Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:50 04/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống nước sạch xã Tam Tiến
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 14/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
183/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/09/2024 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Tam Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:49 04/09/2024
đến
08:30 14/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 14/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
154.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2024 (12/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Anh Quân Thảo Tư vấn Lập thiết kế - dự toán Lô B85 - B86 Đường N10, phường An Mỹ, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty CP Tư vấn và Xây dựng Đà Rồng Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán Số 45 Cao Sơn Pháo, phường Hoà An, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Núi Thành Đơn vị thẩm định thiết kế, dự toán Đường Lê Thánh Tông - thị trấn Núi Thành - huyện Núi Thành - tỉnh Quảng Nam
4 Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hoàng Gia Long Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Lô 20, đường Nguyễn Sắc Kim, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phước Vinh Tư vấn Quản lý dự án Số 12 Ngô Tất Tố, phường Tân Thạnh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
7 Chủ đầu tư thông báo khi có kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng Chủ đầu tư thông báo khi có kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng
8 Chủ đầu tư thông báo khi có kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Kiểm toán Tư vấn kiểm toán Chủ đầu tư thông báo khi có kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Kiểm toán

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: - Có dung tích gầu ≥ 0,4m3. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Ô tô tự đổ - Có khối lượng hàng chuyên chở ≥ 7 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2
3
Máy khoan để lắp đặt ống qua đường - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
4
Máy gia nhiệt (hàn ống HDPE) đường kính ống ≥ 225mm - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
5
Búa căn nén khí hoặc loại tương đương - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt tê HDPE DN90/50-măng sông
1
cái
2
Lắp đặt tê HDPE DN90/63-măng sông
1
cái
3
Lắp đặt tê HDPE DN90/90-măng sông
1
cái
4
Lắp đặt Tê gang xả cặn D200/100-BBB
2
cái
5
Lắp đặt Tê gang xả cặn D150/100-BBB
4
cái
6
Lắp đặt Tê gang xả cặn D100/100-BBB
2
cái
7
Lắp đặt van 1 chiều D200-BB
1
cái
8
Lắp đặt van 1 chiều D100-BB
1
cái
9
Lắp đặt van 1 chiều D150-BB
2
cái
10
Lắp đặt van y lọc mặt bích, đường kính van 100mm
1
cái
11
Lắp đặt van y lọc mặt bích, đường kính van 150mm
2
cái
12
Lắp đặt van y lọc mặt bích, đường kính van 200mm
1
cái
13
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 80mm
12
cái
14
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 100mm
10
cái
15
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 150mm
10
cái
16
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 200mm
9
cái
17
Lắp đặt van ren, đường kính van 25mm
44
cái
18
Lắp đặt van ren, đường kính van 40mm
122
cái
19
Lắp đặt van ren, đường kính van 50mm
83
cái
20
Lắp đặt van xả khí, đường kính van 25mm
23
cái
21
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 8m, đường kính ống 150mm (ống PVC, ống vách)
1.61
100m
22
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 40mm
0.24
100m
23
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 50mm
0.12
100m
24
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 80mm
0.04
100m
25
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 200mm
1.12
100m
26
Lắp đặt ống thép mạ kẽm bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính 80mm
0.63
100m
27
Lắp đặt ống thép mạ kẽm bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính 150mm
0.72
100m
28
Lắp đặt ống thép mạ kẽm bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính 200mm
0.2
100m
29
Lắp đặt ống thép mạ kẽm bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính 250mm
0.1
100m
30
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 32mm, chiều dày 4,4mm
0.42
100m
31
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 100m, đường kính ống 50mm
134.07
100m
32
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm
165.87
100m
33
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 25m, đường kính ống 90mm
98.27
100m
34
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính ống 110mm chiều dày 6,6mm
17.32
100m
35
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính ống 160mm chiều dày 9,5mm
38.845
100m
36
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính ống 225mm chiều dày 13,4mm
11.18
100m
37
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính ống 225mm chiều dày 16,6mm
0.54
100m
38
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=40mm
134.07
100m
39
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=50mm
165.87
100m
40
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=90mm
98.27
100m
41
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=100mm
17.32
100m
42
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=150mm
38.845
100m
43
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=200mm
11.72
100m
44
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 40mm
134.07
100m
45
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 50mm
165.87
100m
46
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 90mm
98.27
100m
47
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 100mm
17.32
100m
48
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 150mm
38.845
100m
49
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 200mm
11.72
100m
50
Nước thử áp
2372.348
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 151

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây