Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:28 07/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa đường ĐT.749c
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giao thông
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 16/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
491/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
06/09/2024 13:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:26 07/09/2024
đến
14:00 16/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 16/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.978.085 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu chín trăm bảy mươi tám nghìn không trăm tám mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2024 (14/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cổ phần Xây dựng Phú Thành An Và Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng Tesla Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 305/25, đường Phạm Ngọc Thạch, phường Hiệp Thành, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH Tư vấn lập E-HSMT 31/1B, Quốc lộ 13 (cũ) - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
3 Sở giao thông vận tải tỉnh Bình Dương Đơn vị thẩm định E-HSMT Tầng 12A, Tháp A - Tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, đường Lê Lợi, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 31/1B, Quốc lộ 13 (cũ) - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
5 Sở giao thông vận tải tỉnh Bình Dương Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 12A, Tháp A - Tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, đường Lê Lợi, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
6 Sở giao thông vận tải tỉnh Bình Dương Đơn vị quản lý hợp đồng Tầng 12A, Tháp A - Tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, đường Lê Lợi, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3
1
2
Cần cẩu bánh hơi, sức nâng ≥ 6 tấn
1
3
Ô tô vận tải thùng, tải trọng ≥ 10 tấn
1
4
Máy cắt bê tông, công suất ≥ 12 CV
1
5
Máy lu bánh thép tự hành, trọng lượng ≥ 10 tấn
1
6
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 70 kg
1
7
Thiết bị sơn kẻ vạch (bao gồm lò nấu và thiết bị phun sơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THOÁT NƯỚC
2
Đào móng cống, mương, hố ga chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp II
12.793
100m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
13.448
m3
4
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
0.14
100m
5
Bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
78.299
m3
6
Ván khuôn thép, ván khuôn BT lót móng mương M150
1.205
100m2
7
Bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
141.984
m3
8
Bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
2.568
m3
9
Ván khuôn thép, ván khuôn BT móng mương
2.409
100m2
10
Bê tông thành mương đá 1x2, vữa bê tông mác 200
207.06
m3
11
Bê tông thành mương đá 1x2, vữa bê tông mác 250
3.745
m3
12
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn tường mương
22.887
100m2
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép tường mương đường kính cốt thép <= 18mm
10.57
tấn
14
Sản xuất bê tông tấm đan mương đá 1x2, vữa bê tông mác 250
80.088
m3
15
Ván khuôn thép, ván khuôn đan mương
3.616
100m2
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông nắp đan mương, đường kính <10mm
0.17
tấn
17
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép nắp đan mương, đường kính >= 10mm
11.329
tấn
18
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
603
cấu kiện
19
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.806
100m3
20
Đắp cát hai bên cống bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.068
100m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.146
100m3
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
0.178
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
0.178
100m2
24
Bê tông vỉa hè đá 1x2, vữa bê tông mác 200
8.05
m3
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
9.25
100m3
26
TÍN HIỆU GIAO THÔNG
27
Đào móng cột biển báo, cọc tiêu, cọc H bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
9.473
m3
28
Đắp đất nền móng cột biển báo, cọc tiêu, cọc H
2.916
m3
29
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
36
m2
30
Sản xuất thép tấm chân trụ biển báo
0.247
m2
31
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng trụ biển báo đường kính <=10mm
0.011
m2
32
Ván khuôn thép, ván khuôn móng trụ biển báo, cọc tiêu, cọc H
0.712
100m2
33
Bê tông lót móng trụ biển báo, cọc tiêu, cọc H đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.746
m3
34
Bê tông móng trụ biển báo đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4.788
m3
35
Bulong M20x500 móng trụ biển báo
144
cái
36
Mạ kẽm thép tấm chân trụ biển báo
247.176
kg
37
Cung cấp biển báo phản quang tam giác kích thước 90cm, tole mạ kẽm dày 1,2mm
32
cái
38
Cung cấp biển báo phản quang tròn kích thước 90cm, tole mạ kẽm dày 1,2mm
7
cái
39
Cung cấp biển báo phản quang hình chữ nhật, tole mạ kẽm dày 1,2mm
3.6
m2
40
Cung cấp trụ đỡ bằng sắt ống D90 dày 1,4mm mạ kẽm (bu lông + nắp đậy)
95.4
md
41
Thu hồi cột, biển báo cũ
70
cột
42
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
45.96
m2
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
82.4
m2
44
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm (lớp trên)
28.8
m2
45
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông cọc tiêu, cọc H, vữa bê tông mác 200
0.521
m3
46
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc tiêu, cọc H
0.082
100m2
47
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc tiêu, cọc H đúc sẵn, đường kính <= 10mm
0.061
tấn
48
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <= 50kg
24
cấu kiện
49
Sơn cọc tiêu, cọc H bằng bê tông
94.662
1m2
50
ĐÈN TÍN HIỆU GIAO THÔNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây