độ dốc TB dày 2cm, vữa XM mác 75
88.68
m2
19
Quét 2 lớp sika chống thấm sê nô mái
177.36
m2
20
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
1043.496
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1310.258
m2
22
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1049.85
m2
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
415.474
m2
24
Thay roon cao su vách, cửa
589.145
m
25
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
168.11
m2
26
PHẦN ĐIỆN
-
27
Lắp đặt quạt đảo trần (dùng mode)
7
cái
28
GARA XE MÁY
-
29
PHẦN CẠO BỎ
-
30
Vệ sinh lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
25.92
m2
31
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
11.492
m2
32
PHẦN CẢI TẠO
-
33
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu
25.92
m2
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.492
m2
35
SỬA CHỮA NHÀ PHỤ TRỢ
-
36
PHẦN THÁO DỠ
-
37
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.376
100m2
38
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
6
m2
39
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
20.4
m2
40
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
47.68
m2
41
Phá dỡ nền gạch lá nem
9.12
m2
42
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
46.8
m2
43
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
744.96
m2
44
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
76.272
m2
45
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
46
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
47
Sửa chữa thông tắc thoát nước thải
1
TB
48
Hút chất thải bể phốt
8.64
TB
49
PHẦN CẢI TẠO
-
50
Chống dột mái tôn bằng keo silicon
202.5
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Lăk như sau:

  • Có quan hệ với 78 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,81 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,16%, Xây lắp 35,14%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 2,70%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.317.574.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.139.056.399 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi cong xay dung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi cong xay dung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây