Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:02 21/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học và một số công trình phụ trợ khác tại cơ sở 1 trường Tiểu học An Thượng, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn kinh phí sự nghiệp giáo dục (theo Quyết định số 5068/QĐ-UBND ngày 28/12/2023 của UBND thành phố Hải Dương)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
80/QĐ-THAT
Ngày phê duyệt
19/08/2024 08:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học An Thượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:01 21/08/2024
đến
09:00 28/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2024 (26/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 24, ngõ 58 Trần Công Hiến, Khu 16 - Phường Bình Hàn - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHONG VŨ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 17A/284, đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 06, Ngõ 40 Đường An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 06, Ngõ 40 Đường An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: ≥23 kW (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥ 1,7 kW (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy trộn vữa (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 2,5 T (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, kèm đăng ký xe và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 6 PHÒNG
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.77
100m2
3
Dây thừng buộc giáo
50
m
4
Gia công và lắp dựng thanh gỗ ván công tác
0.23
m3
5
Lưới thép đảm bảo an toàn lao động
48
m2
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
74.52
m2
7
Đục lỗ phá bản lề tường xây gạch, chiều dài tường ≤11cm
144
lỗ
8
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
159.6
m
9
Xây chèn + cắt thép khuôn - bịt lỗ đục phá bản lề, vữa XM M75, PCB40
0.81
m3
10
Phá lớp vữa trát má cửa + hèm
60.84
m2
11
Trát hèm má cửa, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
60.84
m2
12
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
60.84
m2
13
Sản xuất cửa đi nhôm hệ kính Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38 ly - đã bao gồm cả phụ kiện + lắp dựng hoàn chỉnh
42.12
m2
14
Sản xuất cửa sổ nhôm hệ kính Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38 ly - đã bao gồm cả phụ kiện + lắp dựng hoàn chỉnh
32.4
m2
15
Di chuyển, dọn dẹp đồ đạc trong phòng để thi công và kê lại khi đã thi công xong (Nhân công bậc 3,0/7 - Nhóm 1)
6
công
16
Phá dỡ nền gạch cũ
219.936
m2
17
Đệm VXM dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
219.936
m2
18
Lát nền gạch KT 600x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
219.936
m2
19
II. NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG
20
Di chuyển, dọn dẹp đồ đạc trong phòng để thi công và kê lại khi đã thi công xong (Nhân công bậc 3,0/7 - Nhóm 1)
4
công
21
Phá dỡ nền gạch cũ
150.048
m2
22
Đệm VXM dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
150.048
m2
23
Lát nền gạch KT 600x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
150.048
m2
24
Gia công khung vách ngăn thép hộp mạ kẽm
0.1
tấn
25
Lắp dựng khung vách ngăn thép hộp MK
0.1
tấn
26
Làm vách ngăn phòng bằng tấm thạch cao
40.5
m2
27
Lắp dựng chỉ nẹp nhựa
26
m
28
Bả bằng bột bả vào vách ngăn thạch cao
40.5
m2
29
Sơn tường vách ngăn trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
40.5
m2
30
Bốc xếp Vận chuyển phế thải ra nơi tập kết
12.316
m3
31
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
12.316
m3
32
Vận chuyển phế thải tiếp 9000m bằng ô tô - 2,5T
12.316
m3
33
Thay khóa tay gạt Huy Hoàng
4
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học An Thượng như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.497.551.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.480.999.529 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây