Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:19 09/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư hệ thống PCCC tại Tổng kho Kim khí số 4, Hạng mục: Bể nước ngầm và phòng bơm chữa cháy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1446/QĐ-HNS
Ngày phê duyệt
06/09/2024 20:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN KIM KHÍ HÀ NÔI - VNSTEEL
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:17 09/09/2024
đến
08:00 14/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2024 (12/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn AA Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của hạng mục: Bể nước ngầm và phòng bơm chữa cháy Số 9, ngõ 44, Hàm Tử Quan, Phường Chương Dương quận Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần dịch vụ kỹ thuật xây dựng Trường Giang. Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 39 tổ 30, Thị Trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Vinacom. Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 40, ngách 299/48, đường Hoàng Mai, phường Hoàng Văn Thụ, quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KPS Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 23 ngõ 32 đường Phố Viên, phường Đức Thắng, quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu: 1,6m3 Sử dụng tốt. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
1
2
Máy cắt gạch đá – công suất: 1,7kW Sử dụng tốt. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
2
3
Máy cắt uốn cốt thép – công suất 5kW Sử dụng tốt. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
2
4
Máy đầm dùi – 1,5 kW Sử dụng tốt. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
4
5
Máy đầm bàn -1kW Sử dụng tốt. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
1
6
Máy hàn 23kW Sử dụng tốt. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
2
7
Ô tô tự đổ - tải trọng 10T trở lên Sử dụng tốt. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
2
8
Máy trộn bê tông – dung tích 250l Sử dụng tốt. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
2
9
Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạc Sử dụng tốt. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Biện pháp thi công cừ bảo vệ và an toàn lao động
2
Công tác thi công cừ thép + văng chống
1
gói
3
Công tác che chắn khu vực thi công, cảnh báo nguy hiểm, an toàn lao động
1
gói
4
Phần thi công bể
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 20m, bằng máy đài 1,6m3, đất cấp II
2.2542
100m3
6
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp I
34.5313
100m
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7514
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.5028
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
1.5028
100m3/1 km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
1.5028
100m3/1 km
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê ông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
5.525
m3
12
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lót móng
0.03
100m2
13
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông đáy bể, đá 1x2, mác 200
13.8125
m3
14
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn đáy bể
0.075
100m2
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đáy bể, đường kính cốt thép <= 18mm
1.0043
tấn
16
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông tường, chiều dày <=45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
17.84
m3
17
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
3.084
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.3015
tấn
19
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 200, PCB30
11.904
m3
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép >10mm, chiều cao <= 28m
0.4092
tấn
21
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn nắp bể, chiều cao <= 28m
0.515
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <=6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.17
m3
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0341
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1534
tấn
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.027
100m2
26
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
201.65
m2
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
175.5
m2
28
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
42.25
m2
29
Thi công băng cản nước V20
28
m
30
Chống thấm trong bể (Sika revinex Flex 2006 định mức 2-2.5kg/m2)
242.9
m2
31
Thi công bitum chống thấm mặt ngoài thành bể
175.5
m2
32
Thang thép xuống bể
8
cái
33
Nắp bể tôn dày 5mm
1
bộ
34
Phần thi công nhà bơm
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0161
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0833
tấn
37
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.1056
100m2
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.528
m3
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0023
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0404
tấn
41
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
4.6585
m3
42
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
42.02
m2
43
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
55.49
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
42.02
m2
45
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
55.49
m2
46
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,023m2, vữa XM mác 75, PCB30
15
m2
47
Cửa thép 1 cánh khung thép hộp 30x60x1,4, pano thép dày 0,8
2.64
m2
48
Cửa sổ 2 cánh mở trượt nhôm hệ ND-XF 93 DINOSTAR dày 1,4mm, kính dán 2 lớp HAILON GLASS dày 6.38mm, phụ kiện Kin Long, bánh xe kép, tay nắm đa điểm mở trượt, thanh chuyển động vấu hãm, chốt hông cánh phụ
1.65
m2
49
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
4.29
m2
50
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.072
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây