Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 23:04 25/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hóa đường GTNT xã Tam Mỹ Tây; Tuyến Bão Lạc (Ngõ Hoàng - ĐT.617)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:45 03/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
233/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/08/2024 23:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Mỹ Tây
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:02 25/08/2024
đến
13:45 03/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:45 03/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2024 (01/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Đại Thành Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 120 Phạm Phú Thứ, phường Vĩnh Điện, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Thống Việt Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Long Bình, xã Tam Nghĩa, huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn lập E-HSMT Đường Lý Thường Kiệt, Khối 7, thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lý Thường Kiệt, Khối 7, thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
5 Tổ thẩm định thuộc Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Tây Thẩm định E-HSMT Thôn Tịnh Sơn, xã Tam Mỹ Tây, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
6 Tổ thẩm định thuộc Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Tây Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tịnh Sơn, xã Tam Mỹ Tây, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
7 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Núi Thành Thẩm định thiết kế bản vẽ thi công - dự toán Khối 3, TT Núi Thành, huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ >=5 tấn (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
2
Máy lu rung >= 25 T (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy lu >= 10 tấn (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
4
Máy lu >=16 tấn (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
5
Máy đào gầu >=0,80 m3 (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
6
Xe ô tô tưới nhựa đường (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
7
Máy ủi >=110 CV (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
8
Máy rải bê tông nhựa >= 120 CV (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
9
Trạm trộn bê tông nhựa 120T/h (Đang hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cốt thép bản cống d=12mm
0.094
Tấn
2
Cốt thép bản cống d=16mm
0.015
Tấn
3
* Thân cống
4
Bê tông M200 đá 2x4 thân cống
1.792
m3
5
Ván khuôn thân cống
17.92
m2
6
* Móng cống
7
Bê tông M200 đá 2x4 móng cống
2.688
m3
8
Ván khuôn móng cống
6.72
m2
9
Dăm sạn đệm
0.336
m3
10
Đào đất cấp 3
16.128
m3
11
Đắp đất K95
4.516
m3
12
Cống kỹ thuật
13
A. Thân cống
14
Lắp đặt ống BTLT D30cm; L=4m
2
Ống
15
Mối nối ống cống bê tông D30cm
1
m.nối
16
Dăm sạn đệm
1.036
m3
17
Đào đất cấp 3
7.733
m3
18
Đắp đất K95
5.772
m3
19
B. Hố ga
20
* Đan hố ga
21
Lắp đặt tấm đan hố ga
4
Tấm
22
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan đúc sẵn
0.32
m3
23
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d=6mm
0.002
Tấn
24
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d=8mm
0.01
Tấn
25
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d=12mm
0.028
Tấn
26
Thép niềng đan hố ga mạ kẽm
0.274
Tấn
27
* Xà mũ hố ga
28
Bê tông M250 đá 1x2 xà mũ
0.392
m3
29
Cốt thép xà mũ d=6mm
0.01
Tấn
30
Cốt thép xà mũ d=10mm
0.04
Tấn
31
Thép niềng hố ga mạ kẽm
0.202
Tấn
32
Ván khuôn xà mũ
2.74
m2
33
* Thân hố ga
34
Bê tông M200 đá 1x2 thân hố ga
2.283
m3
35
Ván khuôn thân hố ga
15.217
m2
36
Xây gạch chờ
0.45
m3
37
* Móng cống
38
Bê tông M200 đá 1x2 móng hố ga
1.024
m3
39
Ván khuôn móng hố ga
2.56
m2
40
Dăm sạn đệm
0.512
m3
41
Đào đất cấp 3
9.68
m3
42
Đắp đất K95
2.53
m3
43
Gia cố rãnh
44
Bê tông M150 đá 1x2 gia cố lề
16.849
m3
45
Ván khuôn gia cố lề
70.754
m2
46
Lắp đặt tấm đan (60x60x8)cm, G≤75kg
1812
Tấm
47
Bê tông tấm đan M200 đá 1x2
48.924
m3
48
Ván khuôn tấm đan
347.904
m2
49
Bê tông M150 đá 1x2 đáy rãnh đổ tại chỗ
25.438
m3
50
Vữa xi măng M100 đệm móng
54.722
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây